Trọng tài bắt trận Chelsea - Barca treo còi đi tu

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi petern, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nevilarus

nevilarus T.E.T.Я.I.S

Bạn LaViola ơi , bài reply trước của mình bạn đọc hiểu chưa vậy, có cần mình viết rõ ràng hơn không ?
    :)

2. nazinguyen

nazinguyen Mr & Ms Pac-Man

mà các ty , lỡ mafia nhúng tay , trước giờ thi đấu nó gọi cho trọng tài nói : " alo , mày mà để Bacar thua thì con trai mày ....vợ mày ..." thì bố ai mà dám cho chel thắng :|

3. LaViola

LaViola T.E.T.Я.I.S

Trời ơi ý mềnh nói 010203 bạn xem cho kĩ nhé ;) .

4. 010203

010203 Mage lực điền ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Moderator Lão Làng GVN

trời 8-} thôi chứ :-" , đừng lôi mình vào nữa mà ;)) , kẻo mấy bác ấy lại bâu vào như ruồi thấy mật thì lại khổ :D

5. nevilarus

nevilarus T.E.T.Я.I.S

À k , cái quote đó để kêu bạn thôi, sợ bạn k chú ý ấy mà :))
    Nói vậy thì chắc là hiểu rồi , lần sau reply cho bạn mình sẽ chú ý viết rõ ràng dễ hiểu hơn :-*

6. ZeroW

ZeroW Donkey Kong

Nếu vậy thì gã trọng tài cũng gan cùng mình thật :)) dám cho Barca luôn cái thẻ đỏ trong khi Chelsea đang dẫn trước, cửa tử Barca lúc đó phải đến 80% rồi :))

7. NeverLetGo

NeverLetGo Donkey Kong

bác nào làm đc cái nhạc chuông thằng drog rap ko....hay phết

8. jimmyjckhoa

jimmyjckhoa T.E.T.Я.I.S GameOver

Anh nhớ anh có nói gì tới chú mày đâu nhỉ:-w? Anh ở SG trà đá quán nào cũng miễn phí. Chú mày khỏi lo:-". Biếnb-(. Rảnh thì về nhà ngủ hay tự xử đi=)).

9. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Trốn =))
    Năm hết Tết đến anh đi chơi cho nó sướng , đợi 1,2 ngày nữa rảnh lại vào chơi tiếp , chú cứ tự cho mình cái quyền nguy hiểm =)).Ở Box TT mở mồm ra có thằng nào nó thèm trả lời đâu mà cũng cứ bi ba bi bô =))
    Còn vụ này ko tham gia đơn giản vì...ko biết =)).Hơi đâu đi quan tâm cái danh hiệu với biệt danh của mấy cái đội khác cơ chứ.Chứ có như ai cái gì cũng nhảy vào nói dù chả hiểu đầu đuôi ra sao =)).Đến Fan nhà mình là ai, dùng acc nào còn nói nhảm như mình biết , như mình cao siêu lắm.. may mà cùng nhà nó ko chửi cho là may đấy =))

Thôi đi chơi đã, 1 vài hôm nữa gặp bàn sau nhá :))

10. THINHRAZOR21428

THINHRAZOR21428 Thiên Bồng Nguyên Soái Lão Làng GVN

:-" Thôi em để cho anh cái quyền nguy hiểm , anh cứ tiếp tục nguy hiểm đi !:-" Trà đá cũng ko chùa đâu , muốn uống nó phải trả tiền cho thứ khác đấy ! Có nước cống với nước sông Sài Gòn là miễn phí !

11. nevilarus

nevilarus T.E.T.Я.I.S

Đầu năm , đầu năm , vui vẻ cả làng nào , ai lại đi war chuyện năm cũ >:D<
    Kiếm chuyện mới war đê \m/

12. 010203

010203 Mage lực điền ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Moderator Lão Làng GVN

đầu năm mà cứ war war =))

13. jimmyjckhoa

jimmyjckhoa T.E.T.Я.I.S GameOver

Chú mày muốn đầu năm gây lộn hay gì gì thì anh cũng xin chiều thôi:-". Ko ai nói tới chú mày mà chú mày ngứa miệng vào nói lăn tăn. Nên cái vụ nước cống, nước sông gì đó thì chú mày nên uống đi để trị cái miệng mình đi nhá. Dĩ độc trị độc mà. Miệng thúi thì thuốc phải thúi hơn mới chữa nổi:)).
    Còn anh có nguy hiểm hay ko thì cửa chú mày chưa đủ cho với ko cho đâu:)). Tự tin gớm nhỉ:))

14. THINHRAZOR21428

THINHRAZOR21428 Thiên Bồng Nguyên Soái Lão Làng GVN

:-" mấy cái loại bố đời , đi đâu cũng tưởng mình hơn người ai cũng khinh !;)) Đừng tưởng người ta gọi mình bằng anh xưng em thì cảm thấy bố đời nhé , chưa biết ai hơn ai nhé :-" Câu nào lời nào tôi nói bạn uống nước sông Sài Gòn hay nước cống , tôi chỉ nói 2 thứ đấy free thôi ! Còn trà đá thì ở đây cũng có nhiều bạn sống ở SG nên chắc cũng biết , trà đá nhiều nơi vẫn tính $ ;))Đúng là rất có văn hóa " bựa " ! Tự nhận rồi tự nói !Miệng thúi nghĩ ai cũng phải như mình ! Xong bài này tôi phắn , cho bạn cố tỏ ra nguy hiểm tiếp đi ! ;)) bạn nguy hiểm lắm !

15. nevilarus

nevilarus T.E.T.Я.I.S

Trọng tài -> Barca vs Chelsea -> MU -> Red Devil -> Chelsea vs MU -> nóng trong người -> trà xanh -> trà đá, nước cống ..

Cho các bạn tiện theo dõi =))

16. gigabyte

gigabyte Dragon Quest

ôi cái tag =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.