TQ: Immortal Throne

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi swordsaint, 28/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. songlongdaiduong

songlongdaiduong T.E.T.Я.I.S

Tớ củng vậy nè ,máy tớ cấu hình củng vừa thui (3G 2x,256VGA,512R) chơi vô tư mà...mình củng đã về nước, hoàn thành các quest ở chế độ L.(khoảng 20h)

2. hardy

hardy Great Hero Moderator Lão Làng GVN

TQ thì vô tư nhưng khi lên IT thì fps trồi sụt bất thường <- không tin thì có thể kiểm chứng bằng cách tìm mấy chỗ có nhiều ánh sáng và đổ bóng ( kế bên cục material hay đống lửa trại vào buổi tối chẳng hạng :| ) chạy lòng vòng xem đi rùi bít T_T

Hay chỗ bức tường ma thuật chia 2 phần của trận chiến ( phần IT) chạy dọc theo đó sao cho bức tường che đầy màn hình xem ^:)^ giựt điên người luôn ý chứ :((

Giựt = tự nhiên nhân vật mình đứng lại khoảng 1 time nào đó rùi chạy 1 lèo thật nhanh ^:)^ cách dùng từ của tui nó vậy đấy các bạn thông củm ;))

3. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

CHÍNH XÁC em cũng bị như thế đấy các bác ạ! Card em là X850 XTPE có yếu lắm đâu nhỉ? Hay tại thằng Titan Quest IT nó ko hỗ trợ Ati nhỉ? :-/

4. atdfpl

atdfpl Donkey Kong

tui cũng bị vậy, vào video option bỏ chọn Vsycn đi thì ít bị hiện tượng đó hơn (nhưng lại bị xé hình)

5. thankiem84

thankiem84 Youtube Master Race

Mấy bác cho hỏi cai nhiệm vụ phần THE LOST CITY OF SOUL
    <br>

6. hardy

nhiệm vụ rất dễ chẳng cần động não gì hết á :| cứ việc chạy thẳng 1 lèo và mở hết các map là chắc chắn 90 % bạn sẽ hoàn thành nhiệm vụ thui :D

7. thankiem84

thankiem84 Youtube Master Race

nhiệm vụ rất dễ chẳng cần động não gì hết á cứ việc chạy thẳng 1 lèo và mở hết các map là chắc chắn 90 % bạn sẽ hoàn thành nhiệm vụ thui

Dễ đâu mà dễ cai nhiệm vụ ở phần Plains of judgment tên là Hades' treasury mà ngay ở phần nomal đã được 100.000 exp
    Cài nhiệm vu này làm như nào vậy ?

À mà tìm dc 4 viên đá để làm gì

8. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Tìm được 4 viên đá thì nhét vào 4 cái cốt ở đó chứ còn làm gì :))
    Nó sẽ mở cửa vào kho báu của Hades.

9. trung4th1

trung4th1 Mr & Ms Pac-Man

Có ai bị gống mình ko???Mua 4CD về, bung ra bình thường. Cài đặt xong chạy game thì nó bảo phải update = cái TitanQuest Updater (Patch\TQUpdater) chạy đến 5/43 (Resource\Creatures.arc) thì nó báo "Titan Quest has encounted problem error" OK.Vào TitanQuestImmotalThrone thi nó ko chơi được. Có ai giúp mình ko???

10. atdfpl

atdfpl Donkey Kong

bạn đem ra tiệm kêu nó cài thử coi có bị vậy kô, nếu kô thì bạn mua bản TQ khác về cài, mà thường mấy cái cd hay bị lỗi lắm, dvd thì đỡ hơn

11. hardy

Bị lỗi đĩa hay lỗi soure :

lỗi đĩa <- đi đổi đĩa , đổi đĩa vẫn bị lỗi -> lỗi soure -> tìm chỗ bán đĩa khác mua lại<- X(

Đọc bít nó nhiệm vụ nào rùi thì bác cũng nên chú ý các đoạn đối thoại của các NPC để biết thông tin hay gì gì đó chứ ;;)

12. 4 fantastic

4 fantastic Persian Prince Lão Làng GVN

tìm đc 4 viên đá là xong rồi còn gì =)) quay lại chỗ đó lắp 4 viên đá vào 4 cái cột là đc mà :)) legend đc thg 600000 exp ...
    btw mãi mới lên đc level 66 :whew: mk VGA mình lởm cứ chạy vào chỗ pha lê là 8-|

13. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

mấy bạn ơi , mình thix trò này lắm ko biết mấy mình card on board 64 , 512 ram chơi dc ko vậy ???

14. emtraisieunhan2

emtraisieunhan2 The Warrior of Light

ò vậy bạn đành thường xuyên lên đây hơn thôi :)

15. hardy

@4 fantastic 4 : bác vậy là hay rùi tui đi lên được 65 + 1/4 cây exp là ngưng luôn đánh thấy nãn quá :(( mà chả lên được bao nhiêu T_T

16. atdfpl

atdfpl Donkey Kong

trong mấy cái công thức chế tạo đồnó yêu cầu những món vd như king's tear ~ artifact, artifact là đồ gì vậy máy bác

17. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Artifact chính là đồ các bác tạo ra từ công thức đóa =))

18. atdfpl

atdfpl Donkey Kong

hôm nay tự nhiên lượm được 2 cái này, kô hiểu là nó muốn mình làm gì và cũng kô biết gọi là cái gì nữa nên up lên luôn, các bác có ai lượm được cái giống mình kô nhỉ (tấm giấy hình con rùa ý)

có cái bức tượng vô tình lượm được ở trung quốc trên đường đi kô biết để làm cho quest nào nữa nên giữ tới giờ luôn, các bác xem giúp

19. c_speed

c_speed Donkey Kong

bác này build theo nature+ cận chiến (quên mất tên tiếng anh rùi ) 37lv rùi sao damage hơi yếu nhỉ,dc cái attack speed cao.Không biết build theo dream + hunter có mạnh ko nhỉ? bác nao build theo đường đó ko ? góp ý dùm cái ??

20. eminemco

eminemco Mario & Luigi

@atdfpl : tui cũng zậy chẳng bít 2 cái đó để làm gì??? vứt nó trong hòm đò cóa pác nào bít chỉ dùm (đọc đoạn help của nó chẳng hiểu môtê gì ...)

@c_speed : cân chiến của warfare thì tui bít chút đỉnh thui vì chơi thane(strom+warfare) cũng i hệt pác atdfpl , average damage và DPS cao hơn chút nhưng attack speed thì lên được có 199%, khi đánh hú onslaught + battle rage nên lên được tầm 600 DPS, tui đánh dual wield nên attack hew+cross cut+tumult nên dã cũng sướng

giờ đang built sang storm... fu` giờ ko bít tăng skill nào để kill boss cho đỡ khổ đỡ phải run đau cả tay :-/ :whew:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.