Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. westlifes

westlifes Youtube Master Race

mày quote lại của người ta để ăn theo và lấy đó làm cái cớ để biện mình cho việc hack cho vui của mày thì càng đáng khinh bỉ hơn, vấn đề ở đây ko phải là còn đánh melee hay ko còn đánh, vấn đề là mình là người chơi game và mình ghét nhất thể loại hack cheat và gặp hack cheat ở đâu là mình lên án ở đó, có ảnh hưởng j đến bạn flow ko mà bạn đi bênh thằng đó vậy ? Và quit rồi nên lâu lâu vào làm 1 game thì có quyền xài hack cheat chắc ? 1 số game thủ tuy trình còi tự nhận thấy bản thân mình còn quá nhỏ bé trong cộng đồng melee nhưng người ta cũng chả bao giờ hack cheat, còn có 1 số người có trình 1 tí, hoặc là lấy lý do "quit rồi nên hack cho vui vậy thôi" ra để nói như vậy thì còn đáng khinh bỉ vc ra ấy chứ

2. flow

flow Legend of Zelda

bênh wtf :)) mình chỉ xoắn các bạn mồm to phát biểu về melee nó thế này, melee nó thế nọ trong khi chả biết cái gì (quit rồi thì biết cái gì ?? :)))
    chứ còn hack là phải bị bài trừ khỏi xã hội, ko bênh gì hết \m/

vấn đề ở đây là tính chất nghiêm trọng của việc thằng Fly nó hack, theo mình thì chả có mẹ gì cả, nếu bảo như trong 1 giải đấu gì đó mà hack cơ, lúc đấy thì mình cũng phải tranh phần mà lao vào chửi ý chứ
    ừh thì bây giờ hack thì cũng hack rồi, lộ thì cũng lộ rồi, quit thì cũng quit rồi, các bạn kể cả thằng Fly nữa, võ mồm ít thôi

mình có 1 câu nói thật mà kiểu gì cũng mất lòng nhau, đấy là mình khá là thành kiến với những ai đã quit melee, mặc dù biết rõ là chán rồi, bận bịu nhiều thứ nên phải quit ... nếu như tất cả đều vẫn còn chơi melee thì có phải là vui vkl ra ko :-<

Chỉnh sửa cuối: 9/6/10
  3. Mr.V

Mr.V Youtube Master Race

Chỉ mình hack với O_______________O* =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

4. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

tự kỷ *** chấp, bị cả bọn xúm vào chửi vẫn mặt dày

5. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

dm, anh là anh kết chú đấy, nói đúng vl =))... có mấy lần đánh trên lord minh collect đủ replay post lên forum của bliza chúng nó bị ban key hết, toàn mấy thằng top 10 cả... anh thấy chú fly tuổi trẻ nông nỗi... có lần anh fake nick vào đánh thấy chú timing chuẩn quá anh nói 1 câu bâng quơ "hack à", nữa đùa nữa thật, thế là pause game, làm 1 tăng... nào là mình ghét nhất mấy thằng kêu mình hack, trình chưa đủ thì im cm đi, chẳng bao giờ hack, vcl, dcm, vcc gì gì ấy... anh mà chú nói trình chưa đủ thì anh hơi bị quê đấy nhé, nhưng đang fake nick với lại anh thấy chú căng thẳng thế nên ko nói gì... hack thì âm thầm mà hack, hack mà còn to mồm thì lộ là chắc ăn....

