Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Trình mình thì dkm 10 thằng như bạn cũng *** đủ tuổi mà hỏi nhé!=)) . Người ta đang nói bạn hack bạn hiểu ko ? Hay bạn *** hiểu tiếng Việt nữa , kiểu như người ta chữi 1 thằng ăn trộm ăn cướp nó còn gân cổ cãi lại:"tao làm thế là ko sai , tụi mày trình l` gì , tại tao ở nhà chán quá nên đi cướp giật trộm cắp chơi, chứ *** phải tao nghèo khổ gì" =)). Bạn nói thẳng con mẹ ra là tao đánh *** lại -> nản -> bị hành hạ hoài -> ức chế -> hack để đánh thắng những thằng mình ko thể thắng được , nói vậy *** ai xoắn bạn làm clg , đằng này còn sủa như chó điên làm như người ta chửi oan bạn lắm , hài vãi cả hà =)) .Đã dám hack mà *** dám nhận mình sai , còn chống chế , đúng đàn bà =))
    =)) chữi hay vật vã . I lai kịt :X

Chỉnh sửa cuối: 10/6/10
  2. ___FLY_

___FLY_ Youtube Master Race

=)) hai huóc vkl, thế mày có tu cách lon j ma chủi tao vậy?? tao có nói cần mày khen và dộng viên nguòi khác hack ko?? hay tu mày bịa ra để có chuyện mà nói??? ý tao chỉ là cái loại mày thùa com rỗi việc lên đây khóc lóc chủi bói mà thôi dc chua?? sao có nhung nguoi cung bi hack ma ko thèm nói j, tao cung bị hack nhiêu rồi dc chua, va tao cung chẳng nói j cả, đến luc mình hack thì lai có thằng sủa nhặng lên =)) hai vkl ra

---------- Post added at 16:34 ---------- Previous post was at 16:24 ----------

lai đến thằng lon noob_T, may bảo tao đánh ko lai, nản, bị hành, úc chế => hack =)) nghe buồn sản xuất vkl, mấy bài viết truóc có khi nó đọc rồi *** hiểu j,thú nhất là trên gg này tao *** thua nhiều thằng, thú 2 tao chẳng cần ăn thua vói ai lam clg cả, thú 3 tao tao *** úc chế hay cần ăn thua vói thằng nào rồi bật hack lên ăn thua vói chúng nó =)) tiếp nũa tao đã thôi rồi ma cái loại nhu mày vẫn khóc lóc sủa bậy các kiểu thì mày mói là loại đàn bà đấy

---------- Post added at 16:52 ---------- Previous post was at 16:34 ----------

còn thằng thief mày chẳng là clg đâu dc chua?? mày nói là mày ghét nhũng thằng mỏ mòm ra là bảo mình gosu, xin nói vói ban là mình *** bao giò thèm nói nhu thế, bạn còn bảo là npz suốt ngày nhận là gosu bi bạn chủi vào mặt, thì đấy là chuyện của mày tao *** liên quan và cũng *** cần biết =)) mày bảo tao ko biện minh thì vào đây làm j ah? xin nói mình cần l0n j phải biện minh =)) minh vao đây vì có 1 số thằng nhu bạn nói năng nghe buồn sản xuất quá nên vào thôi =)) chú mình quit rồi thì cần l0n j phải lăn tăn =)) còn mày bảo ko cần ra lan này nọ, nói thật cái loại mày chẳng là clg vói tao dc chua?

3. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

để tao nói cho mày nghe, thằng noob_T là thằng l` npz

tao có vấn đề về đọc hiểu hay ...........
    vậy thì hiểu, đúng là dày hơn cả ........

---------- Post added at 17:01 ---------- Previous post was at 16:59 ----------

thêm 1 cái, mày có thấy là ai cũng chửi mày ko ?

