Torncity - Game hay ... chơi hiểu sẽ say mê...

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Nguoimaubibi, 16/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. suke

suke Youtube Master Race

hehe naosuke nè,mình mới chơi hôm qua thôi bibi à,vẫn lv 1 à,hôm qua mới bị thằng kia nó bụp cho heheh,vào bệnh viện 2 lần,đang kiem tiền de học võ đây,ai giúp được thì giúp nha,sau này hậu tạ lại sau^^
    to bibi:mới chơi thôi bibi ơi,cần học hỏi bibi nhiều lắm,chưa vào faction nào hết chưa co biết gì,bibi nhớ giúp dỡ naosuke nha
    ^^

2. PHAMHUUPHUC

PHAMHUUPHUC Mr & Ms Pac-Man

Hic, cuối cùng cũng lên được cấp 4,faction thưởng cho mình đi nào.
    Àh chuyện này nữa, ông thanhtan là ai mà sao lại attack vietcom bên faction B.Tui thấy ổng bên faction VNC , thế là sao??????? (vietcom có cần tui đánh lại giúp ko???)

3. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

ac Vietcom là nick phụ của Bibi đó ... tui kêu ông att vietcom để luyện LV ... vì ông ko biết tìm ai att ......
    To naosuke: hình như bên VNC còn trống bạn có thể xin vào đó bằng cách search nick NguyenVu và tìm fation Viet nam C ... lát tui gửi bạn 5000$ gọi là niềm hi vọng từ thế hệ thứ 4 :p

4. GASS

GASS Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc có ai cho xin ít xìn với cần học võ gấp :(

5. suke

suke Youtube Master Race

có ai giúp được ko,sao naosuke từ lúc đăng kí chơi làm cho Army được hơn 1 ngày rồi sao ko thấy tiền đâu hết vậy,chỉ thấy co 100army point thui
    có ai giải thích dùm được ko
    ^^

6. GASS

GASS Mr & Ms Pac-Man

hi hi cái cách chuyển tiền của nguoimaubibi mất thời gian lắm chạy wa chạy lại :D mình chỉ chơi 1 máy nhưng mỗi acc minh dùng 1 ip khác nhau :D nên chơi 4-5 acc cùng 1 lúc cũng chả sợ :D

7. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Nhưng bạn cũng phải cẩn thận 1 vấn đề phức tạp khác là ... vi dụ bạn dùng mạng Viettel mà vào mua Vu khí của 1 nguoi Vn cũng xài Viettel là tui staff hay admin nó bỏ tù 1 tháng đay ... rieng TH này ko xét trùng IP nha ...

8. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

Y__Y suốt ngay đi xuóng gầm cầu lượm 10$ với 11$ U__U đi sell CD lậu thì bị cop dí , đi đánh cắp đờ6 thì bị bảo vệ bắt =D => vua gầm cầu chằng U__U

9. GASS

GASS Mr & Ms Pac-Man

mình ko ở vn nên ko xài vịt teo :D chắc là chẳng sao đâu ở nước ngoài chắc bọn nó ko cấm ^^! hy vọng thế ko lại die 12 cái acc đang train money của mình amen ..... :o<

10. GASS

GASS Mr & Ms Pac-Man

thôi xong server lại down rùi hít :( bùn ghê đang máu train lv :((
    còn một ít MP đấy - nốt đi cho nhanh dọa hoài :D:))=))

11. lionmonkey

lionmonkey T.E.T.Я.I.S

To PhamHuuPhuc: tui với ông đập thằng thanhtan ko? lv yếu mà bày đặt đánh nhau, 2 đứa mình hội đồng cho nó chừa :D. Dám đánh leader của VNB à, khặc khặc. Lên lv 4 rồi ah? Tý nữa vào gửi tiền cho, nick faeeeee phải ko? Thích đập thanhtan thì trả lời sớm nha, 2 đứa mình khỏi cho nó rời viện luyện lv luôn, hehhe :D
    To Gass: chỉ tui làm mỗi nick 1 IP đi. Mà ông nầy tham nhỉ, chơi cho vui mà ổng chơi mười mấy acc, pó chiếu

12. GASS

GASS Mr & Ms Pac-Man

@lionmonkey
    hề hề thì nghèo nên làm liều thui mờ :D cái này tui dùng sock lv 1~2 để fake ip nên yên tâm ko sợ bị tóm ;;) để hôm nào rảnh tôi sẽ ngồi vít hướng dẫn cụ thể cho anh em cùng làm xài cái này thì cùng lúc mình có 3 cái ip khác nhau nên có thể chơi 3 acc cùng 1 lúc cũng được. Chỉ sợ sock die nữa chừng ko dám login vào lại nữa :(( sợ 1 ngày 2 cái ip khác nhau thèng ẹc min nó nghi :-s

13. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Đừng đập thanhtan ... tui tạo điều kiện cho hắn att vietcom để hắn lên LV thui ... anh em cùng quân đội với nhau đừng đánh nhau mà phí energy nhé ..

14. goldenwings

goldenwings Mr & Ms Pac-Man

các bác cho em vô faction với
    lv bao nhiu thì được vây?
    HolyChen

15. supermaster

supermaster Youtube Master Race

cho hỏi nguoimaubibi level mấy vậy?...ID của bạn là gì?

16. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

minh co nhiu nick lam .1.. 48811 va 23189 deu LV20 va 21 ....
    Ko muon len LV cả tháng nay ... luyện Stats that mạnh dụ mấy thằng LV cao att mình ...

17. suke

suke Youtube Master Race

^^
    hôm nay naosuke đã lên lv 2 rùi,mừng quá,mới 2 ngày thui,vui quá,mai mốt giúp sức được cho anh em rùi
    buồn quá làm cho army tới ngày thứ 2 rùi ma ko dược tiền ai giải thích được ko,cứu tù có được gì ko vậy

cộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MP

18. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

ac ac. .... ban moi choi ko nen cuu tu nghe ..... coi chừng bi vào tù luôn đó
    MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng MPcộng

19. goldenwings

goldenwings Mr & Ms Pac-Man

hehe HolyChen cung lv 2 rui` ^^

20. eragonVI

eragonVI Glory

^^ hehe tui lam crim vo udoc quay music roi ^^ vui vui :D hehehe :) ma sao tui lam trong quan doi lau the ma cha duoc ti amy potion nao the nhi?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.