Topic khoe hàng khủng - Lưu trữ 2-2006 9-2007

Thảo luận trong 'Screen shot - Fan Arts' bắt đầu bởi DuongKyMinh, 9/2/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chococat211

chococat211 Youtube Master Race

Có mấy đồ cùi mới up được ^_^

Cái Bamboo này up trước khi nó patch 0.22 5':

Cái SnowShoes này up sau khi nó patch 0.22 15' ^_^

Cái Red Curve này là đi mua, đi mua có được tính là của mình ko nhờ???

2. Phongth

Phongth Youtube Master Race

Cái glove dex 3*10 mà có 12mil?????

Tui bán tới 20mil lận...... Bên cassiopeina mà cái gì cũng mắc khiếp.

Bây giờ tất cả các sever cassiopena là đắt đỏ nhất >>>> Ko hiểu vì sau :((

3. chococat211

GMS - Broa, sáng vừa bán 1 đôi +6dex 11jump 1speed 7.4mil chả bít đắt hay rẻ ^_^, hum qua đập 37 cái 10% Glove dex kết quả:
    - Được 2 cái 1x10% 0slot
    - Được 1 cái 2x10% 0slot
    Và ra đi chỗ còn lại, lol, mất cả tự tin đập scroll T_T!

4. chococat211

To kẹo và nianmi: mình ở GMS - Broa! Không bít bên Scania cái mũ đóa bán được bao nhiu nhờ?? Hay chuyển sang Scania chơi đập scroll kiếm xiền ^^, +3 thấy có vẻ khó nhưng +2 ko phải là quá khó, +2 bên Broa nó trả <500K, +1 <150K, chán chả buồn bán, đập +1 đem npc luôn chả đem ra store làm gì tốn chỗ mà bực mình, nói chung bên Broa ko bán cái gì đắt được vì nghèo, bù lại mua scroll rẻ ^^, kẹo sang Broa chơi rồi làm cái +2 mình đổi +3 free ^^ vì giờ đang đủ acc, cap dex 70, lv53 đeo Glove att max acc là 147 (+10 pot), nếu có bless là 157, còn nếu kiếm cái WG dex ngon ngon chắc thêm được 20acc nữa nên cũng ko lo về acc, chỉ tội ko có thời gian train vì bận đi làm, ko bít bao giờ mới được làm DK đây, bùn thê thảm, lv53 gần 1 tuần roài -_-'!

5. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Bác này tiền mặt có chỉ 3 mils mà mấy món đồ món nào cũng vài chục mils hết, mua hết tiền rồi à ? :)) Mà cái mũ +3str đâu ra thế ? Mũ hack à ?

6. chococat211

- Cái mũ đó ko phải là hack, ở Broa có mấy cái, ko biết số lượng cụ thể nhưng chắc chắn là lớn hơn 2 và nếu là hack thì GM nó nhìn nó biết ngay, đằng này đem P/C ầm ầm trên SW có sao đâu!
    - To doublesnake: đồ đó đâu phải của chococat, của anhtuan mà, có điều đang trong giai đoạn quit, chả bít có chơi nữa ko :(, dĩ nhiên nếu ko có trên 100mil thì tiền đâu mà make đồ :D, giờ scroll overall dex ở Broa đắt như vàng (10% - 350K each, 60% - 850K each), muốn scroll 1 cái áo như thế tốn ko dưới 20mil (nếu may mắn), còn ko may mắn thì chịu, ko có money coi như bó tay, đập scroll là nhiều scroll + may mắn mà lên, chứ có đủ 1 cái 10% với 9 cái 60% -> 100% ko made nổi cái áo như thế :(!
    - To nianmi88: -_-', tui chỉ sợ đập trượt hết của ông ông ngồi tiếc thoai, đập scroll là liều mà, hum qua tui made 1 cái Chainmail +4x10%, đập +2x10% 5 slot, đúng ra để đó đập 60% cũng oki, thui cứ đập tiếp, thậm chí là 1x10 9 slot cũng đập, 1x10% 2 slot cũng đập (+3 là cũng đủ tiền) - kết quả: 29 cái scroll -> 4x10% 0slot, 2x10% 0 slot, 1x10% 4 slot (hết scroll)! Cái shoes đó tui đập 1 trúng, 2 trượt, 3 trượt -> kệ nó, đập tiếp, 4 trúng, 5 trúng, 6 - 60% trượt -> liều đập tiếp 7 - 60% trúng, ông cứ cố liều đi, thể nào cũng có lúc trúng :D, kể cả nó trượt liên tục cũng đừng sợ, vì cái +5x10% chainmail hum đó tui make là tui có 27 scroll, đập 20 cái đầu tiên trượt liên tục, đến cái áo thứ 3 còn 7 cái scroll đập được +4x10% 3 slot, mua nốt 3 cái đập lên +5, ^_^, cố lên, liều + may mắn, chúc ông thành công ^_^!

