Topic Mếu !

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Ding!, 18/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SD_handsome

SD_handsome Persian Prince

@xxx : Mục đích 2pic là ? Ngta chưa nói đến mình thì đừng xen vào làm j, đừng để rối lên hơn nữa. Im lặng mà xem đi. Cuộc đời sẽ tốt đẹp hơn 8->

2. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

3. Ding!

Ding! Donkey Kong

Hèm, bây giờ các bạn có thể thấy độ "chí phèo" của GVN rồi đấy.

Cậu làm ơn nhìn tên của cái thằng lập topic đó là gì. Song_tinh hay DingShu. Quyền tự do thảo luận của người khác ở VnB không bị hạn chế như GVN. Tôi ko có quyền ngăn cản người khác viết gì, nếu nội dung ko trái với luật của diễn đàn. Và cậu không thể dựa vào việc tên tôi bị nêu ra trong topic đó mà gán cho tôi cái tội là "nổ" to, như thế dễ bị hiểu lầm lắm. Hay cậu là thể loại thích vơ cả nắm để nói ? Song_tinh = VnB ? Với lại, VnB chứ ko phải GVN mà có trò trá hình, bọn tôi up trận thắng, thì cũng có up trận thua, trận thua nằm ở part 1, part 2 là trận thắng. Không tìm hiểu đã đi chửi người khác, cũng là 1 đức tính đẹp của Chí Phèo. Vu khống, thích gây sự, không giữ được miệng của mình. Vậy tôi nói các cậu là Chí Phèo thì cũng không quá đáng phải không.

4. xxxstyle

xxxstyle Red, Pokémon champion

ai chí phèo cơ =) tớ cũng thỉnh thoảng vào vnb đấy ;)) chỉ dám đọc thôi chứ ko dám post, động chạm 1 xíu tới ý kiến của người ta là bị chửi như cho' chứ chả chơi
    còn chuyện phân biệt diễn đàn thì tớ nói thật mấy mem ở vnb sang đây chém ghê quá không ưa nổi ^____^

5. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

thế mục đích của bạn lập topic ở gamevn ko phải vì cái này sao ...cậu xem lại cái tựa của topic cậu lập nhá ;))
    mà tôi chỉ thắc mắc mà bạn kêu tôi chí phèo vậy thế việc bạn đang làm ko phải giống tôi sao
    ps: mà tôi cũng chả thấy part1 của bạn ở đâu cả..trong khi 3 trận đánh liền nhau...

6. Ding!

Ding! Donkey Kong

Thắc mắc àh ? Cậu gán cho tôi tội danh "nổ to" ở trang trước, giờ bị tôi đưa bằng chứng hẳn hỏi thì nói là thắc mắc =))

Mục đích của tôi lập topic ở GVN àh? rất là thân thiện. Tôi hay chơi HoN với 1 số thành viên của GVN (hôm qua đã chơi với 2 người của GVN đến sáng). Nên vì thế, tôi muốn có 1 topic, để thảo luận những trận "war" giữa VnB và GVN trong HoN. Vì các topic liên quan đến HoN ở GVN rất là thập cẩm, tôi đơn thuần chỉ muốn nói chuyện với những người bạn trong game của tôi thôi, không có ý gì khác, và tôi cũng ko thấy có vấn đề gì xảy ra ở cách đặt tên topic của tôi cả. Chỉ là cậu thích suy nghĩ xấu sự việc đi, vì tính Chí Phèo là thế mà, nghĩ ai cũng là xấu : - )

Đơn giản mục đích tôi là thế, chỉ là các cậu là lũ trẻ con, rãnh việc, và nhỏ mọn mà thôi, thích châm chích và xé chuyện nhỏ ra to.

7. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

xin lỗi tôi ko nói là bạn post tôi có bảo bạn nổ to đâu ..bạn nhìn ở đâu mà bảo tôi nói bạn...tôi nói bên vnb mà...bạn đọc ko kĩ ah...mà ko biết ai mới là người châm chích và xé chuyện ạ...

8. Ding!

Ding! Donkey Kong

Đây là gì đây ? có vẻ như thêm chứng bệnh mất trí nhớ

http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=13171617&postcount=15 Link hẳn hoi đây

9. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

bạn thấy có chữ nào nhắc đến bạn post ko...tôi chỉ hỏi bạn nick là [Vie]Dingshu và có thấy bài post đó bên vnb ...vậy mà bạn qui ngay về tôi nói bạn rồi ...hay tôi viết bạn khó đọc ;));))

10. Ding!

Ding! Donkey Kong

Cậu nêu tên tôi ra, tiếp đó nói là đọc 1 bài ở vnb, thấy nổ rõ to, ko nói tôi chứ nói ai ?

