Trẻ max level trâu quyxtoc phá đảo thế giới ảo.

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Chink|Sontinh, 5/9/13.

1. mr_nỏm

mr_nỏm Youtube Master Race

ngồi hóng :6cool_smile:

2. Engery

Engery Mr & Ms Pac-Man

thế ý bạn là muốn war hay ko war? ý bạn ở bài viết trên là để làm clgt? ko war? stfu = shut the **** up. dịch ra nghĩa là "câm cmn mồm lại"

- - - Updated - - -

chuẩn. stfu and gtfo. thế thôi nhé các bạn trẻ. còn vô game mà có lỡ ăn macro thì cũng đừng nóng nhé.ngta bảo rằng:"thằng chết ko nói được" :))
    @"các dòng chữ được Highlight": bạn ơi.ko nên equal não của bạn vs mình. mình bận ko ol được vì lý do gì thì bạn chả có cái đek gì cần biết. nói thật đọc xong là mình chỉ cần cười hì hì fat là rep thôi. thế nhé. ko suy đoán lug tung nữa nhé sherlockchu :V

Chỉnh sửa cuối: 6/10/13
  3. dark_slayers

dark_slayers Donkey Kong

Mình đã nói rất tử tế mà bạn ko biết thân biết phận bạn là ai thì thôi mình cũng chịu, còn thích chơi chữ ý thì tùy bạn, nhưng trình độ học vẫn của bạn cũng chỉ đến thế, cho nên đừng ăn nói ngông cuồng. Xem lại mình là ai đi bạn trẻ, vì bạn còn trẻ hơn rất nhiều người trong cai Box Aion này đấy

Chỉnh sửa cuối: 7/10/13
  4. Engery

Engery Mr & Ms Pac-Man

chơi chữ chơi nghĩa gì? chữ nghĩa đều được trích dẫn từ chính cái bài bạn post. highlight hẳn hoi luôn nhé. mình ko bịa nhé. chính "chữ nghĩa" của bạn chứ ko fai mình nói bừa nhé? bảo rồi. ko nhằm mục đích war. thì chỉ có cách là "stfu and gtfo". chắc có lẽ bạn già hơn mình. học vấn chắc cao hơn mình nên chắc bạn tự hiểu cái sự "mâu thuẫn giữa suy nghĩ và tay bấm fim" (hay còn gọi là ngu) của mình bạn nhé :)
    "

- - - Updated - - -

HL hẳn rồi nhé. vì mình chả quan tâm khúc giữa cho lắm. nên chỉ đọc khúc cuối vs khúc đầu thôi ah (thật ra là chả cần đọc cũng hiểu là bạn đang Drama rồi :D)

5. nhockpro269

nhockpro269 Fire in the hole!

(Thật ra đã ráng kìm nén để ko comment nhưng vì thấy chú càng ngày càng quá đáng nên đành làm đôi dòng.)

Bỏ game này lâu rồi nhưng thỉnh thoảng vào đọc thì ko thể đỡ nổi những ng như chú đây, nguyên 1 cái cộng đồng nhảy vào chửichú vẫn không tỉnh là hiểu.

Những gì mà tôi đọc được căn bản chỉ là việc chú là người thích thể hiện, chơi game team nhưng thik solo, khi cảm thấy ức chế vì bị giết chú xổ nho làm cả cộng đồng trong và ngoài nước không thể ngửi được, trình thì ko pro gì mà lại thik bày trò để dành lợi thế về mình - găp pvp thật là chú ăn nguyên băng đạn tốt nhất đấy, chứ ko phải kiểu ầu ơ dí dầu tao thế này mày thế kia đâu...v...v...nói thật nếu chú cứ tiếp tục phát huy thế này thì cũng chẳng ai nễ nang, cảm phục chú đâu (có khi còn ngược lại), đừng cố quá kẻo lại quá cố đấy (khuyên chân thành luôn, không có móc gì chú đâu - 1 mình chú không solo hết cả cái cộng đồng này đâu, mà trong aion chuyện gì cũng có thể xảy ra, vì vậy nếu có bị hấp diêm tập thể khắp nơi thì chú cũng đừng thắc mắc, đừng nóng vì cái đó là "thành quả" do chú tạo ra.)