---------- Post added at 17:04 ---------- Previous post was at 17:01 ----------

ah quên, tao ko ghét những thằng tự nhận là gosu, mà chỉ ghét những thằng tự nhận gosu rồi cho là noob ko đủ tư cách nói chuyện thôi

4. quynho2412

quynho2412 Youtube Master Race

Đừng khóc khi anh bước đi.......... :)

5. flow

flow Legend of Zelda

vl nick reg từ 2006 mà giờ mới post bài =))

6. Zoop

Zoop Donkey Kong

thằng này càng ngày càng nguy hiểm rồi.
    Rút lại bài post lúc trưa.Quăng tạ nó đi anh chị em \m/

---------- Post added at 20:54 ---------- Previous post was at 20:23 ----------

thằng này càng ngày càng nguy hiểm rồi.
    Rút lại bài post lúc trưa.Quăng tạ nó đi anh chị em \m/

7. mW.Stranger

mW.Stranger Mr & Ms Pac-Man

căng thẳng rồi ~~! Fight! fight ! fight ! :chicken:

8. napi_nun

napi_nun Youtube Master Race

chơi thì *** chơi vào đây xôm vl ra =))

9. thienlac179

thienlac179 Mr & Ms Pac-Man

anh zoop mún quăng em quăng theo hjhj
    anh khuyên thằng fly, hack nhận và im đi cho xong, nếu anh mà là chú thì ngay cả nick YM anh cũng *** dám onl nữa đâu zzzz

10. ___FLY_

___FLY_ Youtube Master Race

ah dm hóa ra noob_T là npz =)) =)) tuỏng thế nào hóa ra cũng chỉ thế thôi ah??? nghĩ mình là gosu rồi đi chỉ chích nguòi khác hài vkl ra, thật ra hồi mình mói vào inf có nghe bạn trẻ dracula kể lại là ros đến warclan vói inf thì toàn choi đá may' =)) xong còn cái giải j thì npz đánh vói BM thì cò quay các kiểu =)) hài vcc, lúc nào cung tỏ ra mình hon nguòi thỉnh thoảng post mấy cái rep đánh vói gosu thế giói tỏ ra mình nguy hiểm??? thôi *** muốn nói hay cãi nhau vói các bạn nũa mẹt vl ra, còn các bạn thích clg thì nói cm ra cò quay mệt vkl

---------- Post added at 22:29 ---------- Previous post was at 22:26 ----------

còn lạc ý kiến ý cò clgv?? *** có việc j làm ah, còn giò em nói thẳng lạc ngày xua và bây giò thì cái độ bua. *** khác nhau =)) hòi còn choi nhiều thì hon 1 số thằng trong đó có mình, suốt ngày giỏ cái giọng hon nguòi khác rồi xl vkl ra??? còn giò thì cũng éo hon ai mà bày đạt?? *** đõ đc.

11. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

[/QUOTE]
    Ôi thằng nào nói với nhóc là anh đá máy thế ? hài hước vcl ra=)) . Thằng nào nói kêu nó ra đây đối chứng nhé ? Dựa vào cái mồm của thằng Hack map ah? =)) . Còn Npz đánh với BM cò quay???????????A đánh với BM hồi nào thế hả em trai????????? IESF 09 anh đánh với OAC nhé , Có mỗi kotavn ngồi làm ref , mà kota thì ở Hà nội nhé , đá máy = Điện thoại di động ??,phải rồi có đá máy nên mới không thua Oac chứ bình thường thọt con mẹ nó nhỉ ????? =)) , Còn kêu a cò quay hay BM cò quay ???IESF A đánh với OAC xong trận là 11h30 mà phải đợi đến 2h sáng mới đánh được với thằng kia khi mà BM bị loại vì tội mạng DISCONNECT liên tục ??? Đéo hiểu *** biết CC gì nói như đúng rồi ? Ngu rồi còn cố sủa bậy như chó điên ???????? =)).

