Trao đổi Thiên Long Bát Bộ

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 14/7/06.

1. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Lần cuối cùng tôi trả lời cái vụ này chẳng ai chịu tìm cả chỉ chầu trực ở người khác thôi.Ở đây tôi có viết bài hướng dẫn cài và bản sửa lỗi của TLBB:
    http://forums.gamevn.com/showthread.php?t=206299&page=2

2. anhqtvn

anhqtvn Youtube Master Race

Ở đây toàn thứ linh tinh. ko chịu đọc kĩ hướng dẫn cứ bắt trả lời trực tiếp hoài mỏi tay thí mồ, ko thì các anh share nick chat lên, thằng nào có vấn đề cứ repply vào nick chít là ok chứ như thế này thì chưa cưới vợ thì đã bị việt tay và ......:D,

3. miamivice2006

miamivice2006 Youtube Master Race

các anh ơi cho em hỏi chỗ nay` nha, em di tới khúc 2 bia mộ đó, sắp xếp như thế nào thì mới vào nói chuyện dc với ba` Cam bảo bảo vậy ? các anh chỉ giúp em nha

4. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Bác có bản hướng dẫn của XP rồi chứ?Nếu chịu khó đọc kỹ và làm đúng thì tôi nghĩ bạn sẽ làm được đó.Hồi trước mấy lần tôi mới qua được đó.Theo tui nhớ bác cần chú ý những chữ ở giữa của 5 chữ.Nó có 5 chữ phải không?Nếu thế thì cứ nhìn chữ ở giữa thấy chữ nào giống theo thứ tự của bác Xp thì sắp xếp theo.Sắp xếp xong nhớ phải save trước khi gặp Cam bảo bảo đấy vì có lựa chọn mà.

5. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Bác có bản hướng dẫn của XP rồi chứ?Nếu chịu khó đọc kỹ và làm đúng thì tôi nghĩ bạn sẽ làm được đó.Hồi trước mấy lần tôi mới qua được đó.Theo tui nhớ thì bác cần chú ý những chữ ở giữa của 5 chữ.Nó có 5 chữ phải không?Nếu thế thì cứ nhìn chữ ở giữa thấy chữ nào giống theo thứ tự của bác Xp thì sắp xếp theo.Sắp xếp xong nhớ phải save trước khi gặp Cam bảo bảo đấy vì có lựa chọn mà.Good luck!:hug:
    Tái bút:Không phải câu bài dâu do mạng mong bác XP xóa hộ cho một bài.

6. miamivice2006

anh ronaldo oi anh co the bost hình lên cho em dc ko, khuc sắp xếp hoàn chỉnh đó hixx ,mong anh giúp em với nha,cảm ơn anh nhìu lắm lắm

7. miamivice2006

em mò hoài mà ko dc,anh post hình cho em dc ko

8. miamivice2006

9. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

10. miamivice2006

ủa anh ronaldo ơi ,nếu em cài font chinese(PRC) vào rùi thì có thể dọc dc mấy cái ô vuông trong topic của bác XP hả, anh chỉ giúp em nha

11. miamivice2006

ủa anh ronaldo ơi ,nếu em cài font chinese(PRC) vào rùi thì có thể dọc dc mấy cái ô vuông trong topic của bác XP hả, anh chỉ giúp em nha

12. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Ừ đọc được đó!Em giở lại trang 2 của topic này anh có hướng dẫn cách cài và có thể down bản sửa lỗi nếu em không có.Chúc may mắn nhé!

13. miamivice2006

da em cám ơn anh ronaldo , cho em hỏi 1 cái nữa nha, minh down bản sửa lỗi về thay thế cái củ phải ko anh,hay là down về dặt ở chổ khác vậy hả anh, giúp em lần cuối nha,(^_^)

14. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Cài nay dễ mà.Down về thì chỉ cần cài đè lên thôi.Hình như kick đúp vào là nó tự chạy đè luôn cho đó.Qua được chỗ đấy chưa vậy?

15. miamivice2006

cám ơn anh ronaldo nha, em qua dc rùi ,anh ơi cái chiêu chưởng ra con rồng la của ai truyền cho vay anh?

16. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Chẳng nhớ nữa rồi!Đó chắc là một chiêu trong Giáng long thập bát chưởng.Hình như chiêu này đánh xuống đất bùm một cái con rồng hiện ra thì phải.Còn các chiêu khác của Giáng long thập bát chưởng anh cũng chưa học hết nhưng thấy Tiêu Phong đánh qua rồi lợi hai ra phết.

17. miamivice2006

anh ronaldo oi , chac anh giỏi về game lắm phải ko, anh có thể cho em nick chát của anh di,(^_^) dc ko zậy??

18. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Đâu giỏi đâu,chẳng qua tham gia gamevn trước em thì biết nhiều hơn chút chút thôi.Giòi phải hỏi mấy bác XP ấy.Sắp đi làm rồi nên chắc có ít thời gian chơi game thôi,hix hix.Nick của anh là zaizai_online22,thích thì mình cùng nói chuyện.

19. voldemort761012

voldemort761012 Youtube Master Race

khi đi qua bến cảng màu đen rồi đi về phía Tây sẽ gặp hai ngôi chùa gần cái tượng phật màu đen . sau mình kiếm hoài mà chẳng thấy, help

20. Ô lão đại

Ô lão đại Nghề nghiệp: Đầu Gấu Chức Vụ: Đại Ca Lão Làng GVN

Không phải phỉa tây của bến cảng mà là phía đông ,cứ đi phía tay phải rồi thẳng lên là tới thôi ,ở chỗ tượng phật có vài item đấy,có nhu cầu thì tới phá chỗ đó