Chỉnh sửa cuối: 9/6/10
  6. sephiroth2522

giờ mới để ý, cái nơi đến của thằng leo, anh em chung 1 nhà =))))))))))))))

7. Mr.V

Mr.V Youtube Master Race

" ...... Mấy anh nói thế là sai rồi ... bạn Fly mau vào xin lỗi mấy anh ý đi =)) "
    P/s: Mấy bạn trẻ bây h giỏi công nghệ vãi Hà :))

8. flow

flow Legend of Zelda

^ câu này cổ vãi mồ hôi rồi mà bạn chưa nghe àh ;))

9. Zoop

Zoop Donkey Kong

Đông thế vui thế.
    Ngày xưa thằng Fly này toàn nói mình hack đây mà :">
    Các bạn trẻ đừng học theo thằng Fly làm gì.
    Như mình ngày xưa ấy.Hack item hack Apm hack timing mà bọn nó ú ớ không biết.Thế mới giỏi.
    Ha Ha thôi bỏ qua đi anh em đừng quăng tạ em nó nữa

10. Ban thu xem!

Ban thu xem! Donkey Kong

Mình đã quit melee, rõ là chán rồi, bận bịu nhiều thứ nên phải quit ... tiếc lắm cơ, nếu như tất cả đều vẫn còn chơi melee thì có phải là vui vkl ra ko.
    Nhưng nghĩ lại môn chơi trí tuệ này nên tịt mẹ cho rồi, xong đưa vào bảo tàng cho mấy con ghiền game thỉnh thoảng ghé qua nhìn lại thời hoàng kim mà hít hà tự sướng :))

"số game thủ tuy trình còi tự nhận thấy bản thân mình còn quá nhỏ bé trong cộng đồng melee nhưng người ta cũng chả bao giờ hack cheat"
    Cảm ơn bạn đã khen mình, về trình melee thì mình vô đối, từ khi 2009 đến giờ mình đánh chưa thua trận nào =)) và không bao giờ hack.

11. CSA94

CSA94 Youtube Master Race

Chưa bao h thua trận nào @_@. Nick gg là gì thế ????

12. Ban thu xem!

Ban thu xem! Donkey Kong

Nick GG mình nè: Vladimir_Ilyich_Lenin_Nguyen_Sinh_Cung_Mao_Trach_Dong_3_con_heo_dang_ghet chừng nào gặp nick này nhớ rủ nghe.
    Còn nick này nữa nè: Gosu_Six_foot_fall

Chỉnh sửa cuối: 10/6/10
  13. mW.Skull

mW.Skull Youtube Master Race

Xin lỗi mấy anh cho em hỏi: Trong bài mấy anh viết có mấy cái ký tự "***" nghĩa là gì vậy, em đọc mà hem hiểu

14. ___FLY_

___FLY_ Youtube Master Race

mình xin hỏi westlifes's và sephiroth2522 là 2 cái thằng l0n nào vậy??? cho mình biết vói?? mình còn chua chủi các ban. câu nào thì ăn nói cho nó cẩn thận chút đi??? thế dcm mày nghĩ mày là ai vậy??? 1 là 2 chúng mày có là thằng gosu của cái việt nam này di nũa thì cũng dùng cho mình là cái j đấy to tát nhé =)) còn nếu là noob thì luót cm mày đi cho nhanh hay lại chỉ dc cái võ mồm =)), ý kiến thì lên phuòng, mày bảo tao biện minh a??? biện minh để làm clgv?? =)) hài vcc ra, mày lại còn nói co 1 số game thủ trình còi ko hack =)) mình xin nói là hack đầy và nếu trình kém thì hack chẳng có *** j là xấu nếu biết cách dùng để mà luyện, còn tao nói thật đọc cái bài mày viết chẳng khác *** j thằng ko có não =)) ít ra phải viết nhu thằng flow kìa nó còn biết nghĩ, chú nhu cái loại mày mói đáng khinh đấy.
    còn anh leo nói thật là em rất quí anh, nhũng cái anh nói bên trên là anh fake nick nên em mói chủi còn anh ko fake thì em nói nhu thế ah?? vì em ghét fake nick rồi hay vào nói hay, nên anh cũng đùng tát nuóc theo mua mà quăng tạ nũa.

15. flow

flow Legend of Zelda

*** là đ-é-o :))

nói thật cả Fly là ko cần biết chú hack để làm gì, để train hay để cho vui hay để đỡ nhạt, chú chỉ cần hiểu hack là éo chấp nhận dc, chấm hết

16. ___FLY_

___FLY_ Youtube Master Race

uh thì có ai nói j đâu, tất nhiên giò mình hack déo phải để train rồi =)) mà quit rồi *** muốn nói nũa mệt vl, còn thằng nào nhàn rỗi thích nói nũa thì cú việc.