7. doublesnake

doublesnake Mario & Luigi

đồ của maplesea không kiểm tra avg trên hidden được đâu
    hôm đầu tiên đi chợ ở maplesea tui cũng giật mình thon thót đó
    dark cleve (thief glove lv40) +max có 3luk mà thấy bán +4 +5 đầy ra

8. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

ông tưởng tui chua đập wa ha?
    tui xài trên 30m để đập overall dex mà cái tốt nhất là 2*10% 5slots
    mừng wá đập 1 phát 5 scrolls 60% trúng 1 cái bực mình đem npc luôn
    nếu tui đập được kiếm ông làm gì :((

9. Phongth

dark cleve + 5 luk la` đồ chơi gâchpon đó... mới bán cho người bạn có 1,2m thôi :( (giá Fm 2mil)

10. Kichun

Kichun Legend of Zelda Lão Làng GVN

Đồ nào mà above perfect là đồ gachapon hết mà. btw chơi con Page thấy low dex mệt quá, nhưng mà vui oánh khủng hơn những đứa ko chơi low dex thậm chí có đứa hơn mình 4 lv ks kô lại hehe.

11. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

cũng chẳng có j gọi là đáng giá, có cái cape này cũng kha khá, up lên cho vui cửa vui nhà :P

12. chococat211

- To kẹo: Mình có chơi Maple SEA, ở nhà vẫn đang cài và có cả nick bên đó, nhưng mới lên lv10, hồi nó ra cái server mới gì đó có sang đó đú đởn tí tẹo kiếm cái mũ bandana beta, kẹo chơi server nào, hum nào sang đó tạo nick xin tiền, he he!
    - To Kinchu: ks còn phải xem nó thế nào chứ, mình spearman lv56 ks fighter lv66 với Bandit lv65-66 ở coolie là thường, chúng nó đánh ko lại toàn vừa khóc vừa chạy, nhưng ko phải thằng nào cũng chơi được, mà cap dex 70, Speed 140, Jump 122, chạy nhẩy như Thief, nói chung còn tùy vào đồ chúng nó mặc trên người nữa, chứ low dex đi ks chưa hẳn là đã thắng được hết normal dex ^^ vì cùng lv 5x 6x ko thể 1hit coolie, 2hit như nhau thì đứa nào đỡ lag hơn đứa đó thắng, hoặc đứa nào chạy nhanh hơn thì thắng ^^.
    - Broa nghèo, đang bán mãi cái áo Blue Chainmail 4x10% 34.8mil chả đứa nào thèm hỏi, chán!