12. anti ban

anti ban Mr & Ms Pac-Man

Gửi fly
    Tao *** ưa thằng nào trong box melee này (có thể kể cả mày) nhưng không phải vì thế mà tao nói với mày những câu này:
    Mày có hack hay không là chuyện của mày, những thằng khác muốn bàn luận thì mày cứ xem như tiếng ồn, bay vào đây đấu khẩu làm cái chó gì. Mày muốn xả giận vì bị chửi? Giận làm gì khi thằng chửi mày cũng chỉ là cái nick, nó lên mạng tự sướng tìm chút cái tôi chứ nó *** phun được câu nào chân lí đâu. Xả giận? Mày xả giận hay rước thêm phiền phải reply những thứ mày *** muốn đọc.

13. sephiroth2522

thằng npz ngu vcl, nó có nói mày đá máy ở IEFS đâu, mà tao nhớ IEFS 2008 mà =)), chắc mơ mộng nữa rồi =))
    chả biết đá máy khi nào ?? nhớ hồi đó thằng focus làm 1 cái allkill thì odin lên esvn còn bảo ko có bm hay chaien thì đừng có đánh =)), sợ focus đến thế thì đá máy wtf ? ah cái warclan đó con mtk có đánh đấy, có xem 1 trận đánh với focus trên map SV ^^
    p/s: con lác lub cũng tham gia nữa ah =))

14. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

ngoài lề để relax tí... =)

:*:*ChAien :*:*: =))
    :*:*ChAien :*:*: no ngoai doi be ti' ay'
    Leo: ...
    :*:*ChAien :*:*: noi nhu con gai'/ay
    :*:*ChAien :*:*: trog 4rum vl the
    :*:*ChAien :*:*: =)
    Leo: =))
    Leo: chac chú flow cung tuong tu nhi
    Leo: trong forum thay cung vl lam
    :*:*ChAien :*:*: uh kieu ay
    :*:*ChAien :*:*: :x
    :*:*ChAien :*:*: dan melee san sinh ra dc nhieu ong vđ'
    Leo: co moi oac trong forum ko thay gi nhung nhin mat o ngoai cung hơi vcl =)
    :*:*ChAien :*:*: thag nao tren 4rum it noi thi ngoai doi nhin vl
    :*:*ChAien :*:*: thag nao chem gio nhieu thi nhin nhu dan ba

15. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Ah uh nhầm , mới đi năm trước nên quên là năm kia mới đánh =)) .
    @Fly: Mà tao có đá máy đấy , có hack map luôn đấy =)) , sợ chưa =)) .Nhưng sao éo thấy ai dám chữi mình nhỡ =)) ,chắc tại mình hack imba quá =((. Còn cái việc mày đánh hay ko đánh nữa thì kệ cm mày ? Nhiệm vụ của tao là tố cáo để mọi người còn chơi melee còn tránh những thằng *** còn chút sĩ diện như mày ? Dù còn 1 người chơi thì tao cũng nói , Hiễu ko ? Lẳng lặng mà phắng may ra sau này ra đường có gặp người quen thì người ta còn quên chư còn thể loại 1 chút lòng tự trọng cũng ko có thì *** bít làm đc cái gì cho XH nay b-(
    Tao đâu cần phải tỏ ra , thật sự là vậy mà ? Nói vậy cho xanh , Rep gosu thế giới tao có nhiều lắm chứ ko phải mấy cái đâu nhóc =) ,

16. sephiroth2522

thế ta chém gió nhiều đứa nào nhìn ta ngoài đời có dám nói ta đàn bà ko =))
    2 chữ là đủ mô tả về ta : cô hồn =))

17. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Giống thằng xì ke ^:)^ :( .

18. quynho2412

quynho2412 Youtube Master Race

Mình đoán ANTI BAN chắc là clark nhỉ......dual core=))=))

19. sephiroth2522

ya, kỉ lục rồi, nick tạo từ năm 2006 mà hôm nay post dc 1 lúc 2 bài, ôi !!!!!! thằng qn max ngu max xấu

20. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Chắc ko phải đâu ,tình nhân gì clark cũng bị nó hack cơ mà =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.