Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

2. thienlac179

thienlac179 Mr & Ms Pac-Man

chưa gì mà lại quăng mình :(
    thế ý anh zoop thế nào, quăng nhiệt tình ko

---------- Post added at 23:21 ---------- Previous post was at 23:16 ----------

à tiện thể bạn Sunset sao ko vào phát biễu vài câu về cái đêm hôm ý hjhj

3. mauthankinh

mauthankinh Dragon Quest

vào đây xôm tụ phải biết =]] !

4. westlifes

westlifes Youtube Master Race

Tao lấy tư cách là 1 người chơi game chân chính, ko bao giờ sử dụng hack cheat vì bất cứ lý do nào để sỉ những thằng như mày, có j sai trái ở đây ko ?

Mày coi tao là thằng thừa cơm rỗi việc cũng đc, nhưng tao ko có khóc lóc j ở đây cả, tao chỉ vào để làm những việc rất ư là bình thường : “bêu rếu cái xấu”, tao là người ko bao giờ chấp nhận cái gọi là hack cheat, gặp thể loại đó ở đâu là tao chửi ở đó thôi chứ ko riêng j cái bản mặt của mày, nên tao lên để thể hiện thái độ khinh bỉ với cái loại như mày, có cái vấn đề j ở đây ko ? Hay ý mày nói là khi nào tao đánh với mày mà mày hack cheat, tao là nạn nhân của mày thì tao mới có quyền lên đây nói này nói nọ mày ? Còn mày kêu sao cũng có nhiều người bị hack mà ko thèm nói j, bản thân mày cũng bị mà mày “cũng chẳng nói j cả” thì đó là việc của mày ? *** liên quan j đến tao cả. Mày đang trình bày clg ở đây vậy, ý mày là sao lúc mày là nạn nhân thì ko ai đứng ra khóc lóc giùm mày mà khi mày là thủ phạm thì lại có cả đống người vào đây chửi mày, có phải vậy ko ? Cái này tao bít, là do ăn ở hết đó

Tao cũng ko quan tâm là mày còn chơi hay đã quit rồi, tao chỉ biết việc mày đã làm là SAI, vậy nếu sai thì sao mày ko tỏ ra hối lỗi mà mày còn hành xử như 1 thằng vô học thế ? Những người vào đây post bài focus mày thì với mày họ *** là clg cả, nhưng những j họ làm là lên án và bêu rếu cái xấu chứ chả làm j đáng xấu hổ cả, nhân cách họ còn hơn mày gấp tỉ lần ? Tính ra là mày còn *** bằng cl nữa ?

Và tao thật sự ko hiểu là mày dựa vào cái j mà vẫn còn tỏ ra nguy hiểm và ngông cuồng như vậy, mày nói là mày “cần l0n j phải biện mình”, chẳng qua là “vì có 1 số thằng nói năng nghe buồn sản xuất quá nên vào thôi”, đúng rồi, những lời nói đó nghe rất là buồn sản xuất, và tác dụng của những cục *** sản xuất ra đó là bay thẳng vào mặt mày, ko lẽ mày chưa nhận ra sao ?

5. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Ôi , dm ngưỡng mộ bạn westlife vãi hà , chữi hay vc :X :X .

6. silverhoang

silverhoang Mr & Ms Pac-Man

Ôi đông vui vãi, tối lại vào room 1 vừa ref vừa chửi nhau cho phê nào \:D/

7. ___FLY_

___FLY_ Youtube Master Race

vkl npz =)) mình chỉ nói là mình nghe nói thế chú mình có bảo mắt thấy tai nghe ko?? =)) ma việc *** j phải giải thích vl thế =)) lại còn giải thích nhầm =)) mình bảo warclan thì lại nói là đánh giải hai vkl, hay mình chọc đúng tổ kiến nên thế :)) còn mày mỏ mồm ra bảo ko làm dc j cho xã hội này ah??? =)) thế cái trình độ mày đến đâu, não mày đến đâu, mày xây dc nhà tù thiện rồi ah??? =)) ngua' đít vkl , còn tụ cho mình nguy hiêm? =)) replay của gosu thế giói đánh vói nhau trên mạng đầy ai hoi đâu xem mày ăn hành của gosu thế giói vậy?? lúc *** nào cũng tinh vi các kiểu vkl

