Trạm hỗ trợ - Hỏi và giải đáp các thắc mắc

Thảo luận trong 'Special Force' bắt đầu bởi romrumrira, 30/1/08.

1. truongdepz

truongdepz Mario & Luigi

từ khi nó update chống hack đêk chơi đc .. mà cái bọn nprotecs này trước cũng đc mấy ông asiansoft mua để chống hack ;)) thế mà vẫn hack như điên ... SF lại đi theo vết xe đổ rồi :))

2. (^_^)(^.^)

(^_^)(^.^) Mario & Luigi

vậy sao có thằng 1 hịp nó chơi ak 47 1 hịp nó chơi sniper :-/

3. Nh0c†K3n

Nh0c†K3n T.E.T.Я.I.S

tớ bị lỗi này
    Can not run multiple instants of Special Force
    cái này bên 4rum cảu tụi nó cũng hỏi wá trời mà dek thấy thằng mod trả lời post voầ đây hỏi mấy cậu dzậy :D

4. xXxHxQxXx

xXxHxQxXx T.E.T.Я.I.S

Tui lên 12 cấp rồi, thấy cứ 4 cập thì nó lại cho mình 30k SP, nhưng lên đến lần thứ 12 thì lại ko đc tý SP nào là sao vậy ?

5. unholy fire

unholy fire Mega Man

Cho tui hỏi cái biểu tượng huy chương hình chữ S là gì vậy ?? Bắn lâu lâu nó ra được cái đó mà chã hiểu nó là cái ji` cả ??

6. truongdepz

truongdepz Mario & Luigi

Thường khi gặp biểu tượng này số điểm của bạn luôn trên 200> ... tôi nghĩ đây tương tự như perfect thôi :>

7. nướcđá7A3

nướcđá7A3 ◥▶◀◤ Moderator Lão Làng GVN

xem ở trên ấy tớ có hỏi rùi, cái này cũng được mấy lần có hum được đầu bảng + cái đó cuối ván có 1100 điểm luôn :'>, cái huy chương này khi được nghe succes point gì đó( hổng nghe rõ có ghi sai đừng mắng :'>), có thể được do kill đối phương bất ngờ và.... canh ngay tim nó mà nả chết ấy -.-

8. nhatquang486

nhatquang486 Mr & Ms Pac-Man

cái huy chưong đó có dc có thể do... mạng lag chăng =))

9. protectq2007

protectq2007 Donkey Kong

Hình như là giết >3 thằng mà ko tốn giọi máu nào thì dc cái huy chương chữ S (em chơi sniper nên hay đc cái đóa lắm :D )

10. master-t

master-t Youtube Master Race

may anh chi chi~ em cach na`o ban chinh xac va`o so. ma hok can sung nham chu may thang kia choi sung nham ma tui no ban ghe we mong anh chi giup do` co ji cho con :QLVN-CongHoa 50000 SP nha cam on truoc neu co the gui dc cho em

11. (^_^)(^.^)

(^_^)(^.^) Mario & Luigi

post ko có dấu @-) đọc muốn lòi con mắt :whew:

12. truongdepz

truongdepz Mario & Luigi

2 con Virus này đc nProtec tìm ra .. nguy hiểm thế này thì chơi SF sao :)) .... Ôi FPT ơi ! Chương trình này công nhận là pro :-" Thế mà cũng tìm ra đc 2 con virus nguy hiểm thế này :))

13. nướcđá7A3

cái này chắc là do máy bị virus ăn ở trong đó lâu nằm rùi, sẵn tiện nó quét dùm lun đấy ;))

14. truongdepz

truongdepz Mario & Luigi

ghi vậy thôi :)) ... IE mà có Virus thì =)) có mà teo àh :)) .. Đường đẫn con thứ 2 chính là file Run SF (Main.exe) /.... có virus sao :)) ... Chương trình vớ vẩn .. báo cáo linh tinh ;))

15. nướcđá7A3

chài ơi, nhầm rùi kìa, cái đó không phải là ie là ie sẽ hiện chữ iex...., còn cái đó là computer đấy ;))

16. zzdanbyozz

zzdanbyozz Youtube Master Race

em mới chơi nên hok biết tại sao down thì nhẹ ma chơi thì lag dễ sợ anh nào giải dáp giúp em nha
    pm em vao YM!:santa_Kute_at@yahoo.com
    hoặc zzdanbyozz@gmail.com

17. Búa Bể Đầu

Búa Bể Đầu Youtube Master Race

Chắc là vậy;;)
    BBD đc cái nỳ hoài mà ko biết tại sao...như khoảng 7-8 cái rồi:D
    còn vụ bắn 5-6 thằng gì đó ko mất giọt nào thì hông có đâu,có 2 lần như sau
    1.lần đó núp bị thằng kia phát hiện => cầm súng lục nhảy bóc bóc lên bắn nó. nó chết xong đc cái special point => ko có vụ mất máu ko nhận point gì đâu
    2.mới sáng hơm wa đi bắn bến tàu..núp lùm giết cả team nó ko mất giọt nào...:devil: mà 5 thằng headshot lận..còn 3 đứa kia ném bom vào kho B chết cả lũ:devil: => triple kill ko mất máu mà nói chung là cả đám bắn hông mất giọt nào nhưng chả co cai special nào cả=((
    nói chung tui đồng tình với bà nứoc đá...lau lâu bắn vô ngừoi thằng bé đc 1 cái :D

18. manly_boy_9x

manly_boy_9x The Warrior of Light

sax, sao em bắn hoài mà SP ko lên tẹo nào. Nhỡ tay bán mất hết sạch súng, còn mỗi khẩu AK. Làm sao để có SP lại bây h` huhu.

19. therock1

therock1 Youtube Master Race

có ai bị lỗi này ko vậy. làm sao khắc phục đây
    Gameguard intialization error. try rebooting and executing the game or close the program considered to cause a collision

20. marxim

marxim Youtube Master Race

mí anh chị oi cho em hỏi là mấy cái email em đăng kí nó cứ kiu là xác nhận email ko hợp lệ là sao nhỉ, trong khi đã có @yahoo.com ròi đó, nó cũng ko cho, toàn kiu là email ko hợp lệ, vậy phải làm sao đây, với lại đăng kí email của em nó kiu là đã dc sử dụng, vậy phải làm sao, làm sao để đăng kí và active dc, cho xin thêm câu nữa, đăng kí nhanh thì có kần phải active hok, thanks anh chị nhìu....................^^:D