Torchlight II

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi crabnoodle, 2/4/12.

1. mr.july

mr.july Youtube Master Race

Noel rảnh :)) bạn cũng rảnh thật

2. DevilReborn

DevilReborn Youtube Master Race

Mình chơi bản thường cũng có đồ legendary hả? Hay phải chơi Mod mới có? Nếu chơi Mod thì Mod đó tên gì vậy >.<
    Với lại tui ko biết cách cài Mod Synergies, ai biết cài thì chỉ tui với. Tui đang xài 1.25.5.2 + chưa có steam

Chỉnh sửa cuối: 26/12/13
  3. mr.july

Ừ bản thường cũng có legendary, khuyên bạn là nếu đánh mod thì nên có 1 em ở NG + hoặc NG ++ vì mod quái đông mà lại khỏe, cày đồ legendary có 1 map nhưng quái cấp độ 100> 110, boss thì đánh vật vã gần 10p mới chết :|

4. DevilReborn

Vậy bạn chỉ tui cách install mod Synergies đc ko? Để save vô mai mốt khỏi phải hỏi lại ^^. Mà New Game càng nhiều + thì quái càng mạnh hả? Max là bao nhiêu + vậy ?

5. INTP

INTP T.E.T.Я.I.S

http://torchlight.wikia.com/wiki/New_Game_Plus

Có cái instance Tarroch's Tomb ở cái sa mạc đánh từ từ quái lên tới lv199... Force Field 36k dmg còn nát :-w Mà là ở casual. Ko biết elite cỡ nào chắc 1 hit 60k dmg :-w

6. mr.july

Mình chưa chơi đến NG+5 :)) mới NG+2 xong đi cày đồ

7. DevilReborn

Ừm tks mọi người. Vậy là ko có cách nào install mod Synergies mà ko mua từ Steam hết hả? >..<

8. INTP

INTP T.E.T.Я.I.S

mua đi có 5 đô đang sale mà. Ta cũng mua đợt sale này nên mới chơi lại chứ đâu =) Steam nó mới cho free Left 4 Dead 2 nữa mà ko có thời gian chơi =)

9. DevilReborn

Ừm tối hôm qua lên xem thấy đang sale rồi. Định mua luôn rồi mà ko co sẵn tiền trong atm >.< hôm nay thì ngân hàng ko làm việc T_T. Hên là đến hết thứ 2 mới hết sale :2cool_burn_joss_sti

10. mr.july

Không làm cách nào mua đc :| 5$ = hơn 200k nhỉ

11. thanhsonvn8x

thanhsonvn8x The Warrior of Light

Lập char HCE chơi cùng đi đồng chí, chơi HCE mới cảm nhận hết độ hay của game lận :1cool_look_down:

//add steam bên dưới nhé hehe

- - - Updated - - -

Thớt này có mấy lão bán game có 50-100k thôi, vào post bài kêu mua là có pm ngay:
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?849668-Thanh-toan-truc-tuyen-Debit-Paypal-Steam-va-hoi-choi-game-goc-gamevn/page2648

12. INTP

INTP T.E.T.Я.I.S

HCE chơi yếu tim lắm :( Mình chơi Normal cho thư giãn thôi :-s Với lại ta dup đồ tùm lum (ko cheat item = console) nhưng mà bản thân cũng ko thấy legit lắm :-" Như con mage đúc máu 25k focus 1200 crit 74% đánh cho đã thôi :">

13. DevilReborn

Ủa HCE là gì thế mấy huynh :6cool_surrender:

14. dungthaipham

dungthaipham Youtube Master Race

Mấy bác cho em hỏi làm sao để lấy mấy viên đá mà mình cấy trong item ra được vậy chỉ với ??

15. cuc dat

cuc dat Youtube Master Race

các bác cho em hỏi với, em chơi bên tunngle với thằng bạn, cứ đánh 1 tí là máy thằng này nhìn thấy máy thằng kia đứng im, khắc phục ra sao vậy các bác

16. DevilReborn

@ dungthaipham: Bạn làm xong nv ở Act 1 có 2 con chồn. 1 con là bỏ ngọc lấy đồ (destroy gem get item) con thứ 2 là bỏ đồ lấy ngọc (destroy item get gem) có thể sai chính ta 1 chút ^^, ở ngay phía trên của cổng tele ở map 1 ấy. Qua Act 2 trở đi thì nó tự có.
    Cho hỏi thêm là nếu mình xài Mod Synergies rồi thì xài thêm Mod khác nữa dc ko, vd như thêm class, thêm map... Tại lúc vô thấy nó để là 10 Mod mới max. Không biết là để 10 Mod vô chọn 1 Mod chơi hay chơi 1 lúc 10 Mod. Sợ bị lỗi này kia nên lên đây hỏi trước cho chắc >..<

Chỉnh sửa cuối: 31/12/13
  17. zuyprovip

zuyprovip Donkey Kong

^
    trong mod launcher nó cho bạn select từng mod mà

18. DevilReborn

Ừm tại vô game thấy tụi nó chơi 1 lần nhiều mod mà, ko chỉ Mod Synergies ko. Tùy người tạo thích chơi bao nhiêu Mod thì chọn bấy nhiêu Mod hay sao ấy

19. thanhsonvn8x

thanhsonvn8x The Warrior of Light

Có thể chơi nhiều mod nếu hỗ trợ lẫn nhau. Muốn chỉnh mod thì vào mod+setting để chỉnh là được.

20. zuyprovip

zuyprovip Donkey Kong

cho mình hỏi mình có mua TL2 qua steam nhưng mạng lag quá ko download nổi. Có cách nào ko download qua steam, download ở trang khác mà vẫn chơi được qua steam ko ?