---------- Post added at 08:18 ---------- Previous post was at 08:03 ----------

còn thằng lon weslifes " tao lấy tu cách 1 nguòi choi game chân chính" =)) còn mày đúng là thằng thùa com thiếu việc rồi đấy dc chua? ý tao *** phải là có thằng hack vói tao thì tao cần nguòi đúng ra khóc lóc ca? =)) não mày có vấn đề ah? và tao cần lon j phải trình bầy vói cái loại nhu mày, còn nhu mày nói ỏ trên có 1 số thằng trong đó có mày thuộc dạng chó đàn hiểu ko?? lại còn lôi nhân cách ra clgv? mày bảo tao dụa vào cái j ah? vì có nhũng thằng nhu mày đang sủa ỏ đây đấy thằng ngu học

8. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Tao phải giải thích chứ ? Giải thích để cho những thằng ngu , *** có não *** biết suy nghĩ như mày sáng mắt ra hiễu chưa?Trình độ của tao *** hơn ai hết nhưng mà với thằng nhũn não như mày thì *** việc gì phải lăn tăn?? Mày đem trình độ của mày so sánh với tao??? Nguy hiểm vcl vậy ?? Thích so sánh trình độ á, sợ hãi vc???Học hành *** biết tới đâu , ăn nói thì vcl, mỡ mồm ra thì trình này trình kia,GHÊ VCC ,ĐỆ TỬ CỦA SỐ PHẬN ĐÓ BÂY -> http://map.vnbattle.net/forums/showthread.php?t=15275 =)),ah chắc cũng có cái tao thua trình mày , biết gì ko ?Đéo có sĩ diện đó,đã hm còn đi sũa thì thật là GHÊ vl =)) Uh thì tao *** làm gi cho XH này cũng đc , nhưng ít ra tao *** phải thứ phá hoại XH,*** phải cái loại ngụy biện mà còn ngụy biện ngu vãi đặc sản? =)) *** phải loại ăn chơi đua đòi để báo ông bà già như mày nhé não đặc sản ? =)) . Còn replay *** phải thằng nào đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm nhắc đến thì tao nhắc làm clgv, replay gosu tao đánh ăn hành có replay rape cũng có , còn mày đánh bao nhiêu lâu rồi có đc clg ko,Có replay Hack map của mày trên mạng hả?? =)) Nói chuyện *** biết suy nghĩ rồi còn cứ thích sũa ?????? =)) Đúng là cái loại ************************ =)). Chữi nhau với óc chó cũng mệt nhưng xã stress vui vl , đang thi nên có chút thư giãn cũng hay =)) .

Chỉnh sửa cuối: 11/6/10
  9. sephiroth2522

nghe mùi máu, cẩn thận với sự xuất hiện của cá rô =))

---------- Post added at 08:55 ---------- Previous post was at 08:53 ----------

............................................. no cm =)) =))

10. Mr.V

Mr.V Youtube Master Race

Topic War3 vẫn hot thật ;)) . Làm kèo quất nhau đê mấy anh :>

11. westlifes

westlifes Youtube Master Race

ý mày là j tao *** cần biết, mày nói tao ngu, xin hỏi là ngu ở chỗ nào vậy ? ngu ở chỗ là đã ko đứng về phe mày biểu dương ca ngợi mày hack cheat mà lại lên đây chửi mày hơn con chó ? Cái loại như tao là cái loại j ? Tao và 1 số thằng thuộc dạng chó đàn, còn mày thì ngay cả súc sinh như chó cũng còn hơn mày nhiều lắm =)

12. flow

flow Legend of Zelda

anh CaroVN chưa sờ topic này nhỉ :"> giờ mới biết thế nào là dân chơi war :))
    nhưng nói chung là chửi nhau nhạt vãi lòe ... có thằng nào lên GG làm mấy trận ko ....

13. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

trc đây có đội hình Vie.HN, SSP.SG quăng tạ mới vl, chứ giờ thi toàn lực sĩ mới vào nghề... lão làng thì lại xuống sức =)

14. ___FLY_

nói hai vkl *** biết thằng nào *** có não và thằng nào *** biết suy nghĩ, còn tao đã đem so sánh trình độ của tao vói mày chua?? =)) hay tụ suy diễn ra rồi tụ sủa??? =)) càng nói càng ngu vậy, hay ý mày là mày tài giỏi vkl ra cố nói ra để cho moi nguòi biết ??? =)) học hành của mày thì cũng *** biết đến đâu, mày ăn nói thì cũng vl lắm =)) tao cũng công nhận là chủi nhau vói loại não chó nhu mày cũng vui thật =)) mày bảo mày co replay rape gosu thế giói cũng có, thế rape ai vậy?? gruuby hay moon?? :( còn mày hỏi tao choi melee đến giò dc cái j ah?? =)) choi game phải dc cái j thì mói choi ah?? =)) óc chó vkl ra chung quy nó cũng chỉ là cái trò giải trí thôi thằng não lọn, uh đúng rồi đấy đang thi nên chủi nhau vói cái loại mày cũng giảm dc tí căng thẳng =))

15. mW.Stranger

mW.Stranger Mr & Ms Pac-Man

Các anh quăng tạ anh Fly vãi ....

16. sephiroth2522

chửi nhau thi` đem chuyện hm ra chửi thôi, mang chuyện gia đình/xã hội/ học hành ra làm cm gi`
    mà nói học hành mới nhớ. bọn melee tphcm đều trùm cả =))
    retry 28/30 thì phải
    tobinob 25
    còn lại bọn lóc nhóc cũng đều học dh cả, vừa rồi có shreak nó vào cũng dc khoang 25+- thì phải =))

17. Zoop

Zoop Donkey Kong

Fly hack map
    A e thấy thế tố cáo
    Fly vào xl tao hack kệ tao,melee giờ có éo ai chơi đâu,hack mới lên trình.Muốn đánh với mấy gosu mà không hack thì để ăn hành à.
    Chuẩn luôn.
    Lập luận đanh thép có chính kiến của mình mặc dù sức nặng và độ nhăn của não bằng 0 :-<

18. Ray4Illumi

Ray4Illumi Mr & Ms Pac-Man

chốt lại 1 câu, topic này đc tạo ra để tố cáo những player hm dể mọi người biết thôi, bạn fly đã hm thì bạn sai, éo hiểu bạn còn vào biện minh clgn, sai thì im, cái gì *** phải thì nói, không thì thôi, bạn ức chế vì bị mọi người quăng tạ ??? nếu bạn *** gân cổ lên cãi thì có ai quặng tạ vào mặt bạn ko?

19. mW.Stranger

mW.Stranger Mr & Ms Pac-Man

Cái này em đồng ý vs anh :-> Nếu để bị ăn hành mãi thì cũng chả khá lên đc ..

.

20. ___FLY_

zoop nói thì cũng nói cho nó đúng vào =)) chém gió thì cũng có co sỏ 1 tí =)) thú nhất là mình *** bảo mình hack để lên trình, thú 2 mình *** hack để thắng mấy thằng mà zoop gọi là gosu =)) thú 3 là mình *** ăn hành của thằng nào rồi cay cú nó bật hack để ăn thua =)) thú 4 mình *** nhảy vào xl truóc khi mấy thằng kia xl dc chua? còn ỏ trang truóc mình đã nói rồi đấy giò mình chỉ hack dota thôi còn ý kiến j nũa ko =)) và mình đã thôi rồi nhung mấy thằng điên kia thích chủi nhau thì mình chủi lại thôi.

---------- Post added at 12:48 ---------- Previous post was at 12:45 ----------

thế bạn *** đọc mấy bai viết truóc ah, tù đầu mình đã im rồi đấy thôi, nhung bon nó nói thì cũng vùa phải 1 tí, minh túc mình vào nói lại, biện minh clg?

---------- Post added at 12:51 ---------- Previous post was at 12:48 ----------

thế bạn *** đọc mấy bai viết truóc ah, tù đầu mình đã im rồi đấy thôi, nhung bon nó nói thì cũng vùa phải 1 tí, minh túc mình vào nói lại, biện minh clg?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.