Torncity - Game hay ... chơi hiểu sẽ say mê...

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Nguoimaubibi, 16/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DatasKidan

DatasKidan Youtube Master Race

Hi các bác, em ở bên OSSVN đây. Faction em bây h còn ít thành viên quá nhưng em cũng muốn tham gia đánh cùng các bác lấy best chain, khi nào đánh gọi em với nhé. Nick của em là DatasKidan[225016]

2. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

faction đó là faction nào ... để mình cho nó vào danh sách đánh ... it nhat phải chiến với 3-4 faction ... đanh chơi thui, chứ ko lầy làm thù ... Có thể xin lỗi lấy làm tiếc khi đã đanh xong vì trong 1 faction cũng có người tốt người xấu hehehe

To DatasKidan : bz5n LV mấy và Stat bao nhiu ??

Khi chiến tranh, mỗi người sẽ dc cấp 1 viên thuốc và 25 point .. có thể att 1 mem chỉ mất 25E thui ... nên cả rerill E thì mỗi người sẽ phải đanh 10-12 em ... có thể sẽ có 4-6 người tham gia trận đanh này ...

3. highlevel

highlevel Legend of Zelda Lão Làng GVN

bây giờ atk chỉ mất 25 E thôi à??:o

4. bufferess

bufferess Mr & Ms Pac-Man

Vẫn mất 50 energy như thường đấy chứ, nhưng hình như có point hồi energy được nên tính ra cũng coi như mất 25 energy, phải ko bibi? Không biết VNE có tham gia ko? Nếu có thì tui cũng tham gia với, mới lvl 14 ha` nhưng bon chen tí hehe

5. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

ac các bác ko biết gì ah ... trước giờ tui và co leader VNC hay dùng thuốc này lắm, như là thuốc kích khả năng hiếu chiến ... tên gì là Vo..... ko nhớ ... giá tầm 80k/viên xài trong suốt trận đánh kéo dài 2 tiếng ...
    Nên hôm đó chỉ 3 người mà Best chain là 24 đó nhé tăng hơn 40 Respect
    VNA tham gia thui bạn ah2 ... vì respect bên VNA chỉ hơn 120 hic hic .... nên phải chiến mới tăng Res ... bạn xin Leader của bạn wa bên mình đẻ phụ chiến dịch rùi 1-2 ngày sẽ về lại , lương cho bạn đanh thuê là 500k

6. Wentworth Miller

Wentworth Miller Youtube Master Race

hì hì thuốc đó là vicodin, tụi Total Domination hay BH xài như cơm bữa :D
    nghe mấy bác bàn chain hấp dẫn wa', chắc phải hăng tập luyện để mốt tham gia ;)

7. monkeylion

monkeylion Donkey Kong Lão Làng GVN

Hey Kid, Tính bo OSSVN đấy à. =((
    Nói vậy thôi chứ chú mày sẽ có lúc được tham gia, nhưng chưa phải bây giờ. Cố gắng Gym chăm chỉ tới khi nào stat >15K thì sẽ cho chú qua VNA :p (Nếu thích). Hix, nhưng chú đi thì anh buồn lém.
    Còn các bạn, cách đánh chain số lượng lớn tui đã post rùi mà, dùng vicodin + refill, mỗi người sẽ đánh 12 thằng. Bây giờ, tất cả các faction thành viên, còn đang chiến tranh với thang nào, cứ gửi ID thàng leader đó cho leader VNA, cho tất cả chúng nó vô danh sách chain hết. Chúng ta chain không nhất thiwwts là 1 faction, mà có thể chain liên faction (tức là chain nhiều faction một lúc). Các bạn hãy tìm giúp cho vài faction có LV member khoảng tù 10-22. Không biết bac nào bên VNA có thể tham gia chain nhỉ? Tui hồi hộp quá. hehehe

8. Castille

Castille Youtube Master Race

Nghe hao hung qua ha...

Chuc lien minh VN som cung co noi bo, nang cao tinh than doan ket de hình thanh mot the luc vung manh.

Nang ly nao... hai... ba dzo dzo

9. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

hehehe Castille la con gái ma vui tính thiệt ... wa faction tui đi tui tặng ngay 20M danh dum mua nhà hehe

Sau này VNA sẽ có chế độ cấp Palace cho mỗi thành viên ... ưu tiên nhưng bạn LV cao trở xuống ... bạn nào đã có, ráng cầy $$$ để lo cho những bạn chưa có sớm có để Gym cho nhanh ...
    hehe

10. DatasKidan

Không thực ra em ko định bỏ OSSVN đâu, dọa vậy thôi :D . Bây h thấy faction mình như vậy thì lại càng phải cố gắng để lên tinh thần đồng đội chứ. Okie, bây h em sẽ luyện gym chăm chỉ, bao h đủ trình gọi em đi với. He he, đánh nhau đi, khoái quá, cho bọn nó biết sm của liên minh Việt Nam.

