Trực thăng

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi pinochino, 3/6/03.

1. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

Các bác ui! Các bác muốn nhìn thấy xe tăng chứ gi` :D , hehe các bác chỉ việc đánh cheat PANZER là xong (có thể đang chơi thì ấn từng chữ cái cũng được). Bác nào cho em cái save ăn hết 100 hidden pakage thì cho em nhé! Bye bye

2. jacks0_0

jacks0_0 Mr & Ms Pac-Man

Muốn lấy xe tăng mà ko dùng cheat,ko cần lấy hết 90 Hidden Packages thì bạn chỉ còn cách là "quậy" lên 6 sao.Rất đơn giản,chỉ cần vào Mabibu Club,"tặng" tụi đang nhảy 1 quả mìn thì sẽ lên 2->3 sao.Sau đó ở trong đó tiếp tục giết mí tên police đến làm phiền.Lên đến 4 hoặc 5 sao rồi thì chạy ra ngoài,giết FBI,Swat,rồi cướp xe chạy vòng vòng,cán tụi nó,dzậy là sẽ lên 6 sao à!Lên 6 sao rồi thì nên ra khỏi xe,chạy đi tìm xe tăng rồi leo lên,đi đến chỗ sửa.hoặc chạy tới chỗ nào có garage,cho tank vào,sau đó chạy đến chỗ save,save lại.SAu khi load lại bạn sẽ có tank! :D
    Nghe có vẻ khó khăn nhưng làm thì rất dễ,bạn chỉ cần trang bị shotgun và áo giáp là ok!Nếu muốn chắc ăn thì chạy đến chỗ bán vũ khí mà quậy,sau khi áp giáp mất thì lại chạy vào mua tiếp!Dzậy có bắn tới mai cũng ko chết! (^_^)

3. THI-MAFIA

THI-MAFIA Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi.Tưởng chuyện gì chứ.Muốn lấy xe tank thì theo tôi nên ở chỗ nhà save (cái nhà tập thể trên nóc có máy bay) gần chỗ nhiêm vụ đầu lâu ấy rồi quậy lên sáu sao lượm xe tank bỏ vào gara rồi chạy ra save.khi save xong lúc nào cũng đầy lại máu và ở trong hẻm ít bị CS bao vây hơn.

4. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

Gớm! Em thử cách đó rồi các bác à! K0 ổn đâu. Chỗ save chữ V tuy đứng nóc bắn xuống an toàn nhưng ít người + ô tô qua lại. Muốn lấy k0 cần cheat PANZER, tốt nhất đi quậy hoặc fá xe cs lên đùng 6 sao là tha hồ. Các bác còn có thể lấy cái đèn Điện Quang ở nhóm nutter để tỉa bọn quân đội ở trại của nó rồi cướp xe tăng vì chúng nó tuy đông nhưng cái đèn nó nhiều đạn, những 500 viên mà thằng nào xấu số dính 1 viên cũng đủ xuống dưới cõi âm gặp lại cha mẹ già rùi!

5. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Theo tui thì mấy bạn không cần phải chờ đợi lâu wá làm gì. Tui thì chỉ cần mua cái Hyman Condo là đã có trực thăng trên nóc rùi.

6. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Theo tui thì mấy bạn không cần phải chờ đợi lâu wá làm gì. Tui thì chỉ cần mua cái Hyman Condo là đã có trực thăng trên nóc rùi.

7. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Muốn quậy theo tôi các bác cứ đứng trên nóc nhà tỉa xuống. Đứng dưới loạng quạng nó húc cho hai ba nhát là toi. Thà mang tiếng anh hùng núp còn hơn là .. tiu. Tới khi xe tăng tới đợi hai thằng lái nhảy ra mình nhảy xuống cướp xe chạy là okie.
    Nấp trên nóc nhà chỉ có điều thỉnh thoảng có khách không mời, mấy chú helicopter với mấy chú đặc nhiệm, mà bắn trực thăng thì tốn đạn lắm, nên cứ lấy M4 hoặc súng ngắm nhằm vào chú lái trực thăng ( thường thì mấy thằng lái hay ngồi bên phải trực thăng, tức là bên trái của mình ) mà tỉa thì chỉ 1,2 phát là tiêu liền... ( Trong khi đó dùng Minigun cũng phải mất 300 viên, dùng M4 cũng mất tới 4,5 băng )

8. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Ê trang này cho trực thăng mà, hình như mấy bồ hơi lạc đề rồi.

