Torchlight II

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi crabnoodle, 2/4/12.

1. hb83

hb83 Donkey Kong

xx% chance to reflect missilies at 50% weapon DPS là dame phản của quái range bạn nhé
    Conveys xxxx Ice dame over x seconds là sẽ deal xxxx Ice dame vào quái mình đánh trong vòng x seconds.
    Nick Tunngle của tớ là thanhdq90, add nhé. Bạn vào Tunngle rồi search "Torchlight II" sẽ có 1 room có khá nhiều người chơi TL đó :)

2. ♥†Ken†♥

♥†Ken†♥ Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Cho mình mọi người chơi online = Evolve hay Tunngle đông hơn vậy

3. troyi6

troyi6 Youtube Master Race

Mãi mới mò vào được 1 host việt nam chơi co-op thì vừa vào 1 thằng nó bảo mình cheater,black icon, xem đồ thì nó bảo không thấy đồ nào,thấy mỗi cái trượng?
    Có ai biết nguyên nhân vì sao không?
    Up cái hình,đồ góp nhặt từ nhiều nơi, rồi ép theo đường Ember Ice Build,mọi người cho ý kiến :)

- - - Updated - - -

Hôm nay mình mò cả ngày, thì thấy trên Tunngle nó nhiều người chơi hơn, tụi nước ngoài thấy cũng nhiều, còn Evolve thì mới thấy được 2-3 người, nhưng là người việt, hy vọng sẽ có thêm người chơi chung Co-op.

4. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Thế trước giờ có cheat gì ko? Bị gọi là cheater thì trước giờ có nghịch cái cheat console ko =)

5. troyi6

Cái đó thì có, nâng sai skill nên reset skill về 0 rồi nâng lên lại.
    Không biết chơi Co-op bừa có vui không? Nhưng vào mấy cái host rồi, thấy tụi nó lv thấp lẹt tẹt, còn 1 đám nữa thì ở new gate ++, new gate + mình không vào được.
    Còn cái vụ đồ không thấy thấy mỗi cái trượng là sao thế bác?

6. hb83

hb83 Donkey Kong

Xài console thì bị gắn là cheater rồi, với cả tớ ko biết đồ legend có 4 socket hay ko chứ thông thường chỉ có 2 socket thôi.

7. silverghost9x

silverghost9x T.E.T.Я.I.S

cây lengend 4 lỗ thì bá đạo vãi còn gì, set 4 lỗ luôn mới ghê

8. swordsaint

swordsaint Legend of Zelda

item thế kia ko phải cheater thì hơi phí.

9. nerverbaby

nerverbaby Fire in the hole!

Chắc lại lên mấy cái diễn đàn của người nước ngoài down về ấy mà :))

10. troyi6

Bác phán quả không sai, trên forum Runic game nó có mấy cái mod đục được 4 socket, download về rồi tha hồ gắn gems vào :))
    Tụi nó cũng có mấy cái mod fixed bosses,boss lv 150, 2 con boss trong 1 map, đánh sướng tay, có điều là chỉ chơi off được, chơi qua Co-op mà dùng Mod thì vẫn bị gọi là Cheater, cày con Ber từ đầu để chơi Co-op mà tìm không thấy host việt :!

11. hb83

hb83 Donkey Kong

Lưu ý là vì bạn đã xài console nên char của bạn sẽ bị gắn flag cheater nên nó gọi cheater là phải thôi, còn mod và cheat là quan niệm khác nhau của từng người nên có người chấp nhận có người không. Cho nên nếu cảm thấy chơi mod mà ko có ai chơi co-op cùng thì lại chơi ko mod, còn nếu có ai chơi cùng thì chiến thôi :)

12. Ly Nguyen

Ly Nguyen Youtube Master Race

Mình muốn tìm người chơi co-op cùng mà vào Evolve chả thấy ai cả. Các bạn chơi ở đâu vậy.

13. hb83

hb83 Donkey Kong

Bạn cài Tunngle đi Tunngle có nhiều người chơi hơn, có cả bên nước ngoài, bạn search room "Torchlight II" nhé. Nick Tunngle của tớ là thanhdq90.

Edit: Mọi người cho hỏi điểm dex + thế nào đi nữa thì Critical Chance và Dodge Change chỉ được 50.1% thôi đúng không?

Chỉnh sửa cuối: 14/11/12
  14. troyi6

Đúng rồi, nâng điểm, ép đồ mọi thứ dính đến Dex thì max chỉ được 50.1% thôi. Còn Crit bonus thì nó vẫn tăng lên. Nhưng tốt nhất nên cẩn thận cái điểm Dex+ đó,không lại dư Dex mà thiếu Streng or Focus :!

Hôm nay vào room NG + của Russia nó vào được mấy cái map có tên lạ lắm, mình vào là đen màn hình, tương tựa thế này, nó vào map này train exp nhanh lắm, mà chẳng biết sao nó vào được, ai từng vào mấy map này rồi thì cho ý kiến nhé.

P/s: Nick Evol với Tunngle của mình là JC2903,ai có nhu cầu Co-op add vào nha ^^!~
    Thường thì ở trên Tunngle hơn vì ở đó nhiều người,có điều là toàn người nước ngoài, còn cái host Việt của Evol thì chưa thấy :!

15. hb83

hb83 Donkey Kong

16. Ly Nguyen

Nich mình là LuckyCoin11 ai chơi Tunngle thì add mình nhé. Mình mới chơi có gì hướng dẫn thêm nhé :D.

17. qwe247

qwe247 Youtube Master Race

Minh dung cai tool torchlight2 rapid respect de chinh lai dificulty thì có bị tính la cheat ko nhỉ

18. troyi6

Nói thật là chả biết cái Tunngle nó chat làm sao, nên chả biết liên lạc thế nào mà Co-op cả :D
    Bạn thường chơi host nào? Mình vào thấy thì tham gia cho vui ^^!~
    Còn cái vụ Minhead là do up nhầm, đáng lý ra là nó vào mấy cái map như là Tower of the Moon Floor 4,.... mình vào là lag đen màn hình chả nhúc nhích gì được luôn. Search trên google thì mấy cái map đó là Serect Area, mà hình như chỉ có con phép Ember là vào được, chưa mò ra cách vào, vì đọc không hiểu hướng dẫn vào map của tụi nó @@!~

- - - Updated - - -

Cái đó hình như là Mod thì phải, mod thì có khi nó bị lỗi,bị gắn cờ là cheater cũng nên. Còn muốn chơi khó hơn 1 chút thì Elite + NG +++ kiểu gì cũng có :)

- - - Updated - - -

Không biết dùng cái nick Tunngle chat thế nào @@!~

19. Ly Nguyen

Mình cũng chịu chả hiểu nó chat thế nào, mặc dù đã add nich thấy thông báo là đang off nên ko gửi tin được.

20. troyi6

thấy nick của Ly Nguyen cũng nằm trong Torchligh II nhưng không biết room nào?