Topic hữu dụng cho Newbie

Thảo luận trong 'Lập trình & Đồ hoạ' bắt đầu bởi Constant, 1/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kid1443

Kid1443 Mega Man

Hay thật đấy mình muốn tham gia cùng mong các bạn chỉ giáo

Cho kid xin link down flash MX với, cái trên hư rồi

Up lại cái Microsoft FrontPage đi, 5 part mà bác constain up lên die hết cả rồi, sẵn cho hỏi có link down phần mềm trans tiếng anh ra tiếng việt ko, nếu có cho xin luôn, thanks.

2. sp4078

sp4078 Youtube Master Race

cái crack của photoshop CS2 9.0 die rồi. Làm ơn cho cái khác đi

3. Constant

Constant Mario & Luigi

__ Các bạn có thể tìm bên box Phần mềm hoặc nhờ bên đó tìm dùm thêm nhé ! Vì bên đó tìm nhanh hơn mình với có lẽ bên đó chuyên về việc này hơn. Mong các bạn thông cảm nhé.

thân chào.

4. votinhgm

votinhgm Youtube Master Race

crack Photoshop CS2
    đừng trừ MP tui đừng trừ MP tui đừng trừ MP tui ^^

Các file đính kèm:

5. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

phần mềm EximiousSoft GIF Creator 3.02 chức năng làm ảnh động rất hay ,nhiều hiệu ứng khá lạ ,là anh em một nhà với Ulead Gif Animator 5.0 ,nhưng bản EximiousSoft GIF Creator 3.02 này nhẹ hơn nhiều .chỉ có 1.94MB thôi .quá tuyệt .
    Down Load Tại Đây

cái này dành cho kid1413 nè .
    phần mềm Macromedia Flash MX 2004,là chuyên gia làm ảnh động với rất nhiều hiệu ứng hay ,bạn có thể tự down load tại đây :
    Down Load

6. sevenup

sevenup Dragon Quest

3Ds max 8 đã fix cr@ck
    download
    cr@ck
    Corel X3
    part 1
    part 2
    Hướng dẫn cài đặt :
    Trích dẫn từ bài của DVD và centerdesign đã chỉnh sửa của diễn dàn dohoavn.net

7. 76&76

76&76 Donkey Kong

-->Tui đọc báo thấy Adobe mới ra cái chương trình Portable Photoshop CS 8 dung lượng nhỏ hơn bản chính thức rất nhiều nhưng vẫn có đầy đủ các chức năng, có điều không có Image Ready ( mà tui cũng đâu có cần xài cái này ^^). Bản Photoshop này dùng để sử dụng di động trên USB, hoặc dành cho những ai chán nản sự đợi chờ quãng thời gian khởi động "như rùa" của bản Photoshop CS 8 chính thức (mặc dù đã có phần mềm Photoshop SpeedUp tăng tốc, tui xài thử rùi hiệu quả cũng được nhưng khi làm việc vẫn chiếm nhiều dung lượng bộ nhớ nên tốt nhất là làm cho dung lượng nó nhỏ lại mà PPCS8 là giải pháp đáng mong chờ đợi nhất).Tui tính tải xuống xài xem sao rùi post lên cho "bà con" coi nhưng sao tui dzô link trên báo cho không được, nó cứ bảo là không tìm thấy đường dẫn (hay tại tui download không được nhỉ ???). Đây là hai link trên báo Echip và báo LBVMVT, mấy you down thử xem, nếu được thì post lên cho mọi người nhe :
    => www.zshare.net/download/pp-rar.html
    => http://rapidshare.de/files/15713927/Portable_Photoshop_8_CS.rar.html

8. sp4078

sp4078 Youtube Master Race

Xin hỏi là tại sao khi down cái try-out của illustrator CS2 về mà không tìm được chỗ activation.

9. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bạn sevenup ơi bạn up lai chương trình 3ds max 8.0 đi với crack luôn đi . Sao mình nhấp vô 2 clink không thấy gì hết

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.