Triển Lãm nhà cửa và đời sống của các cư dân Sims 2

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi leo_minh, 20/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cutekid

cutekid Youtube Master Race

Mình cũng gặp trục trặc về mấy cái hair...hic...Down được nhiều hair đẹp lắm mà chẳng hiểu sao khi vào chơi ko được, hoặc có install được thì cũng xấu lém, ko giống lúc down về hic...help...

2. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

_______Các câu hỏi dạng này cần post vào topic hỏi đáp ,không nên post ở đây --->Loãng chủ đề :|

___Cái này là câu Mp đó bạn ,,,Yu đưa Mp về 0 lại đi ..

3. Killer_Games

Killer_Games Mr & Ms Pac-Man

bác nào biết cách add mấy căn nhà down được ở đây vô game vậy,làm ơn chỉ tui với,down về nhiều quá mà kg biết cách add vào,mong các bác giúp giùm,xin lỗi nếu đã lỡ post bài lôn chỗ.Thanks

4. xuantam

xuantam Dragon Quest

Bác down về, giải nén xong vào file có tên căn nhà đó (thường có đuôi Sim2package gì đó, dung lượng khoảng 2-3Mb tùy nhà to nhỏ), ấn chuột vào file đó nó yêu cầu install, xong vào game chọn các căn nhà sẵn có sẽ thấy cắn nhà bạn vừa down về đã được add vào game, chọn căn nhà đó đặt ra 1 vùng đất trống là OK

5. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

nhưng mình đang chơi Nightlife(ko có University) nó install ko đc, vậy là sao , ai giải thích dùm đi

6. lan_luke

lan_luke Mr & Ms Pac-Man

Trong khi chơi mình bị 1 hiện tượng lạ lắm không biết các bạn có ai bị như mình không. Đó là con Sim của mình sau khi uống elixir of life rồii thì người nó phát sáng liên tục :-/ . Mấy hôm nay rồi nó vẫn sáng nhìn rất đẹp giống như là hào quang ấy :;) . Nhưng mà con vợ của nó cũng uống mà nhìn vẫn bình thường. Không biết tại sao :-/ ? Rất tiếc là forum ko cho gửi file đính kèm nếu không mình post lên cho mấy bạn coi. ::( Mà mình uống elixir of life làm cho tuổi của nó giảm hết mức rồi. Bây giờ nó ko già đi nữa, ko biết là hên hay xui đây. :cool:

7. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

đó là do lỗi của game, dzống mình hồi đó con Sím của mình nó tắm xong thì bong bóng bay khắp người luôn, bị wài ko hết đến khi out ra ngoài roài dzô lại mới hết. Lúc dùng mấy món Career Reward nhớ phải đọc kĩ hướng dẫn, nó có quy định màu của cái cột Fears/Wants khi dùng, ko đúng màu là phản tác dụng ngay

8. kintt

kintt Youtube Master Race

mọi ng ơi tui dow đồ đạc về đuôi Package có xài đc cho sim2 ko vậy

9. mcartney

mcartney Youtube Master Race

sao lâu quá rồi,không thấy mấy bạn post hình nhà cửa sim2 lên coi vậy trời,buồn gần chết vậy đó!!!!

10. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

lạc đề rồi đấy. ko liên quan đến chủ đề thì qua bên All question chứ >__<
    - dà, lâu ngày cũng chẳng ai post ... cái đó thì
    có chứ, gửi kèm được file mà. nếu ko thì lên đại 1 trang nào đó như photobucket up file image lên.

11. MashimaroGUN

MashimaroGUN Youtube Master Race

12. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

13. lytieulang

lytieulang Youtube Master Race

wow , đẹp wa' , tay nghề mấy bạn cao we' , mìh ko bao giờ mà xây đẹp như vậy ah', hâm mộ we' , mà cho em hỏi là có ai ở thành phố ko vậy, em xây ngôi nhà lâu lắm phải 3 tiếng mới xây xong , nhưng mà xây xấu hoắc àh

14. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

To kinas04 : trong mấy cái host của bạn có cái nào có chức năng generate HTML code giống như photobucket không ? Cái chức năng giúp cho thu nhỏ hình lại dạng thumbnails khi ai muốn coi thì cứ click vô tự nó sẽ phóng to ra .

Dạo này bà con ít post hình nhà cửa ta , tui thì tuy không có chơi nhưng cũng thích ghé vô coi hình nhà cửa bà con xây lắm . Dạo trước có chơi qua but cái PC suck quá nên bỏ , với lại giờ cũng không còn PC mà xài nữa .

15. kinado

kinado The Warrior of Light

Đây là nội thất căn nhà Kin xây đã lâu rồi ( dạo này nghỉ chơi TheSim), hôm nay tìm lại được hình nên up lên đây cho mấy bạn cùng xem. Kin thích nhất cái ... toalet :'> .

Các file đính kèm:

16. darkeva

darkeva Youtube Master Race

có thể cho tôi biết cheat của Sim

17. nguyenhuydung_86

nguyenhuydung_86 Youtube Master Race

Cho hoi lam sao de xay duoc nha vay! tui choi nhung chang xay duoc gi ca, tui mua 1 cai nha san co, xong muon sua chua cung khong duoc, ko lam sao pha duoc tuong an sao cung khong pha doc tuong de xay lai theo y minh, bac nao biet chi gium voi.

18. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

cái này là lỗi khi xài crack, bạn ra xem hướng dẫn install game bằng Daemon tool thì sẽ ko gặp vấn đề này nữa

19. Siemens52

Siemens52 Donkey Kong

To KIN : cái toalet hơi bị lộ liễu ! :"> nên kín đáo 1 chút ! Con gái mà ...

Đúng là computer của Kin yếu thiệt ! ^^" Sie đùa thui ! KIN khoái nằm coi tivi wá hen - easy to fat lắm đóa !

20. kinado

kinado The Warrior of Light

:-p hồi đó Kin xây nhà cho vợ chồng con Sim sống với nhau thôi. ko đón tiếp người lạ..hihi. Giờ đang xây 1 căn bé bé cho con Sim mới. Xong Kin post hình lên tiếp. Lần này Kin dự định làm cái shop tại nhà. Nên chắc chẳng chú ý gì đến phòng khách hay phòng vui chơi lắm. Sie cũng xây thử rùi up lên cho vui.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.