Torncity - Game hay ... chơi hiểu sẽ say mê...

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Nguoimaubibi, 16/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. datinhkhach25

datinhkhach25 Mr & Ms Pac-Man

ông Sanzo cho ở ké nhà với ...có nhà 500 mil mà cứ dấu....^^...có gì ra Y!M bàn thêm cái nhỉ...:D...đang định hỏi ông mấy cái...lúc nào om gọi tôi...ok

2. HànBảoQuân

HànBảoQuân Youtube Master Race

dc đó dể chơi thử xem đã
    30 charrrrrrr

3. Wentworth Miller

Wentworth Miller Youtube Master Race

chật chật, đang là vấn đề nóng hổi trong Torn city mà sao mọi người không bàn tán nhỉ :D
    vì vấn đề dùng thuốc lắc, thuốc tăng lực... :)) dẫn đến bi giờ gym không được của những con nghiện trong TC, hiện đã có đến 4 staff quen thuộc và một số lượng người đáng kể từ bỏ TC.

Clansdancer 365 Account marked for deletion

Hooorang 365 Account marked for deletion

-DL 365 Account marked for deletion

Relentl3ss 365 Account Marked for deletion

cần chú ý là những người này là staff, không phạm tội gì cả, mà tự fed jail rùi quit TC lun :-/

không bít chừng nàng Castille, một tay sử dụng drug có hạn ;)) cũng vì lí do này mà bỏ TC :D

Miller chỉ đưa vấn đề ra để bàn luận, có gì sai xót huynh đệ tỉ muội bỏ quá cho :D

4. datinhkhach25

ôi dào ...dân đen mình quan tâm mấy cái đó làm gì....có bao giờ dư giật tiền xài drug đâu...kệ chúng nó anh em ạ....^^....

5. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Bạn nói hoàn toàn đúng đó ... Thơng tin của bạn rất hay và đúng lúc, trước đó castile cuãng đã bàn với mình vấn đề này rùi mà wen nói lại các bạn vì anh em ở VN it ai co du kha nang xai ..
    Nghe nói các mem phải donate 2 ti 5 cho trung tâm cai ngien mới hoạt động trở lại ... bay wa đó mất 3 tiếng còn phải donate nữa thì ai dại gì cho free $$$

6. datinhkhach25

nhưng thắc mắc 1 tí ...thế trước nay cái trung tâm ý hoạt động = gì ...sao tự dưng đóng cửa và phải cần mem đóng góp để mở trở lại...???

7. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

theo tui nghĩ do lập trình ... admin lập trình ko dc Mod đó cài thêm cho game thật ổn định nên bỏ nó .... khiến nhìu người trước lạm dụng nên bi giờ bị thiẹt nhất

8. Wentworth Miller

nếu như ai cần đóng góp cho mở lại trại cai nghiện :D thì cứ pm gửi cho mình. Có vài con nghiện bi giờ ở luôn ở Swiss để nhận tiền đóng góp từ các bà con hảo tâm, mình sẽ chuyển thẳng đến những người đó, các bạn khỏi phải travel chi mất công ;)

còn cái chuyện mở rùi lại đóng rùi lại đòi tiền này trong forum TC đang cãi lộn chửi nhau chí chéo :)) không bít ra sao nữa :D

9. Wentworth Miller

@bibi: chắc bibi có biết miao phải không? hồi đó đang ở private island với LeukyBear, bi giờ bán đảo lun về ở lại castle để donate hơn 50 mil mở lại trại cai nghiện :D
    những tay nghiện bi giờ không gym được thì chắc họ sẽ chịu đóng tiền để mở lại thui. Tuy nhiên như mình nói, nhìu người lại nản rùi bỏ chơi lun. Pó tay :|

10. hanhlangtinhyeu

hanhlangtinhyeu Youtube Master Race

nhiều tiền wa ..đóng góp sao cho lại ...mà dân mình nghèo ..đâu có tiền xài drug nhiều ..hic hic 2,5 tỷ ...cả đời tui chắc chả bao h có trong tay chừng đấy ...

11. datinhkhach25

cho mấy tên trùm sò nghỉ chơi hết đi...hé hé...vậy là thời của anh hùng núp ta đến rồi...vùng lên thoai...^^...

12. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

dô dô đúng ròi, đúng ròi, nghỉ hết đi, để lớp trẻ có cơ hội ngoi lên 1 tý ^^", mà sao đứa cần nghỉ thì lại ko nghỉ nhỉ, chẳng hạn đứa này nè: "ExtortioN declared war on Viet Nam E" tụi nó đòi VNE nộp có ........ 3mil à >< chưa hít, nếu sau khi tụi nó chain thì số tiền sẽ là 6mil, chòi chòi có mạnh thường quân nào ra tay dùm cái đê, nhìn dô faction nì là thất á khẩu rồi, ở trỏng bất kỳ đứa nào cũng có thể 1 mình luộc VNE -_- hix đã nghèo còn mắc cái eo

13. hanhlangtinhyeu

hanhlangtinhyeu Youtube Master Race

he he 6M thi em tình nguyện di bệnh viện an dưỡng ...la` lá la ..sắp đc vao bệnh viện rồi ...vui wa....ko biết wa này anh em VNE có đc tiền thưởng vì tinh thần thà chết ko chịu nhục ko nhỉ sanzo ...mỗi ng` 500k là đc roài ...của ít lòng nhiều mu` he he

14. Wentworth Miller

chật chật, bọn admin với staff của TC nghĩ ra lắm trò :))
    bi giờ Chedburn - owner của TC - vừa ra thông báo, nếu đã nghiện drug quá độ không train gym được nữa thì một là ngồi chờ donation 2.5 bil, hai là mua drug xài típ mới train được ;;)
    tụi Extortion war với VNE đòi tiền nhìu thế chắc là để lấy tiền mua drug train típ rùi :p

15. Wentworth Miller

à quên, nhân tiện chúc cheryl, Sanzo, Gun, Phong... thi tốt nghiệp điểm cao, học bài trúng tủ :D
    thi cho giỏi để mốt luyện TC típ ;;)

16. datinhkhach25

ạc hóa ra mấy ku đó mới lớp 12 ah`....>_<....bó chíu...trước giờ vẫn nghĩ là học đại học rồi cơ đó...>_<...đề nghị mấy ku lập lại chật tự nhá...anh 21 cái mùa lá zụng ròi đó...^^

*ơ sao vẫn bị -mp nhỉ.... =((....test phát nữa xem cái nào.... :-s
    ....ạc vẫn bị trừ mới lạ chứ

*save mp phát coi...save mp phát coi...save mp phát coi...save mp phát coi...

17. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

cần tuyển 1 leader chăm sóc cho VNC vo thời hạn .... ko biết bác Miller có ý muốn này ko nhỉ ...

18. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

ko dc ko dc, miller wa VNE chơi đi, wa bên VNC buồn ráng chịu, keke forum của VNE được 301 bài viết với 29 chủ đề, chắc ko bằng tụi nước ngoài nhưng tui nghĩ là nhiều nhất liên minh ròi ^^" hehe wa VNE nhá, ặc mà miller đang bên faction nước ngoài, bạn bè nhìu như wỷ, đùng 1 cái đi liền sao dc......

19. Wentworth Miller

cám ơn mọi người rất nhìu đã tín nhiệm Miller này :'> tuy nhiên như Sanzo đã nói, chuyện ra đi không phải một sớm một chiều được, tụi bạn nó quê chắc mốt nó hosp mỗi ngày :p
    Với lại mình bi giờ còn yếu kém, đi dzia` cũng chỉ là gánh nặng cho anh em thui. Nhất định khi Miller đã "cứng cáp" rùi sẽ về cùng mái nhà VN với mọi người :;)

20. andylove99

andylove99 Youtube Master Race

2222 may ban
    Nick minh` la thelove9999 mong may ban giup do~ ( vi` moi lv2 ah 17 ngay moi len dc do ) nhung minh co toi 26000$ lan(ghe ko) vi` minh da~ doi? 1 cai award thanh 25000$ ( ko bit cai do la gi mong cac ban chi? giao') ma` minh an trom dc wan` ao voi socola'la` roi` ma` ban' ko dc may ban chi minh` ban may' cai do dc hong dzay
    Thanks vẻy much.............................. :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.