Trung tâm fantasy sango 2

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 3/11/05.

1. bamba003

bamba003 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

ah! hồi trước tui cũng dính cái naỳ!sau khi nói chuyện với gia cát lượng bạn vào nhà 1 ông già kế bên nhà trọ! nói chuyện với ổng xong lục cái tủ là có 1 cái ! sau đó đi vòng vòng nói chuyện với những người khác dc 2 cái nữa là đủ

2. HuoLong1

HuoLong1 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Thu phục bò sữa ko đủ rượu T_T

3. BlackDeath2

BlackDeath2 Youtube Master Race

Em chơi theo hướng dẫn này http://forums.gamevn.com/showthread.php?141128-Huong-Dan-Fantasy-Sango-2-hoang-tuong-tam-quoc-chi-2-

Chơi đến chương cuối thì bị kẹt khúc này "3 phần này nằm vòng quanh thành ; nói chuyện với người dân sẽ có được ; sau đó đem lại weapon shop nói chuyện với thằng đi qua đi lại ; sẽ được cột thu lôi ; xong xuôi tiến thẳng đến " 濮阳 "..." , em đã lấy đủ 3 cục sắt và nói chuyện dc cây thu lôi mà vẫn không có thay đổi gì cả . Word Map cũng không có gì thay đổi . ACE nào biết giúp em với :(

4. xp_virus

xp_virus

lấy được cột thu lôi thì đi đến thành 濮阳 để gắn nó vào sau đó gia cát lượng sẽ làm phép cầu mưa. do faqs làm lâu quá hình die hết rùi sorry mọi người

5. bdstubi

bdstubi Youtube Master Race

Hic, hôm nay thăm diễn đàn mới biết đến game này, thật là lạc hậu quá

6. The-Joker

The-Joker 531ED1206E681B0206EE079206EE820731EBF70 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

Cho hỏi cái này có Eng patch và chơi lan được ko vậy :D

7. hoangnam0123

hoangnam0123 Mr & Ms Pac-Man

cái này chỉ có bản tiếng Trung thôi không chơi được lan đâu

8. diepkhainguyen1

diepkhainguyen1 Youtube Master Race

Em đang tìm link down của fantasia sango 2 mà toàn thấy link die. Bác nào tốt bụng có thể up lại file giúp e được không ạ? Dạo này e đang bấn game này quá. Hồi mấy năm trước e có mò mẫm chơi hết được FS3 và FS4 nhưng không hiểu nội dung mấy :D, có hướng dẫn chơi 2 phần này chưa ạ? e muốn đọc hiểu nội dung xem nó thế nào. Tks các bác trước.

9. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Ai có link FS 4 hoặc trainer FS2 thì up lên nhé

10. shinrenkyo

shinrenkyo Youtube Master Race GameOver Lão Làng GVN

EM em xin Link Bản 2 và 3 với ! Tìm gôgle mà die sạch hết rồi :9cool_too_sad:

11. Kún ♥ Nấm

Kún ♥ Nấm Legend of Zelda

đây là bản 2 : http://www.99danji.com/game/6992.html
    bản 3 :http://www.99danji.com/game/6990.html

ấn vào máy cái link có mũi tên chỉ xuống màu xanh ý, mạng mình ban ngày thì ko bắt được link còn đêm thì mới bắt được và luôn luôn max speed nên rất nhanh nếu ban ngày bạn ko bắt được thì khuyên là nên để đêm rồi cắm. Trong trang này có đầy đủ FS 1-4 và tiên kiếm 1-5 nhé

12. diepkhainguyen1

diepkhainguyen1 Youtube Master Race

Bây giờ mới hì hụi chơi cái này vì giờ mình mới thấy và down được. Đọc mờ mịt mấy chục trang trao đổi của các bác mà chẳng thấy chỗ hướng dẫn kích hoạt Đế Uyển. Lúc mới vào nó chỉ cho mở 1 cây, thế nên nhiều thắc mắc là không biết cách đúc đồ trên đó. Sau mấy hồi lần mò mình đã mở được 3 cái cây: Đầu tiên nói chuyện với thằng nhân mã nó mở cho mình cái cây đầu tiên, sau đó nó cho mình 1 viên thuốc màu vàng, ném cái đó vào cây đầu tiên, nó mở tiếp cho mình cây số 2. Sau đó từ cây số 2 luyện ra 1 quyển sách gì đó nó cho mình tiếp 5 cái bột vàng. Rồi nó bắt mình luyện kiếm gì đó nữa, mình vứt mấy thứ vào cái cây 1, sau đó kích bừa vào cây 2, nó sẽ mở cho mình cái cây 3. Thấy có bác bảo có 4 cây, vậy cây thứ 4 mở thế nào, và ai đã chơi rồi có thể chỉ dẫn chi tiết lại cách kích hoạt này không? ^^ Vì mình mò mẫm chơi, lại mù chữ nên chẳng hiểu gì, chỉ kích linh tinh thôi àh.

