Triển lãm xe (Lưu ý: chỉ hình xe trong game + chú thích về xe).

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Boy_Just_Married, 23/1/06.

1. ke_me_choi

ke_me_choi Youtube Master Race

Corvette C6

2. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

Xế tui thì chẳng có gì đặc biệt mấy đâu, đc cái sơn giả carbon và ánh 2 mầu, nhìn mỗi góc một mầu khác nhau, loang loang như vết dầu :D

3. Fear83

Fear83 C O N T R A

Vừa thử độ lại con 350Z của bác Nazgul, cái vynil nếu chỉnh màu một tẹo thì đẹp, đen đỏ vàng thì hơi bị kênh.
    Fullsize

4. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Híc ! Tết nhất mình mải chơi wa' ! Kg có thời gian lên Forum xem tình hình ! Hum nay lên , vào Topic của mình thấy anh em đông vui nhộn nhịp wa' ! Thật là vui ! Có mấy lời đầu năm muốn gửi tới cả nhà :

- Năm mới chúc cả nhà có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thuỷ, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng, chúc cả gia đình sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thuỷ với cơm và sắc son với phở. Chúc vui vẻ Năm hết tết đến-chúc hết mọi nhà-quà cáp bao la-mọi nhà no đủ-vàng bạc đầy đủ-gia chủ phát tài-già trẻ gái trai-xum vầy hạnh phúc-cầu tài cầu phúc ! Happy new year 2006!

Từ hum nay lại tiếp tục công việc thôi !
    @Fear83 : Con Aston Martin V12 Vanquish đó đc chụp từ Need For Speed Hot Pursuit 2 ra ! Bộ bác chưa chơi wa sao ? Bữa nào rảnh thì wa chỗ tôi làm , tui tặng đĩa cho :D !
    Tái bút : Mong cả nhà tiếp tục làm cho Topic trở nên nhộn nhịp hơn nhé ! À ! Đã có Crack của NFSMW 1.3 No CD rùi đó , ai thích thì lên đây nhé http://www.gameburnworld.com/ ! Sài cái này thì khỏi cần phải DAEMON và sd4hide nữa ! Khá tiện ! :D chúc cả nhà vui vẻ !

5. Fear83

Fear83 C O N T R A

Hồi đầu em chỉ chơi NFS3 Hot Pursuit, NFS4 High Stakes, các NFS sau đó ko chơi được vì máy yếu quá. Đến khi đổi máy thì chơi NFSU luôn, bỏ qua cái Porche Unleashed và Hot Pursuit 2. Bữa nọ cũng thử cài HP2 rùi nhưng lỗi ko chơi được, chắc thôi luôn.

6. ke_me_choi

Mới độ lại 1 con Murciélago nè ko biết có khá hơn ko.
    Đặt tên nó là tia chớp nhưng ko được như cái tên.
    Chắc cài lại NFSU2 kiếm con nào đó độ lại xem có đỡ hơn ko

7. ke_me_choi

Mới cài lại NFSU2 và độ lại con Nissan Skyline nè nhưng ko có vynil giống như trong The Fast & The Furious ngồi cả buổi mà chẳng giống tí nào, buồn wa'...hic..hic

8. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

@Fear: trời ơi con 350Z firing của tui đó ư :o....ko tin được...gần như khác hẳn :o...

có bác nào biết dịch vụ nào có NFSU2 & máy tốt & có thể vọc dữ liệu được ko?...để tui ra đó làm lại nguyên bộ của mình...đắt cũng chịu

Xe của K-M-C cũng sexy wá ta :D

robotic Tiburon ^^

mí bác có thấy con cú của Naz chưa? (ko mà nói thiệt là tui thix mấy hình cú thật =)), chỉ mọi ng` fản đối là ghê wá thôi chứ ko tui đã ịn con cú vào sig òi =)))

ko đẹp lắm...nhưng cũng chấp nhận được hỉ :D nhưng thực tình thì Naz ko thix con này...còn 1 kiểu đẹp hơn but mất òi :((

Edit: xe của bác Fear83 chỉnh lại có 1 số điểm khác so với xe gốc của Naz đó :P...hehe...chắc tại vinyl chồng chất dữ wá XD

9. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Mấy đại ca cho em mượn mấy cái VGA khủng long của mấy đại ca chơi được ko ạ ? Nhà thằng nào bèo nhèo nên chỉ xài Nvidia MX/MX 440 với 64 MB bộ nhớ .

Nhìn mấy con khủng long 6600GT của mấy bác mà ực ực ...... ướt mẹ nó cái keyboard rồi .

10. Fear83

Fear83 C O N T R A

Nếu bác thích nguyên gốc thì cứ quẳng cái save đây tôi chụp cho.

11. My3121

My3121 Mr & Ms Pac-Man

Sao chả thấy ai vào thế?? Tôi post mấy cái hồi U2 lên cho mọi người xem nè!! Nhớ đóng góp ý kiến!! Cái hồi đấy mình độ sao nhìn thấy mà bừa đời!!(xin lỗi)

12. BlakeCT

BlakeCT Youtube Master Race

Đây là con Xích Thố năm 2006 đây. Tuy ko bằng ai nhưng mà tui thích nhất đấy

13. manhlongwagiang

manhlongwagiang Youtube Master Race

:'> thích wá các bác ơi!!!!xe của ông nài độ đẹp phải bít nhe.rất chịu đầu tư vả lại rất có khiếu thẩm mỹ đấy nhá.có điều.....bác pót liên tục thế nài làm anh em bị ngộp đấy, phải chừa chỗ cho anh em thể hiện với chứ!!!

14. hadahi

hadahi Legend of Zelda

mấy chiêc này còn cùi bắp lắm, để mở thêm mấy con chiên nữa rồi trang trí post lên cho mấy bác nêu ý kiến ý cò

15. Fear83

Fear83 C O N T R A

Hô hô, rất mong được chiêm ngưỡng mấy con ko cùi bắp.

16. hadahi

hadahi Legend of Zelda

hix, xin lỗi, chưa xem mấy trang kia, nhìn xe mấy bác trang trí đẹp quá. nhất định sẽ làm 1 con ra hồn để lên trưng bày

17. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

bác Fear cho Nazgul xin địa chỉ email với...để còn gửi save :P...

trong khi đó...chuyển sang đề tài NFSU1 :D

18. hadahi

hadahi Legend of Zelda

chụp hình xe phải là sao vậy, tui dùng print screen ko được. mà cộng nhận xe trong MW đẹp hơn xe trong 2 bản U1,2 nhiều

19. enkei1408

enkei1408 Youtube Master Race

hehe...em chơi tới hạng 2 rùi....

20. Fear83

Fear83 C O N T R A

Muốn chụp thì bấm F12 rùi vào My Pictures mà tìm nếu là MW, còn NFSU2 thì vào thư mục cài.
    @bên trên: Murci đẹp!!