@others: tốt nhất là các bác nên dừng ở đây vì chắc các bác cũng đã bik kết quả, càng nói càng chuốc thêm bực thôi, hãy giải quyết cái hậu quả này theo "cách riêng của các bác" :D

Thôi té đây

6. Engery

Engery Mr & Ms Pac-Man

mình chỉ cần cái câu cuối thôi. kết rồi đấy. bạn nói ko sai. tốt nhất là các bạn cứ stfu and gtfo :)
    p/s: zerg? bạn thấy mình giống sợ zerg lắm ah :))

7. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

mình đã đọc 2 cái thớt, hết cái thớt bạn viết và lết đến hết 13 pages thớt này, hết page 13 thì mình đếch chịu nổi nữa
    có mấy điều mình nói cho bạn, đàn ông với đàn ông, của thằng đi trước nói với thằng đi sau (ko phải bố vs con trai):
    - điều đầu tiên và quan trọng nhất: là thằng đàn ông thì phải mạnh mẽ, biết cái gì phải cái gì trái, biết trên biết dưới (đa số người trong này bé nhất cũng hơn tuổi bạn nhé). Suy nghĩ kĩ trước khi nói.
    - thứ 2: ngã thì phải đứng dậy, đừng nằm ăn vạ để con gái nó thấy nó cười cho (chó cắn ko đau ko bằng đứng sau con gái)
    - thứ 3: hành động của bạn định nghĩa con người bạn. bạn pvp hay đấy, bạn có kĩ năng tốt đấy nhưng để người khác nể bạn thì đừng có thể hiện nữa.
    - điều cuối: gamer VN là những người tốt đấy bạn ạ, làm sai hay nói sai cái gì họ còn góp ý, bạn ko tham gia forum nước ngoài nhiều chứ những thành phần như bạn nó làm ngơ, nhắc 1,2 câu xong kệ bạn luôn. ko phải là nó sợ bạn mà là nó ko muốn dính vào rắc rối quá sâu và biến thành cái chỗ để bạn nói càn.
    p/s: mình nói hết rồi, và mình cũng chả mong bạn hiểu hết lời mình nói đâu.

8. nicole123

nicole123 Dragon Quest Lão Làng GVN

Có sự khác nhau rất lớn giữa forum troll và Chí Phèo, không cần phải giải thích vòng vo thêm.
    Lâu lắm rồi mới lượn lờ nhà sách đọc lại tác phẩm mà cười đau bụng. Thế quái nào chương trình lớp 12 cho học "Hạnh phúc của một tang gia" chứ không phải chuyện tắm táp của bà phó Đoan hỉ.
    Bạn Quystoc giống bà phó Đoan ấy mà, muốn được hiếp mà mãi chẳng ai hiếp cho, đến mức phải đi vào nhà tắm khép hờ cửa bên ngoài mong muốn anh Xuân nhìn trộm mình (Tiéc là không thành)

9. Engery

Engery Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi.ngắn gọn thôi: 100% mình ko phải bà già nhà bạn. thế nhé bạn nhé :)

- - - Updated - - -

thế chắc bạn đọc và hiểu những cái ý cơ bản-nguồn gốc của vấn đề? khuyên bạn thế này thôi. đừng nên hiểu. ko là lại bị zerg như mình đấy :V

10. hsl2310

hsl2310 Youtube Master Race

*** hiểu sao cứ thích mè nheo câu kéo để người khác chửi cho rồi cố lý sự tìm cách lật kèo . mới đọc còn thấy hài hài càng về sau càng thấy chày bửa . mà zerg thì làm sao =))) cái đó cũng là chiến thuật là cách chơi có ai phủ nhận nó đâu , khi ko ai phủ nhận nó thì đừng lấy nó ra làm cái cớ bạn ạ

11. Engery

Engery Mr & Ms Pac-Man

thật. chuẩn. zerg là 1 chiến thuật. nhưng zerg ngu rồi chết xong bị ăn macro. xong lại tỏ ra ta đây zerg là 1 vinh dự kiểu "bố zerg kệ bố". xin lỗi chứ bạn có quyền zerg thì mình có quyền macro. thế thôi. im lặng ăn macro từ đầu thì đâu có gì xảy ra đâu :)

12. hsl2310

hsl2310 Youtube Master Race

thế cho mình hỏi bất kể ai zerg hay lúc nào bị zerg bạn đều macro hay chỉ trong trường hợp này

13. Engery

Engery Mr & Ms Pac-Man

tất nhiên là ko fai ai cũng ăn macro rồi. lol. bạn cứ hỏi xem mấy bạn vào comment xem ai đã ăn. thế luôn. trên 1 nửa chưa ai ăn macro của mình,thậm chí có bác chơi bên aion eu cũng chui vô hửi ké :V. zerg mình trên cả forum luôn.
    p/s: vs cả vấn đề cốt lõi là mình để cai title thread to đùng: @những bạn chỉ biết zerg bên asmo. ôi thế mà dân chúng kéo vào. bạn check view đi. chắc chả dưới 5 nghìn. wtf =))