13. gogo seach

gogo seach Youtube Master Race

cho mình hỏi cách xếp hình mấy con tinh linh với.VD với con tinh linh ngó sen mình xếp hình nào ra trước,mình xếp giống với con trong hình là nó wa lun hà ko cho cây tu la chóp?

14. KiemMa2006

KiemMa2006 Youtube Master Race

có ai giúp đoạn Chấn Giang với về nhà trọ ngủ mà click vào giường ko đc toàn mũi tên màu hồng, pó tay khúc này

15. thimangcui

thimangcui Youtube Master Race

có ai chỉ tui cach up file save lên ko vậy,tui đánh đến đoạn xuống thủy cung tìm 2 viên long châu mở cửa (chỗ đầm mã hàn) đánh với con boss thứ nhứt nó trâu kinh khủng,đánh cả nửa tiếng cũng ko giựt giọt máu,tui hack cheat cũng vậy luôn,mà vậy là phải mần sao?

16. chemgiosieudang

chemgiosieudang Youtube Master Race

vậy chắc là chú đang bị yếu hoặc chú lỗi của game rồi,ông xp vỉut ko nói trong bai hướng dẫn nhưng game này đầy lỗi đó,sơ suất là chơi lại từ đầu nhé

17. thimangcui

ông nói xong sao không nói luôn cái lỗi ra luôn đi,để mất công người ta phải hỏi lại,mà hỏi nè:nếu mắn lỗi thì làm sao sữa đây

18. chemgiosieudang

ờ,lỗi là sau khi từ biệt mã siêu rời quê nhà lập nghiệp(đi khỏi chỗ có bà già dùng chảo đánh mình ấy),theo nhiệm vụ ông tới 1 cái thành mà tới trước cửa thành thì nhân vật chính đói bụng rồi nhận được 2 con linhh thú,1 tên là mật ong còn con kia cầm lá sen. khi vô thành sử dụng chức năng phát hiện đồ ẩn sẽ có 1 món đồ nằm trên nóc shop vũ khí,không được láy vì đó là lỗi game,ông lượm lần 1 thì nhạc có lúc nó cà giựt,nhặt lần 2 thi bos thủy cung trâu bò,nhặt lần 3 bị đá thẳng ra windo. ngoài ra nếu ông hack chet tất cả lên max mà để điểm cộng thêm ko cộng vo gì hết thì bắt đầu từ mốc 170(hay 178,180 gì đó)nói chung là đẻ điểm cộng thêm wa cao thì sẽ có tình trạng ông chạy tung tăng ngoài bản đồ thế giới mà ko thằng nào cản,theo cốt truyện thì thời đó có wai vật nè,rồi khi có công chúa thì "hộ hoàng huyết tộc"cùng "ám hành thất chúng"sẽ bám theo để tấn công ông" ?" mà ông chạy tung tăng ko thấy ngoe nào thì biết là bị lỗi rồi,còn sửa ư,chịu khó chơi lợi từ đầu là được hế hế hế

- - - Updated - - -

ờ,lỗi là sau khi từ biệt mã siêu rời quê nhà lập nghiệp(đi khỏi chỗ có bà già dùng chảo đánh mình ấy),theo nhiệm vụ ông tới 1 cái thành mà tới trước cửa thành thì nhân vật chính đói bụng rồi nhận được 2 con linhh thú,1 tên là mật ong còn con kia cầm lá sen. khi vô thành sử dụng chức năng phát hiện đồ ẩn sẽ có 1 món đồ nằm trên nóc shop vũ khí,không được láy vì đó là lỗi game,ông lượm lần 1 thì nhạc có lúc nó cà giựt,nhặt lần 2 thi bos thủy cung trâu bò,nhặt lần 3 bị đá thẳng ra windo. ngoài ra nếu ông hack chet tất cả lên max mà để điểm cộng thêm ko cộng vo gì hết thì bắt đầu từ mốc 170(hay 178,180 gì đó)nói chung là đẻ điểm cộng thêm wa cao thì sẽ có tình trạng ông chạy tung tăng ngoài bản đồ thế giới mà ko thằng nào cản,theo cốt truyện thì thời đó có wai vật nè,rồi khi có công chúa thì "hộ hoàng huyết tộc"cùng "ám hành thất chúng"sẽ bám theo để tấn công ông" ?" mà ông chạy tung tăng ko thấy ngoe nào thì biết là bị lỗi rồi,còn sửa ư,chịu khó chơi lợi từ đầu là được hế hế hế

19. thimangcui

trời,vậy là phải chơi lợi từ đầu sao?buồn nhưng cũng thank ông trả lời

20. chemgiosieudang

ông có bản hướng dẩn nè,jhi nào bí thì lên đây hỏi,mọi người giải đáp cho(nói người cho xôm thoi chứ đi hết rồi)hoặc tui chỉ cho cũng đc,bi giờ chắc cũng ko mấy ai quan tâm game này nữa đâu vì nó cũ rồi,bi giờ có FS 3 với 4 luôn rồi