13. ocvn

ocvn Mr & Ms Pac-Man

Bán con 5 x 10% đi có thằng em hỏi liền nè :D Chán quá sắp exam không chơi được để char cho thằng bạn nghịch ::( Khi nào quay lại chắc chococat9 lv 9x gòi quá :p . Có ý định bán con đó pm em :D Hè về vn có gì offline sếp sau :hug:

14. Kichun

Kichun Legend of Zelda Lão Làng GVN

MADE IN WINDIA ! nó bán có 1bil thôi, có tiền mua sang Windia chơi đi bà con ! Thèm không thể thèm hơn. :o :o :x :x

15. doublesnake

doublesnake Mario & Luigi

cái này rất đáng nghi ngờ đó nha :D
    mọi người cùng bàn bạc xem nếu mình có cái chainmail khủng khủng khủng khủng khiếp đó thì mọi người sẽ làm gì với 5 slot còn lại đi ::)
    nếu là tôi thì tôi sẽ không đủ can đảm để up,chắc sài chán rùi bán lại chứ up làm chi fail lại xuống giá :D

16. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

wth, hôm trước nhìn thấy 1 cái 29 dex, 1 slots đã thấy kinh, bâyh nhìn thấy cái này choáng luôn, omfg , cái này mà cho mấy chú low dex chắc sướng vãi hàng =))

17. chococat211

Hàng không khủng, hum nay mới lên lv vừa make xong, cái găng đó ở Broa có thằng vừa bán 1 cái y hệt, nhưng ko bít bán bao nhiu, chán ko mún làm P/C nữa, thui thì P/C ở đây, ko bít giá bao nhiu nhỉ, cho cả 2.
    Btw, to kẹo: hum nọ có tạo 1 nick sang Maple SEA chơi, ặc, ặc, nhìn giá scroll bên đó (Server Cas) mà suýt ngất - đắt kinh khủng khiếp - gấp 2 -> 4 lần ở Broa, nhưng đồ bên đó lại rẻ, lol, mà ở Maple SEA nhìn đồ cash đẹp hoa cả mắt rõ sướng, hum đó tìm keomut1 nhưng ko thấy, chắc ko online hoặc ko phải là nick???
    Nick bên đó cũng là chococat9, mới lv3-4 gì đó, ko nhớ, hi hi!

---> Đang đi về đánh MM và thử đánh jr Rog ^_^ , chưa có kết quả ^_^

18. ocvn

ocvn Mr & Ms Pac-Man

Óe, anh chococat9 đã 60 rồi cơ à :D , toàn thấy bán đồ mà sao lv nhanh vậy :o . còn cái găng anh bảo có thằng mua là em :D .33 mil.(10atk +3 str(1atk) them 2 acc(2.5 dex) tức là near 12 atk :D) 30 dex base nhìn đồ dex thèm dễ sợ luôn :x Cái thằng sem0308 đấy có con robe godly quá 5 x 10% với 2 x 60% :o

19. chococat211

- Kết quả: MM đánh vèo cái chết, drop tiền + spore, Jr. Balrog mất gần 100 lọ HP 2K, tí tèo mấy lần, drop 2 túi tiền +1 Mana Elixil (chán hẳn).

- 60% thì ko phải pure luck, cách thì....., sry ko nói được-_-, chỉ giúp được thoai, nhưng chỉ chắc chắn 80% to 90% thành công (nhưng cũng ko phải là 60%), bạn nhìn Anhtuan up 8 cái 60% work thì bít, mà từ 1 đồ thì khó up perfect lắm, nếu có 1 đồ như cái Holy đó mún up +7 trong đó phải có cả may mắn, còn 10% phụ thuộc cực nhiều vào may mắn, vì để tăng được tỉ lệ của 10% lên max cũng chỉ được 15 to 17% (vẫn là rất ít), để làm ra cái Dark Clench đó phải hy sinh 1 cái -_-, nếu ai ở Broa vô store của khunglong1 - ở gần door FM1 sẽ nhìn thấy.

- Cách up scroll là của anhtuan nghĩ ra ^_^, thành thực sry là ko thể nói ra được, mọi người thông cảm -_-!

- To keo or kinchu: mai mình sẽ tạo 1 nick bên đó ^^, sang cố scroll thử, hy vọng là làm được cái gì ra hồn, nhưng ko sure 100% đâu nha, có gì đừng có kill tui đóa, hic!

20. Phongth

mấy cái này cũng ko quá đặt biệt, nhưng mới thấy lần đầu tiên nên post chơi :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.