11. ke hac am

ke hac am Donkey Kong

mình nghĩ bibi nên tổng hợp các hướng dẫn và edit ngoài trang 1 cho dễ tìm kiếm với các newbie .
    Nick của mình là kakatoma , bibi có thể " cho mượn " một số ko :D khoảng 5000

12. thuduc

thuduc Mr & Ms Pac-Man

tớ lvl 5 rồi giờ muốn kích hoạt nhiệm vụ lvl 5 thì phải làm sao đọc bài trước của Bibi tớ cũng biêt sơ sơ send mấy từ gì đó cho id 9..... nhưng mà làm sao kick hoạt với lại tớ cũng muốn join faction hồi sáng có thằn nước ngoài lvl 12 invite $_$ chẳn hiêu nổi tớ chỉ muốn join faction của anh em vn thôi $_$ có bạn nào send invite cái nick kenndythai trong Game i' $_$

13. Pnt2005

Pnt2005 Mr & Ms Pac-Man

:-s Sao VNA lương cao dữ vậy ta , chế dộ bank cũng cao hơn cả VNC , bên VND thành viên lương nghèo mạt rệt , chắc xin đổi chỗ làm việc quá :cool: .
    Sẵn tiện VND cũng muốn mướn lính đánh thuê đây , stast tầm 8k>10k hơn dc thì càng tốt để giải quyết War Faction , lương thỏa thuận TDPhong[191973] :p

14. thanhnamhp

thanhnamhp Legend of Zelda

Ai đó send cho mình ít $$$$ nick: nam512

15. DatasKidan

Hi hi em add nick bác trên yahoo rồi, nick của em là waterfall0509 . Có gì em sẽ hỏi bác vậy, em mới level 11 thôi, stat cũng mới gần 5K thôi, có lẽ phải luyện nhiều...

16. thuduc

thuduc Mr & Ms Pac-Man

Property: Semi-Detached house Cost: $75000
    Income: + $125 Tax: - $70
    Game rank: #4 Rookie Points: 0
    Life: 1200/1200 Days old: 12
    Times jailed: 6 People busted: 0
    Criminal offences: 310 Marital status: Single

--------------------------------------------------------------------------------
    Statistics:
    Battle stats
    Speed: 50.0674
    Strength: 251.9286
    Defence: 10
    Dexterity: 50.2879
    Total: 362.28 Working stats
    Manual labour: 29
    Intelligence: 128
    Endurance: 39

--------------------------------------------------------------------------------
    Battle Information:
    Primary Weapon: AK-47
    Secondary Weapon: Magnum
    Melee Weapon: Chainsaw
    Armour: Chainmail

đây là toàn bộ thông tin về tớ bây giờ đã lvl 5 hy vọng có thể join faction để kiếm thêm nhiều việc và nhiểu xiền $_$

17. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

cậu online thường ko, nếu cậu bảo đảm 5 tiếng online 1 lần thì cậu có thể gia nhập faction VNE
    search tên tui, sau đó mục faction click vô VNE --> aply, hẹn gặp cậu ở trỏng

18. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Bi giờ ko có 5000 nữa .... mà là 10.000 cho nó máu lát nữa sẽ send cho bạn ... ko cần trả đâu nhé

sau khi kich hoạt
    First, You click CITY>MISSIONS>Operation Deduce (lvl 5+)>CLICK HERE END MISSION
    Then, You click CITY>MISSIONS>Operation Deduce (lvl 5+)>CLICK HERE BEGIN MISSION

trong City bạn send y trang cái này cho ID số 9

Vi cuộc chiến tranh này sẽ att LV15-20 nên tam thời bạn ko thể tham gia dc ?
    với lại thời gian tham gia trận đánh là phải cùng online 1 thời điểm đánh trong 30p-1h ...

19. highlevel

highlevel Legend of Zelda Lão Làng GVN

1 pkm 12 107
    2 Angelus15 16 92
    3 VErtiG0 13 92
    4 inplu 10 87
    5 fraggle 12 86
    6 WNC_Bazinho9 13 75
    7 IC_tower 11 74
    8 Silakka 16 30
    9 Blackadder 17 30
    10 ahs3a 11 23