Triển Lãm nhà cửa và đời sống của các cư dân Sims 2

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi leo_minh, 20/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ba8lovely

ba8lovely Mr & Ms Pac-Man

mình mới làm nè,nhà bạn hiếu xây đẹp quá,cứ y như thật vậy,nhưng chơi chắc nặng,và khó điều khiển lém vì không gian to mà.....

2. ba8lovely

ua?sao kỳ vậy ta,sao lại không có hình ngôi nhà yêu dấu của mình vậy ta

3. ba8lovely

gửi lần 2,nếu không được nhờ mấy anh chỉ giáo em với,

4. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

lol. Tại snapshot hông hiểu sao nó ra cái hình bé xíu nên phải dùng prntscrn mỗi lần làm được có 1 hình nên không xem được hết bên trong .. ( hên wa1 :hug: ) Tầng 2 thì cái khu dài dài là phòng của pe rìnhs và em pé, khu nhỏ nhỏ là cái bathroom, dưới cái bathroom là fong ngủ của con ( dột nước xuống mặt nó hoài, mà nước gì không biết nữa X( .. ), và cái kế bên là phòng khách + phòng ăn chung luôn, còn cái kia là garage .. Nói đúng hơn thì căn nhà này hơi chật vì ban đầu mình nghĩ miếng đất nhiêu đó đủ gòi, ai ngờ xây hơi lố mà làm biếng xây lại nên kệ chơi luôn cho xấu 1 chút ..

5. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

---->Hihi ,cũng tạm thôi mà ,à mình có mấy trang này thấy đẹp nhất như :xmsims.com ,thesims2.com.ea .....Vô đó down đồ tha hồ ,nhưng với điều kiện bạn phải là member ở trong đó ,nếu thích thì bạn có thể dùng tài khoản của mình (từ Duongqua) là boypop5 và mật mã 12345678 ,vào đó đăng nhập rồi bạn tha hồ down đồ về ,thứ gì trong đó cũng có hết ,lại đẹp và lạ nữa :p

----->Hả ???Chôm cái gì hả Lucky ,u nói gì vậy ????Mà cái nhà của u đẹp quá :D

To Tydus :Nhà u xây cũng đẹp quá trời kìa ,của tui sao đẹp bằng :'> !Tiện thể u up link down luôn đi :D

6. judy0494

judy0494 Youtube Master Race

Hieu, J vao sims2.ea.com roi nhung ko bit download do cho ts2 NL o dau het(trong do lon xon wa :P) Cho J link cu the dc ko???

7. Black Mckenzie

Link cụ thể hả ,mình hiện tại ko có vô ,dễ thôi mà ,bạn click vào hình cái lot hiện ra giữa mà hình đó ,rồi từ đó bạn bấm vào link down :p

8. judy0494

judy0494 Youtube Master Race

J dang can objs kia. Ma toan thay objs cu ko ah, cg ko thay cho de down cars....Sao J log in = nik cua H ko dc vay?? boypop5. Pass: 12345678. Rite??

9. Black Mckenzie

------>Sao vậy ,Hiếu vẫn log in được mà ,thôi thì thử lại vậy ,nhưng obj ở đó ít lắm bạn à ,lên mấy trang khác thử xem nha ,:p

10. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Không có nhiều objects trên ts2.ea.com đâu . chỉ có chừng 20 món đồ nhảm nhảm thôi bạn ơi, lên trang ts2 chỉ đươc cái à lâu lâu hên thì đụng phải căn nhà ưng ý .. còn không thì tìm đến mốt cũng toàn nhà gì đâu không .. Nói chung là lên trang ts2 thì search mây miến đất nào to to và giá nhà trên 40k là okie còn thấp hơn vì ít tiền nên nhà nhìn sh!t lắm ..
    MHB: Ặck .. lol nhà của you mới đẹp, đừng có ba xạo :)) mà tui đã tìm ra cách chỉng đồ có angel gòi ... zui we'

11. Black Mckenzie

12. Kenta

Kenta C O N T R A

Nhà trong thesims2.ea thì đúng là có vài cái đẹp nhưng rộng quá, khoảng 4 con sim một lúc là bắt đầu muốn giật rồi. Cái nhà mà MH đưa lên đẹp đó, mà cái nhà ở giữa nó xây theo kiểu giống cái đền phải không, trông khá ần tượng nhỉ.

13. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Chẹp, không đẹp gì hết trơn :( hmm đề nghị hoàn chỉnh căn nhà trong hình vào up lên cho anh em chiêm ngưỡng cái đi ...

14. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

nhà của bạn MHBoy rất giống một cái........chùa ( nói thiệt đó) however cũng rất độc đáo, chắc cho tới 8 ngưởi ở sao bạn xây rộng wá. Mùh làm sao để upload lên TheSims2 dzậy (nén file xong roài mới up lên đó), nhà mình xài dial up, up thẳng trong trò chơi chậm lắm.

15. luky89

luky89 C O N T R A

Căn nhà dưới sign đây :-<
    Hổng có đẹp khỉ gì hết [-( Xí quá đi, giống chùa quá, nhà này muh ở thì ai bảo là nhà nhỉ :D

16. Black Mckenzie

----->Trời ,không đẹp hả ;)) Làm gì mà chê ghê thế ,để Hiếu up hình khác lên vậy :p

------->To Lucky :mình ko có chôm của ai à nha ;))Tự xây chứ bộ :))

17. luky89

luky89 C O N T R A

Hứ tui nói tui chôm nhà của sis đây T___T cái nhà trên của Hiếu cũng giống mấy cái nhà của Nhật Bản lắm tiếc là nó to quá đi T____T Hiếu kiếm nhà nào nhỏ nhỏ goài up nó lên đi, nội thật phải đẹp nhá ;))

18. Black Mckenzie

Hà hà ,lần này up ảnh lên thì đừng coa mà chê nữa nhé ,mấy cái nhà này tuyệt không nào hahah :

19. H.5.T

H.5.T Youtube Master Race

anh trai cua em xay nah chang dep gi het giong cai chua ba danh qua xay lai cai nha moi hien dai hon di nha

20. ba8lovely

Nè mấy anh chị ơi,chỉ em lại cách pót hình lên đi,em lính mới không biết coi ở đâu...hixhix.....em có làm cách anh MH chỉ nhưng đâu có được ne`.....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.