Triển Lãm nhà cửa và đời sống của các cư dân Sims 2

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi leo_minh, 20/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Well , thanks Tidus , nhưng mấy cái này post trong Newspaper thì tốt hơn, + mỗi căn nhà 2 Exp. Nhưng vậy có nghĩa là u có cái account trong trang chủ The Sims 2 phải kô . Có thể share cho leo kô ^^ (Kô được cũng kô sao) . Sẵn thì Tidus post những cái Obj trong đó luôn nha, mỗi cái Obj sẽ là 3 Exp !

2. luky89

luky89 C O N T R A

Chà cộng vậy có hơi bị bất công ko Leo, những cái mà tidus post lên có toàn trong đĩa của Kal, những thứ này chỉ làm cảnh chả làm gì được ngoài việc ngắm nghía nó, vậy mà tidus post cho 1 đống lên làm gì thế?

3. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

có mấy ai đã mua đĩa của kal .. mà leo cũng đâu cần cộng vậy , đúng là tốn công thiệt á .. mình thấy những món trong đĩa của kal đẹp wá , chắc hắn sưu tầm trên thesimsresource qué .. lucky rãnh thì đưa thêm vài cái .. Thx

4. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Vì leo nghĩ những Obj trên trang chủ The Sims 2 là phải có Disc xịn để sign up mới có được . MÀ disc xịn rất mắc (mấy chục đô ><) , nên dù sao Tidus post lên để share cho mọi người cũng rất đáng được khuyến khích mừ . Chuyện này stop lại nha , hơi đi wá xa chủ đề rồi 0_o

5. luky89

luky89 C O N T R A

Hix...Hix... post lên cũng được, nhưng post nhìu quá người ta nói tui ăn cắp bản quyền goài sao? lúc đó quê chết.
    Stop gì? xa chủ đề nào vậy leo?
    To Leo: đã gửi tin cho Leo, có nhận được ko mà ko thấy u trả lời vậy, mình đang cần u trả lời gấp.

6. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Hơ , stop cái chuyện đi wá lố chủ đề đấy ^^ Well , post obj thì cũng kô sao , cũng là share cho các bạn thôi , nếu tốt hơn thì có thể ghi thêm tác giả cũng được mừ .
    PS : dạo này kô có bạn nào xây thêm nhà mới sao nhỉ , leo đang chờ đây !

7. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Uh huh .. dạo này đúng là ít có nhà mới để post nhưng Leo cũng biết đấy, bây giờ đang là mùa thi nên các mem chắc busy dữ lắm, nhưng đợi đến hè xem, topic lại hot nữa cho xem ^,-
    (Ngoài lề xíu, post obj thì ok đấy vì Sims 2 vẫn còn khá mới nên chưa phong phú lắm nên các bạn đừng ngại ngần gì chuyện ấy nhé, chỉ có điều post thì phải có chọn lọc một tí, chứ cái gì cũng post thì hơi phiền đấy...)

8. minhhieu1989

minhhieu1989 Youtube Master Race

Các bạn a` ,hinh` của các bạn (điển hình như là mấy tâm của leo_minh,hay tấm Rừng amazôn gì đó) ,trông hinh vô cùng dep ,cho mình hoi đó là hình cua sim 2u hay sim 2 vậy .Theo những gì mình xem ở phần sims2 trong gamevn thì hình sím 2 rất xấu .Mình rất muốn biết,xin giúp mình

9. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Cho hỏi hình chụp rồi để ở đâu vậy ? Kiếm trong xxx/xxx/xx////Storytelling không có mấy tấm hình tui chụp ??

Tạm thời chưa có hình căn nhà đó , nhưng mà tui nói sơ wa nhé .

