Trainning

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi KAQ, 23/4/04.

1. yugioh!

yugioh! L0v3

còn cái mặt cười của ông thì sao thêm cái giọng cười ke ke chốc chốc lại ke ke giọng cười "dê đọng" mà có bị bệnh thì tới đây chữa cũng không phải là không láy tiền đâu ha ha ha

2. caccumcum_aoe

caccumcum_aoe Youtube Master Race

các bác cho em xin 1 cái chế độ tập luyện
    em mới chơi nên ko biết cách luyện tập
    em cũng không biết cách dow về nữa
    he he

3. caccumcum_aoe

các bác cho tôi hỏi là phải làm thế nào dể chuyển cái chế độ luyện tập của các bác vào game của em

4. yugioh!

yugioh! L0v3

thì chép mấy file đó vào mục trai ning ấy chép vô rùi vô chơi mở training ra rùi replace nó lên là xong chứ có gì đfâu ha ha
    mà dow về không biết thì bú sữ mẹ đi là vwfa ha ha nhấp vvô là xong rùi

5. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

He he... thằng này nhiễm... độc của mình rùi hay sao mà giờ cũng khoái...rủa mấy thằng ất ơ thế nhỉ??? :devil:
    Nhìn thế... lại tức muốn bốp cho phát vào mặt!!! akakaka...
    Để tớ chỉ cho, cậu muốn down xuống thì chỉ việc kích phải chuột vào cái file cần down rùi chọn save as là được!!! (Không hiểu thì tự tìm hiểu)
    Còn down về xong thì cóp cái ấy bỏ vào trong thư mục training trong CM ấy... rùi vào chơi, khi chơi thì vào mục Training rùi... tìm phần import mà load lên xài!!! OK???
    Không biết làm nữa thì...chịu!! Tự tìm tòi là hơn!!! :lol:

6. yugioh!

yugioh! L0v3

ê ê bốp ai đso hả mún sao đây hả mà mấy cái đó tui trả lời cho ổng rùm à trả lời lại làm gì vậy còn cái vụ dow về thì ngườ ita là save target as... chứ đâu phải là save as đâu ha ha còn về vụ nhiễm thì hình như là thế vì thấy ông nhảm mà tui lại dính vào ông nữa nên dính là phải rùi ha ha ha ha

7. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

nó là lính mới nó muốn hỏi vì nó không biết chứ mấy ông làm gì mà chửi nó dzữ dzậy lính cũ phải biết giúp tụi tui chứ

8. thekid2512

thekid2512 Mr & Ms Pac-Man

Sao mà tui load cái trainning gì đó về rùi....Nhưng ko thể nào load được mong các bác chỉ giúp cái........Nhớ hướng dẫn cặn kẽ từng bước nha ok......

9. yugioh!

yugioh! L0v3

ai chửi ổng đâu chỉ chọc quê ổng chơi thui he he
    load cái trainning à thì vô trainning rùi chọn file replace hay import gì đó rùi nhấn chọn cái file mình dow về phải nhớ tên đó nha ha ha ha rùi cuối cùng là chỉ việc lấy cái trainning đó add cho thằng nào đó tùy bác vậy thui náh không thui có người nói tui câu bài ha ha

10. caccumcum_aoe

các bác làm em quê quá, hê hê, người ta bảo khônng dấu dốt thì mới tiến bộ được mà,,,he hê, em cảm ơn các bác đã chỉ bảo tận tình cho em.....em làm được rùi

11. yugioh!

yugioh! L0v3

thui bác đừng có que tại tụi nó chứ mấy cái thứ đó đừng có hỏi là được mà mà tui vô thì thấy bài của bác mà không dám trả lời chỉ sợ ai kia có cớ chửi tui lun chắc lại phải chửi nó mà chửi nó thì hơi bị mệt với các đàn anh ở đây

12. kaka_boy

kaka_boy Youtube Master Race

làm sao khi luyện tập chia đuợc hậu vệ thủ môn,tiền đạo ,tiền vệ tập riêng vậy
    tôi mò mãi ko được

13. yugioh!

yugioh! L0v3

à bác thấy cái chữ filter ở trên góc phải không nhấn vào đó ở dưới có chia ra đó dành cho từng loại đó bác cứ phân chia ở đó là được nhưng tốt nhất nên cho từng thằng thì hay hơn bác ạ

14. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

có ai có bài nào tốt không giới thiệu cho tui với chứ tui chơi mãi mà không biết cách cho nó tập luyện

15. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Bác tạo ra 1 chương trình tập luyện riêng cho từng vị trí này(vào chạy cm nhá,vào training nhá,thay đổi cái training có sẵn theo ý mình,rồi nhìn phía trên bên tay trái ,vào đấy save lại dưới tên khác nhá,rồi bác dùng cái filter ở phía dưới bên tay phải để phân ra thành goalkeeper,defender,...,rồi sau đấy sử dụng chức năng export(hay import,tui ko nhớ rõ,tại tui đang ngồi ngoài hàng,bác chịu khó thử nha)) cũng ở phía trên ,tay trái,để add các vị trí vào bài tập riêng,tui ngại viết lắm,chỉ nói sơ sơ vậy được thôi,nếu ko hiểu thì bác chịu khó vào cm tìm hiểu 1 chút nữa nha.Have fun.

16. yugioh!

yugioh! L0v3

tạo khó lém bac ạ tui chả hiểu cách tạo mấy cái file này vì tui yếu cái vụ lập trình lém chỉ tui rõ cái đi nha còn cái tui tạo toàn y chang cái của mấy tằnhg CM thui bác ạ

17. POLO_KOKO

POLO_KOKO Mr & Ms Pac-Man

ca bac oi chi cho toi cach lam sao de sut de vao
    mac du toi da co nhung tiendao gioi ma sut 10 an 1
    cac bac chi dum nha
    xin cam on

18. yugioh!

yugioh! L0v3

sút dễ vào là sao vậy bác cái sút của tiền đạo là tùy vào id của trò chơi thui với lại hên xui à có khi 1 mình đối mặt với khung thành còn không vô nữa là

19. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Chỉ 1 phần rất nhỏ là hên xui thôi bác ạ,bác muốn nó ghi được bàn thì phải dứt điểm tốt(finishing,flair) nên bác cứ cho training nhiều cái về shoot vào:shooting,penalty,...thì 1,2 trận sau lại đâu vào đấy thôi mà,chỉ tội cái training mấy cái này thì overall lại không cao lắm,nên sẽ tốn chỗ của những cái khác(cũng phải,vì nó tập trung vào dứt điểm mà) :hug:

20. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

sự thật về tranning em chưa rõ về nó.Em chơi và cũng tạo ra 1 cái tranning cho riêng mình.nhưng không hiểu sao áp dụng ở đội A và thành phần Coach ở đội đó em thì lực cầu thủ lên rất đẹp nhưng với đội B lại khác,vẫn chế độ tập luyện như vậy nhưng chỉ số xuống kinh khủng,nhưng không phải 2 đội có trình độ khác nhau đâu nhé,cả 2 đội đều nổi tiếng và thành phần coach đều toàn thằng super và very good cả.Anh em cao thủ giúp đỡ và giải thích giùm mính cái nhá!