Hoặc cũng có thể ý cậu là khác, nhưng do cách làm văn của cậu quá tệ, đã làm người khác hiểu sai ý, và cũng có thể ý cậu là vậy, và cậu là 1 thằng rất khó khăn để tự nhận lỗi mình, nên cố gắng dùng những tiểu tiết để biện hộ 1 cách lật lộng cho hành vi sai trái của mình. Để tôi đích thân sửa lỗi ngữ pháp cho cậu nhé

thay vì

Tính đường nào đi nữa thì cậu cũng là đứa có lỗi. Lỗi trong việc ko tìm hiểu kỹ đã nói người khác nổ to, trong khi trận thắng thua đều có đủ. Lỗi trong cách hành văn đã làm người khác hiểu sai ý, và cũng có thể ý là như thế. Nhưng vẫn cố biện hộ thay vì tạ lỗi với người khác. Nếu thế thì tôi ko rảnh để mà đôi có với 1 thằng con nít như vậy. Và cho tôi biết tên trong HoN, để tôi còn biết mà tránh tiếp xúc.

Sau những gì tôi dẫn chứng và giải thích, chắc tất cả cũng thấy độ rẻ tiền ở đây rồi chứ gì. Đó là cũng lý do sau bao năm nhưng vẫn ko phát triển nổi. Bài viết này thay cho sự chấm dứt, tốt nhất đừng thốt ra những câu mang tính thách thức nhau nữa, thời gian tranh chấp ở đây cũng đủ cho tôi tăng thêm vài chục PSR trong HoN

11. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

cậu nói hay lắm ...chính cậu đọc sai ý tôi rồi nói tôi nói này nói nọ giờ lại bảo tôi ko đọc kĩ chính cậu chuyện bé xé ra to chứ ko phải tôi nha...nói chuyện với cậu tôi nói từ ngữ nào mà cậu bảo tôi trẻ con...tóm lại tôi sẽ ko cãi nhau với cậu nữa không người ta lại nghĩ tôi chí phèo giống cậu;))

12. Ding!

Ding! Donkey Kong

Đúng, cậu nên stop tranh cãi với tôi đi, vì cậu ko đủ trình độ để mà tranh cãi với tôi, viết 1 câu văn đơn giản mà còn ko viết ra hồn thì lấy tài gì tranh cãi với người khác? càng nói thì càng lộ cái sai của cậu mà thôi. Sai hay đúng thì để những người "có khả năng tư duy" họ nói nhé ;)

13. Mr.Lance

Mr.Lance Mr & Ms Pac-Man

Topic đi quá xa vấn đề ban đầu rồi.
    Mình đọc cái này rõ ràng ý của bạn romano là :
    + khẳng định tên [vie]dingshu là của cậu
    + thắc mắc là bạn ý có đọc bên vnb bài viết về trận đánh các cậu đánh với nhau , và hỏi luôn là trong topic đấy sao ko up cái trận cậu ý win lên mà toàn up trận thua, rồi ca ngợi . . . lỗi của cậu ý là ko tìm hiểu kĩ bên vnb các cậu post thế nào và vấn đề này nên post bên forum của cậu chứ ko phải ở đây.Ah mà mình thấy mấy cái part trong link trên đều là 1 trận, nó có giá trị khác nhau ah?
    Còn cậu Ding! này lại có tật giật mình nên nhận ngay đó là mình . Sau đó cậu sỉ nhục ngay đây là tính chí phèo , có lẽ đến cậu còn ko hiểu mình đang làm gì. Mấy người trình độ "cao cao " hay mắc bệnh sĩ lắm cậu ạ :)). Bệnh của cậu cũng cao cao rồi đấy.
    Nhân thể nick mình trong HoN nó ở dưới sign.Cậu muốn làm gì tùy cậu , nhưng đảm bảo cao hơn câu hơi nhiều ,và cậu mà lên được vài chục psr trong sáng nay thì trình cậu " cao cao " quá đấy!