17. Ray4Illumi

Ray4Illumi Mr & Ms Pac-Man

có thằng nhũn não xài hack mà vẫn thua mình =)) =)) =))

18. sephiroth2522

thief, ok ?
    hack dùng để luyện, luyện wtf ?
    đơn giản ý tao *** phải nói mày *** hack mà là *** cần ra lan để biết trình
    tao ghét nhất là những thằng mở mồm ra là gosu với noob theo kiểu *** đủ trình, thằng npz mỗi lần nói kiểu đó đều bị tao chửi vào mặt cả đấy cả đấy
    thằng wl nói mày biện minh, nhưng nếu ko biện minh cho việc mình hack thì vào đây làm cm gi`? trình bày lý do ae nghỉ war.... nhạt.... rồi hack .... =))
    thằng leo nó nói mày hm mà lại còn pause game lại sổ ..*** hack này nọ... chỉ như thế là vcl rồi, cần *** gì ghét fake nick rồi..... =)))))))))))))
    tao nói thật nhá, ở cái cộng đồng melee này, đánh đi đánh lại dc bao nhiêu người, mấy đứa mới tập chơi đánh có hack hay ko tao ko biết, chứ cái bọn sống lâu lên lão làng ấy, họa chăng chỉ có domi(ko biết còn hm ko) và thằng clark là tao biết hm, bọn còn lại trình có hm cũng đánh *** ra gì, tao đơn giản là ko còn chơi melee nữa nhưng chỉ *** thik bọn hm nên vào chửi
    ah mà cái quote đầu tiên ấy, *** hiểu sao có thằng bị lên án hm mà còn phát biểu như thế đc

---------- Post added at 14:45 ---------- Previous post was at 14:39 ----------

p/s : thằng clark thì ko có rep các kiểu, chỉ nghe giang hồ kể lại thôi

19. flow

flow Legend of Zelda

clark ko hack map đâu :)) nếu có thì xưa rồi chứ bây giờ ko hack nữa ... với lại nó cũng nghỉ rồi hay sao y ... toàn gái gú nhạt vl :-s

thôi tiện kể luôn ra đây nhé ... chú TFT_love1orc hack map lòi :)) chú Frienz.Lucifer aka BadRomance cũng hack nhưng thỉnh thoảng (mình mới thấy 1 trận) ... cậu bongluot thì cũng hack và tự nhận tuy nhiên vì quá nôb nên ko quan tâm ....
    có thế thôi :">
    topic này có khi dẹp dc rồi ... ngoài mấy cậu trên ra thì 1 là chả ai hack nữa, 2 là có thì cũng newbie, nôb ... ko quan tâm
    hơn nữa dân melee trên GG làm qué có ai vào đây đọc đâu ... mà dân vào đây đọc rồi chém gió quăng tạ thì cũng chả bao giờ thấy lên GG đánh, kiểu "lâu lâu mới vào làm trận" thì quan tâm hack hiếc làm mịe gì -.-

20. westlifes

westlifes Youtube Master Race

xin lỗi chứ nói thẳng ra mày *** có cái tư cách l` gì mà chửi tao cả, tao làm j đánh hổ thẹn lắm ah, quăng tạ những đứa sử dụng hack cheat là 1 hành động đáng khinh bỉ ? Hay ý mày mún tao khen mày nhiệt liệt vì mày đã hack cheat và động viên mấy thằng khác noi gương mày ? Giả dụ như mày hack cheat rồi sau khi bị phát hiện thì lên đây xác nhận rồi xin lỗi chân thành cũng chả ai nói j mày thêm, đằng này mày làm như mày chả làm j sai cả rồi những người vào focus mày thì mày gân cổ lên sủa lại oang oang như kiểu ta đây ko có j đáng hổ thẹn cả, da mặt mày dày còn hơn da đít tao nữa ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.