Topic Mếu !

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Ding!, 18/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

Bạn Ding đã mếu đủ chưa , đủ rồi thì mời bạn về nhà bạn để mếu và tiếp tục suy nghĩ về tác phong của bạn nhé . Chả qua tôi để cho bạn " tự do ngôn luận " như thế này là còn giữ thể diện cho " cái mác chủ tịch " VnB của bạn đấy . Chứ tôi chả hơi đâu phải tiếp đãi như thế này cả . Bạn nên biết con người ta sinh ra , bộ phận gì cũng có đầy đủ , bạn có tay để gõ phím , vậy thì trước khi gõ nên dùng mắt để quan sát , trong cái box DotA , của forum GVN này nó cũng nhỏ nhắn xinh xắn thôi . Ko to và rộng , đồ sộ chuyên môn như cái VnB của bạn đâu . Thế nên bạn cũng đọc cho kĩ , xem cho rõ có những cái gì rồi hãy lập topic . Chứ ko phải bỗng dưng chúng tôi phải thiết kế các topic , bố trí cho nó gọn gàng như thế này đâu . Vậy nên hãy hành xử sao cho xứng đáng là 1 người có đầy đủ các giác quan bộ phận đã nhé :)>- .

Và bạn nhớ cho , cái việc tôi lock topic là ko cần lý do , bởi vì nếu 1 ngày có 1000 người cùng mở topic , cùng nhảm kiểu trùng lặp thì chả lẽ tôi phải thao tác tới 1000 reply àh . Trong khi tôi liếc mắt , trỏ con chuột vào để xem qua nội dung bài số #1 cũng là đủ hiểu .

Trả lời cho cái dòng bôi đậm nhé . Vậy là có nghĩa sau bài viết này , tôi khỏi phải lôi thôi , đôi co với 1 người như bạn làm gì . Đấy là vì bạn hành xử kém quá , chả có quy tắc gì cả , nên tôi mới phải mắc công giải thích như thế này . Chắc hẳn nhiều người ngoài nhìn vào có khi còn ghen tị với bạn " Àh , chủ tịch VnB cơ đấy , bảo sao được ưu ái thế " . Nên cái " nếu tôi ko thế này , thì tôi là thằng retard , lấy le " chắc chắn ko thể gán được cho tôi rồi ;)) . Mà cho dù tôi có kiêu , có chảnh , có ko thèm tử tế với bạn thì người ta cũng vẫn thông cảm cho tôi , công việc ngoài đời , rồi lại cả quản lý 1 cái box đã đủ vất vả rồi , hơi đâu mà nói nhiều được .

Còn bạn cứ cố chấp bao biện cái hành động bừa bãi của bạn rồi rống lên là quyền này quyền nọ thì thôi , bạn thông cảm là ở cái GVN này ko có cái quyền như ở ngoài chợ , hay ở nhà bạn đâu . Cái gì nó cũng có trật tự cả , topic chat , topic hỏi đáp, topic " mếu " , topic hỗ trợ Garena , box league v.v... các kiểu . Thành phố đất chật người đông bạn ạh . Ko thể tự do ăn chỗ này , cắp đít đi sản xuất chỗ kia mà ko cần nơi chốn được . Bừa bãi mà thiếu vệ sinh lắm , khổ thằng Mod phải đi dọn dẹp tàn tích thôi . =)) . Xin lỗi vì bạn là " chủ tịch , đại sứ thân thiện của VnB " nên tôi mới dành cho bạn 1 đặc ân " vào nhà ko cần bỏ dép " trong vài phút đấy . Lần sau thì ko có đâu . Bạn nên biết, đến chủ tịch , nhân viên tại những nơi khác trong GVN vào box DotA cũng đều phải ngó nhìn trước sau , bỏ dép nhẹ chân mà vào chơi đấy , bất lịch sự thì tôi cũng sẵn sàng cầm roi mà quất vào chân , tét vào đít như thường thôi . Rất bình đẳng phải ko nào ;)) .

Bạn có về VnB thì lục lại đội ngũ nhân viên của mình xem có thằng nào dẻo mồm luyến léo . Văn võ song toàn , dùng tài tự thân vận động được như chúng tôi ở đây ko nhé . Ở đấy mà đá đểu retard với re tiếc . Xin lỗi bạn nên học câu " biết mình biết người " đi , ở GVN này tôi cũng to ngang với bạn ở VnB đấy =)) .

Bài viết của tôi vì là 1 bài tâm sự , giải thích và tiếp đón cuối cùng dành cho bạn , để bạn vui vẻ ( hay ko vui vẻ tùy bạn thôi ) mà ra về , biết bạn thế nào cũng soi mói câu chữ nên tôi gắng viết cho thành văn vẻ . Để khi rảnh rỗi nông nhàn , bạn từ từ mà nghiên cứu . Tôi ko thù oán gì với bạn cả , nên vẫn tôn trọng bạn lắm ( vì tôi cũng làm cả web , cũng quản lý nơi này nơi kia , nên tôi ít nhiều hay đánh giá cao người quản lý lắm , có tiếp xúc tốt xấu ra sao thì mới thay đổi cách nhìn thôi ;;) ) , chỉ mong bạn lần sau cũng tôn trọng tôi bằng cách xử sự phép tắc đúng đắn , để tôi bớt vất vả , nha :hug: .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.