14. IGI2

IGI2 T.E.T.Я.I.S

Thưa bạn VipRomano, trận các bạn thắng thì không có Spectator (Observer) và tôi là player trong trận đó thì tôi quay video = niềm tin và hy vọng à =)). Mà tổng cộng GVN đấu 3 trận, trận 1 GVN win, trận 2 GVN lose, và trận 3 thì có Spectator nên tiện tay tôi thu luôn để viết news cho vui, chả đả kích ai cả, tôi vẫn khen Banhmi đánh hay cơ mà, đọc cả chat log tôi chat với Hakbit nhé :-"

Trận đó bạn bảo 4v5, nhưng bạn nhìn mẹ nó lại thằng magmus bên tôi cái, chính xác thì bên VnB đã gần như là phế Magmus từ ngay đầu game rồi, Magmus Ulti gần như không trúng một ai cả + stun trượt liên hồi từ mid ==> late game, item thì SandKing rush mekansm + giày ghẻ, trách thiếu công bằng cái gì, thằng tiny bên bạn out nhưng nó vứt lại cho team cũng kha khá đồ đó b-)

Bạn hãy ở cái thời box War 3 còn Zeddy, Stormrage, MasterNE ấy, DingShu cũng từng là bô lão của cái box War 3 này đấy ;));))

15. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

nó out từ giữa trận mà lại là hero combat ...cậu nghĩ magus ko đánh hay sao thế lol !!!nói ko biết nghĩ mà trận đấy 2 random chứ ko phải gvn hết mà qui chụp là đánh với team gvn ...ko hiểu các cậu cứ thích qui chụp tất cả rồi vơ đũa cả nắm thế nhỉ :)):))

16. Ding!

Ding! Donkey Kong

Thôi, tốt nhất đừng đem tên tôi vào nữa song_tinh àh. Không bọn rãnh việc lại nhảy vào bới móc

@Romano: Tôi ko muốn nói thẳng, mất lòng nhau. Nhưng đã thế nói cho mà nghe. Tôi ko biết thế nào chứ, những trận mà tôi có tham gia và chứng kiến giữa VnB và GVN, thì truyền thống là VnB lúc nào chẳng thắng. Bọn tôi thắng, bọn tôi nổ cũng chẳng sao cả, muốn thì cứ thắng đi rồi bọn tôi nghe các cậu nổ. Mà ai lại làm thế, chỉ có bọn tự kỷ, thua rồi đâm ra tủi thân, nghĩ xấu người khác =))

Chấm dứt !

17. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

#34: Zeddy cũng không được gamevn chấp nhận nên mới bật xới mà đi, chửi nhau ỏm tỏi một dạo chứ danh giá gì mà bô với lão ở đây. Muốn post bài phải nhập gia tuỳ tục, hiểu sao thì hiểu =)

18. IGI2

IGI2 T.E.T.Я.I.S

Thế nhìn kỹ line-up bạn xem pick những heroes gì thế: NVM + Sven, bộ Hero có thể combat AOE mạnh nhất và thằng NVM đã có cả Lothar và Blink và thằng vmR cũng là một clan HoN khác của VN (nghe nói bạn của ai đó trong GVN), HammerStorm cũng hoàn toàn có thể thay thế tiny được vào mid game.

Các bạn có 2 con combo AOE manh vcl ra còn chúng tôi có gì? Một magmus phế hoàn toàn + 1 Pharaoh với Mini Stun và 1 Rhasta có khả năng push, nhưng tất cả đều dễ bị phá. Đây là mode: random Draft chứ không phải AP ;)

19. Th3H3ll

Th3H3ll Legend of Zelda

Các Bố Thôi Đi. Bác DIng Cũng Stop.Bác Cứ Vào Topic HoN Nói Chuyện Hẹn Hò Với Anh Em HoN Đi.War Chơi Thôi Chứ Ko Mang Tính Cay Cú Đả Kích . . . Tui Cũng Nói VỚi Bọn Bạn Rất Nhiều Lần Rồi. War Chơi Mà Chửi Bậy Tui Cắt Chim =)) Vì Mang Tiếng War Clan Mà Có Phải Tập Hợp Những Thành Viên Ưu Tú Nhất Của Clan Đâu.Thấy Ai Online Thì Gọi Ah.Game For Fun Mà :))
    Đến Bây Giờ Vẫn Rất Nhiều Gamer Dota Coi HoN Là Cái Gai Là Hàng Nhái Đấy Bác Ah.Bác Bị Đá Là Đúng Rồi.Hẹn Bác Trong Topic Của HoN

20. Ding!

Ding! Donkey Kong

Ai có thẩm quyền thì lock đi, tôi ko muốn vì 1 số thằng retard mà kìm chế bản thân ko được, phải chửi chúng nó, gây phản cám với 1 số người trong GVN tôi xem trọng.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.