Triển lãm .......... Video Clips Speed

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi king_of_racing, 28/7/06.

1. Fear83

Fear83 C O N T R A

Kêu ném crack thì cũng phải để email hay gì đó chứ, nếu định quay vid thật thì đưa email đây, tui gửi cái Fraps mới cho. Mà post vid đã rùi khệnh cũng ko muộn mà.

2. Mighty Lubu

Mighty Lubu Mr & Ms Pac-Man

Ko có Crack thì ông xem Record 30s của tôi nhé hỏi câu ji mà lạ thế,sự thực hiển nhiên,chẳng hiểu ai khệnh.Còn Mail thì ông ko biết cách xem Profile để lấy Nik ah ???

3. Fear83

Fear83 C O N T R A

Móa, xin crack mà như bố người ta thế này còn kêu ai khệnh, thôi kệ pa ông.

4. Mighty Lubu

Xin ai là việc của tôi,tôi đã mở mồm ra xin ông câu nào chưa mà ông kêu là tôi xin ông ???

5. Fear83

Fear83 C O N T R A

Nói ít thôi, có gì thì cứ post lên, record 30s cũng được, video cũng được, dứ dứ mãi, mệt quá.

6. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Sặc ! Hạ hỏa tý lào ! Kg lại ầm ỹ hết cả Box lên ! Vào chiến NFSC đi , thời gian đâu mà ngồi soi mói nhau hả bà con !

7. Mighty Lubu

Ko phải ai cũng đủ trình độ để xem người khác đua xe,Post lên sợ anh boy bắt nộp tiền thuế trong box thì tiền đâu mà nộp...

8. Mighty Lubu

Với lại tôi cần ji cậu xem Record của tôi,có ji lên đua online luôn thì sẽ hiểu ,nói mãi ,mệt wa...

9. Fear83

Fear83 C O N T R A

Mỗi bài nói một kiểu, topic này là triển lãm video, có vid thì post, ko post được thì biến, vào chê bai người khác mà ko có gì chứng minh mình giỏi hơn người ta thì chỉ giống cái loa phường kêu ông ổng thôi. Mặc dù chả liên quan đíu gì đến mình nhưng ngứa cái giọng của cậu lắm. Tốt nhất là cậu post một cái vid chạy perfect như KOR rồi mọi người sẽ tự biết ai đua xe, ai chạy như người già. Tôi cũng chả thèm thuồng gì cái record của cậu nhưng cậu bảo cho xem thì post xem nào, lúc thì bảo post lúc lại bảo không, trẻ con ghê!!!

10. Boy_Just_Married

Đọc 1 lèo mà chẳng hiểu cái gì cả :D ! Mà anh bắt đóng tiền gì ??? :(

11. Mighty Lubu

Crack đâu mà post ,nói rồi ,ko có Crack thì record 30s,sao mà chậm hiểu thế,còn cái record đó mà Perfect thì tôi nghĩ là có người mắt có vấn đề...

12. Fear83

Fear83 C O N T R A

Kêu post video thì nói ko có crack, kêu đưa email cho crack thì kêu "tui đíu xin ông", kêu chứng minh là mình nhanh hơn KOR thì lại quay lại kêu ko có crack, túm lại là ko có video để post lên thì đừng nói suông. Lã Bố đánh võ chân tay chứ ko gáy.

13. Mighty Lubu

Đứa nào bảo kệ 3 đầu tiên mà bây h lại bảo là tôi nói "đíu xin ông ".Tóm lại là ko có Crack thì cũng đừng có mà hót,thix xem tôi đua đến thế thì online,đua trực tiếp với tôi,chỉ sợ chạy nhanh wa,ông lại bảo là ko nhìn thấy ji.Mà cũng đừng lo,xe GT của tôi dùng xăng ko pha chì,khói xe cũng ko độc hại đến mức chết người được đâu ,cùng lắm là hấp hối...
    Hôm wa đã gọi lên đua online,xem trực tiếp luôn thì ko thấy thò mặt lên,hôm nay lại lên 4rum làm 1 tràng hót...

14. Fear83

Fear83 C O N T R A

Online ông đua nhanh, ok, công nhận, đã từng thua ông, nhưng để chạy kiểu như KOR, hay drift lại là vấn đề khác, ông chê người ta thì ông phải chứng minh được ông giỏi hơn, thế thôi, và chứng minh cách tốt nhất là đưa 1 cái vid đây, nếu vì lý do gì đó mà ko đưa vid lên được thì cái kiểu chê bai suông của ông là bullshit, ko hơn ko kém. Làm thế nào có crack thì làm, muốn thì có ngay chứ khó gì, vấn đề có muốn ko thôi.

15. Catwalk©

Catwalk© Youtube Master Race

lại cãi nhau suốt ngày ..sao có nhiều vấn đề đễ cải thế ko bít..

16. Mighty Lubu

Muốn lắm ,nhưng nói cái kiểu ông thì cũng là Sh!t,ko kiếm được mới lên xin Crack ,ông ko có thì thôi,tự nhiên nhảy vào nói lung tung,còn về việc tôi chê cái Record thì là tôi nói đúng sự thực,KOR cũng là bạn tôi,tôi thấy sao nói vậy thôi...
    Chú ý nhé,cái bài này ko phải để Reply lại của Cat đâu,đừng hiểu lầm HB nhé !!!

17. Fear83

Fear83 C O N T R A

OK, nếu muốn lắm thì tôi gửi cho cái Fraps xài được roài, ko còn lý do gì để ko cho anh em xem video nữa phải ko?

18. Mighty Lubu

Cho tôi Nik,hướng dẫn tôi cách Up lên youtube nữa,nói thật đấy,ko đùa đâu...

19. Boy_Just_Married

Híc ! 2 trang rùi nha ! Ra Topic khác mau !

20. Giant

Giant Donkey Kong

:)), ông Fear đưa cho cái Fraps xong thì thế nào cũng lại thêm chuyện nhiều mễ quá :)) quay có 10 mấy phút mà lên mấy GB =)). Để tránh cãi nhau tiếp, ông Fear cho luôn cái convert nhé. Còn up lên youtube thì bác Lubu vào lập acc, rồi sign in, rồi có cái chữ Upload to đùng đó. Sau đó điền một số thông tin riêng cho cái video ( tên, tag, ngày record...v..v.) Sau đó Browser :D rồi UP ! Toàn tiếng anh T__T có gì khó đâu. Khi up xong phải đợi nó process khoảng mấy phút (tùy từng lúc) thì mới bắt đầu xem được. Khi xem xong thì gửi link lên cho anh em :D. Done. PEACE !