Triêu Vân Truyền Kỳ vô bàn về nó đi mấy bạn

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi hello_kitty, 11/10/05.

1. 0909192834

0909192834 Youtube Master Race

khi ban ra tran danh voi linh co nhieu cach de danh lam !
    1=la ban thu coi dung cung hay dao hoac thuong cai nao tui no mat mau nhieu thi dung thu do.
    2=la ban dung tuyet chieu goc ben phai co cai o trong,cung hang voi mau cua minh do.
    3=la ban coi thu tuyet chieu nao mat mau nhieu ! va chieu nao danh tap the va chieu nao la danh 1 nguoi.
    thong thuong tui choi thi dung dao de danh linh, va co khi dung cung.neu ma cung mat mau nhieu thi ban xai chung 2>3 chieu thi tui no theo ong ba nhu ra vay do ! chuc ban choi vao sau hon bye !

2. 0909192834

co ai biet ve Than dieu dai hiep 2 lam on cho minh hoi tham?
    minh cai dat bi loi hay tro choi nhu vay hay sao ay !ma khi choi thi muc option khog co
    chang biet phai lam sao,minh da thu het tat ca cac phim nhung vo dung.save hoac load gi cung khog co ! co ai biet lam on chi dum thank you ! moi khi chet la di lai tu dau khog chan that.ma game tau thi bat cu luc nao cung save duoc ma ?

3. 0909192834

lam on chi dum cach coppy huong dan ?
    theo nhu luc truoc thi moi lan muon coppy huong dan 1 tro nao do thi minh chi viec kick chuot phai va coppy vao dia mem la xong.nhung bay gio thi coppy khog duoc ?la sao vay co cach nao de dua phan huong dan vao dia mem de ve nha tham khao va choi khog vay cac ban,chi dum thank you!

4. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

cho tui hỏi đi trò này hình như là có nút đỡ nữa phải không???nếu không có tại sao tui thấy mấy tên lính đi theo mình tụi giặc đánh có 1 giọt máu àh?????

5. sieu_xayda_vn

sieu_xayda_vn Mr & Ms Pac-Man

Theo tui nghĩ trò này hoàn toàn không có nút đỡ!!! Mấy thằng lính đánh bạn mất 1 máu có thể là do chúng yếu hoặc bạn bạn đồ có sức đỡ mạnh!!! Nếu như mấy thằng trùm đánh bạn mất 1 máu thì đó mới là chuyện lạ đó bạn ơi!!!

6. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

thì nó háck ! he hè , đó , chỉ có thể thế thui hà !
    trò này có cái mệt là phải bảo vệ mấy thằng yếu ! kè ! chán thế !

7. sieu_xayda_vn

Đúng rồi đó tui ghét nhất là có mấy thằng tướng đi theo mình đó!!! Lúc nào cũng phải lo bảo vệ nó!!! Nó mà chết thì coi như mình cũng GAME OVER theo luôn!!!!

8. BACHNGOCDUONG

BACHNGOCDUONG Mr & Ms Pac-Man

Co Ai Choi Tvtk2 Chua The ,neu Co Thi Vay Co Hay O

9. BACHNGOCDUONG

He He Tai May Bo Do Qua Do ,chi Can Chiu Kho La Duoc Thoi,ve Cuoi Moi Met Do

10. sieu_xayda_vn

Nè mấy bạn có thể viết tiếng việt có dấu được ko!!! Viết gì mà đọc không hiểu gì hết trơn vậy!!!! Viết lại dùm cái nha!!!!!!!

11. BACHNGOCDUONG

thế mà o hiểu ,mấy thằng tướng dó cũng khỏe lắm mà,tại bạn dắt nó chạy lung tung dó mà

12. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

đâu có , yếu xì àh !
    chạy lung tung là do hắn đó chơ , đâu có muốn đâu !

13. Light_Magicial

Light_Magicial Youtube Master Race

Tui đang chơi trò này,vậy các bác có biết làm gì với mấy ông thợ rèn không (có hai ông một để rèn đồ cho mới còn ông thứ hai có công dụng gì),bác nào có chương trình artmoney up lên cho tui luôn nghen.Cám ơn trước

14. BACHNGOCDUONG

a la vay ne ,ong thu 2 la để kết hơp may thu ma ban luom duoc nhung o xai duoc truc tiep thanh cac lá bùa ,rat co loi khi bi danh hoi dong do

15. BACHNGOCDUONG

toi thay tui no manh lam ma ,co khi nho chung ma toi moi thoat dc khi sap het mau do

16. Light_Magicial

Light_Magicial Youtube Master Race

Quân tụi nó đâu có mạnh lắm đâu,chỉ cần bạn biết phối hợp các kỹ năng thôi,ví dụ:khi đánh những thằng mập(khi bạn ở sơn trại) thì đừng dùng giáo mà hãy sử dụng kiếm kết hợp với tuyệt chiêu thì giết chúng rất nhanh.Cám ơn bạn đã chỉ tui công dụng của thợ rèn thứ hai,vậy bạn có biết các cách ghép đồ mạnh hơn không?Tui mới ghép được vài thứ khá mạnh,như cây giáo giết Lữ Bố có sức đánh ban đầu là 110 sau khi ghép thêm thì được 300 kèm theo đánh ra yếu tố nữa .Vậy bạn nào chơi trò này hết rồi chỉ tui các cách ghép nhé ,Cám ơn.

17. v_gamesvn

v_gamesvn The Warrior of Light

bác sieu xayda vn ghe wa ta chơi tìm đủ hết đồ xịn rồi
    mà tui hỏi thử bác có biết trong lúc động phòng thằng tv nó nói gì với vợ nó vậy
    người ta nói đêm xuân đáng giá ngàn vàng vậy mà tui mò hoài cũng chẵng biết tụi nó nói gì với nhau
    có ai biết thì post lên dùm tui với xin chân thành cảm ơn

18. sieu_xayda_vn

Tui chơi thì co chơi chứ làm sao mà biết tiếng tàu được mà dịch cho bạn!!!! Nếu muốn biết thì hỏi các bác như XP_VIRUS thì bác ấy dịch cho mà đọc chứ tui thì bó tay!!!! :cool: :cool:

19. sieu_xayda_vn

Bác muốn kiếm chương trình này thì cứ vào google gõ artmoney rồi down về chứ có khó gì đâu mà!!!! Nếu muốn nhanh thì gamevn cũng có đó!!!!

20. BACHNGOCDUONG

ái chà ,tôi tuy chơi hết rồi nhưng o để ý tới chuyện đó,sorry nha (miễn đánh thắng là khoái rùi).à mà các bác có chơi tvtk2 chưa ,nếu có thì nó có hay o vậy,góp ý cho em với nha(cám ơn trước)