Nhà 3 tầng,nội thất và sơn phết đã có sãn hết. Có 2 sims 1 trai 1 gái mới cưới,aspiration có sẵn chắc cũng 60k mỗi người. blah blah blah .. làm biến nói wá , ai có adsl thì down về rổi nhận xét dùm cái hen ..

down 3 files *.rar mình đính kèm ở bài này. Dùng winrar unrar sau khi down hết 3 file .. phần còn lại ai cũng biết rùi hen.
    PS : thích nhất cái bathrỏom :D mong là không làm mấy bạn thất zọng
    PS(2): thật ra chỉ là đang xây 90% chứ chưa hoàn chỉnh lém, mình đang chỉnh sửa 1 vài chỗ ..

Các file đính kèm:

10. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

sao chả ai có ý kiến gì hết thế này :9 bùn weeeeeeeeeeeeeeeeeeé đi . Chú ý là down hết 3 file mới unzip được nhà không nó báo lỗi áh

11. em_tin

em_tin The Warrior of Light

down về rồi chép vô file save hả, không có tips gì ai mà biết chứ ;)) .................
    cho hỏi lên mạng down mấy cái game cho cái pc trong sim được ko vậy, có mỗi 3 trò :(

12. luky89

luky89 C O N T R A

Cái vụ hỏi này ko biết trả lời bao nhiêu lần goài, nếu ko biết u có thể vào newspaper mà coi, trong đây có chỉ rõ tận tình.
    à cái này thì hay đấy, hình như tidus có 1 trò cũng hay lắm thử nhắn tin cho tidus thử xem, bữa nào quán chat kia mở mình cũng sẽ post lên 1 trò cho mấy mem down về.

13. em_tin

em_tin The Warrior of Light

ờ ờ .............. bạn tidus ơi có online thì cho hỏi cái ;)) ........... cho hỏi cái sim 2 - Uni mình cua được nhỏ con gái trong ký túc xá dắt ra ở nhà khác học tiếp được ko vậy

14. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

thật ra nó chỉ là cái skin của HalfLife2 thôi , thật chứ khi chép vào thì thay vì bạn chơi SSX3 thì nó sẽ hiện ra các skin của HL2 thôi :) càn gì chú trọng đến mấy cai trò chơi chứ , chơi trò nào cũng zui lên mùh :D

15. luky89

luky89 C O N T R A

Ủa chứ ko phải là trò half life ư? Chỉ là hình ảnh thay thế cho SSX3 bằng những hình ảnh của HL thôi à? Vậy còn tiếng động âm thanh thì sao? Hấp dẫn chứ

16. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

không rõ , nhưng nếu nhỏ đó trong greekhouse thì được áh, hình như lên vi tính ( PC của Maxis chứ không phải cái Alienware ) rồi find own place rồi mình chọn ai ra ở với mình ( hehe tui vô tri-var house vài tiếng rồi dắt luôn nhỏ trong đó ra ở chung với mình :)) Mô phật .
    Cũng tạm thôi , nhưng tếu nhất là có thêm mấy bộ đồ có biểu tượng HL2 .. mà tui thích mấy biểu tượng đó lắm..

17. Sotaro - MT02

Sotaro - MT02 Youtube Master Race

nhà nhỏ thì có sao đâu miễng là thấy ấm áp là được.Chứ tui thấy mấy cái nhà bự đi hoài hỏng hết mõi chân thấy mồ hà

18. flame_boy14

flame_boy14 Mr & Ms Pac-Man

ừ ừ
    tui cũng thế
    tui chỉ thích nhà 1 tầng but nhìu cây ko hà
    nhà to như hotel trông lạng lõng quớ

19. luky89

luky89 C O N T R A

To Sotaro - MT02 & flame_boy14 :nếu các u thích nhà như thế nào thì hè này các u cũng thử thi tay nghề xem sao, box TS cũng sắp tổ chức thi xây nhà goài, mí u thấy thế nào? (Có gì qua box đóng góp TS xem thử) ^_^

20. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Nhưng mà nên xây nhà nào mà vừa rẻ , vừa đẹp , vừa sạ, vừa sang í ! Chứ đừng có xâ xong nhà rồi để đó làm kiểng , không chơi được do wá tải nghen !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.