9. leduckhanhs

leduckhanhs Mr & Ms Pac-Man

ko biet gta III co truc thang ko ah cac bac

10. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

:lol: GTAIII có trực thăng chứ,nhưng là trực thăng CS cứ lên cỡ vài sao thì nó sẽ tới hộ tống bạn vào bệnh viện hoặc vào đồn CS.Trong GTAIII chán ở chỗ là mình không có lái được máy bay(trừ chiếc DODO thôi)nhưng bù lại NV của nó thì quá ư là khó,bạn chơi thử đi rồi biết.......

11. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Mấy cái trực thăng mình mua ở đâu hay kiếm ở đâu được bạn ơi.Mình phải qua thành phố khác mới lấy được phải không em nghe mấy thằng bạn nói vậy không biết có phải không?

12. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Sau khi lấy nhà trùm Diaz xong thì bạn bắt đầu sở hữu một chiếc trực thăng trên nóc nhà. Từ đó thì bạn có thể đi kiếm mấy chiếc khác. Có một chiếc thì đậu gần gara gần chỗ bạn ở đầu tiên í . Bay vòng quanh chỗ đó là thấy liền (đậu trên cái nóc nhà màu hồng)
    Ngoài ra bên đảo kia cũng có vãi chỗ có trực thăng. Đi từ chỗ đầu lâu ( ban nhạc Fist Love ) rẽ trái sẽ thấy có một cái ngõ nhỏ ở bên phải lề đường, có cái nhà bán 14.000 , mua xong thì lên nóc nhà có cái trưck thăng đậu sẵn.

13. leduckhanhs

cac bac ui truc thang quan doi co ban tia duoc ko ah

14. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

comrang hỏi tí này, lúc nào thì mình lấy được nhà của trùm D?? tôi hoàn thành hết các mission của nó rồi mà có lấy được đâu?

15. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Bạn có thể lấy được nhà trùm D khi bạn quay lại trả thù cho người bạn của bạn,lúc bạn đi vào ngôi nhà để giết tên trùm với một người mặt đồ trắng mà tớ quên tên rồi thông cảm nha.Bạn phải lên nóc nhà mới thấy được trực thăng.Chúc bạn may mắn. :lol:

16. leduckhanhs

tớ biêt rùi nhưng sao tớ lấy chiếc trực thăng nhà thằng D đề vào trai quan đội ,rùi sao bọn lính ở đó bắn tớ tơi bờ hoa lá luôn ah.Hình như phải vào đồn cảnh sát để lấy bộ đồ gì đó để vào trại quân đội ko bị tụi nó bắn nhưng tớ củng chả thấy cái đồn quái quỉ ấy ở đâu hết>có bác nào bít thì chỉ giúp với>>>>>>>>.thank nhìu :D

17. Ghing_retry

Ghing_retry T.E.T.Я.I.S

này các bác có ai lấy trực thăng bằng trainer ko,tui thì thử rồi lái đã lắm ,dùng cách này để luyện tập màn lái trực thăng điều khiển từ xa để gắp quả mìn vào thùng thì bá cháy luôn hê hê hê, còn làm nhiệm vụ bằng trực thăng "A pa chi" để đi đến nơi cần đến thì khỏi phải nói :không gì ngắn nhất = đường thẳng

18. chuthoong

chuthoong Mr & Ms Pac-Man

Hình như bác còn thiếu cái trực thăng (Maverick gì gì đó) trên sân thượng toà nhà Hyman Condo, tuốt trên cùng á :)

19. orions2003

orions2003 Youtube Master Race

Nhà chữ D đó kiếm cái cầu thang đó trên nóc nhà có Tt đó và ở chỗ Xphim đó ,cả ở chỗ nhiệm vụ bay xe máy nữa .ok

20. BURN

BURN Mr & Ms Pac-Man

ê, Gta vice citty chừng nào chơi mới gọi là xong vậy, thấy chơi hoài mà chả còn nhiệm vụ nào mới hết trơn đó..... chả còn gì để chơi nữa, chán thiệ..... tui biếtt chung cư đó rồi.... Có lần vào đó sưu ầm xe cho hãng để được mấy chiếc xe mới cho..... ui có 3 chiếc xe độc nhất vô nhị luơn đó