Trung tâm fantasy sango 2

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 3/11/05.

1. hedaspo20042

hedaspo20042 Youtube Master Race

Trời bạn vô phần option đó : bỏ 4 cái dầu là tới rùi . bên trái là đánh xáp lá cà còn bên kia là đánh theo lượt

2. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

có bạn nào rảnh? thì hưóng dẫn dùm mình làm thế nào để tạo ra đồ nhắm cho con bò và chế ra cây linh khí trường kiếm. và sao tui đi tới chỗ vào cái cây To ở phía namthì sao nó không cho vô vậy?????

3. betheone

betheone Mr & Ms Pac-Man

to headaspo20042: help tui khúc con bò đi! sao mua 3 bình rượu rồi! chế thành cây Đan hạc thảo gì đó(14 cây rồi) mà sao ko thu phục được con bò đó vậy? nói chuyện với nó nó cứ bảo đi tìm cái gì hoài tức quá

4. hedaspo20042

hedaspo20042 Youtube Master Race

Mấy bạn gửi file save cho mình đi , mình sẽ về tét và hướng dẫn cho.

5. Kakalot_1989

Kakalot_1989 Donkey Kong

hic, hôm qua đang chơi thì bị cúp điện, hôm nay vô chơi lại thì bị mất save rồi hic hic
    uổng công chơi mấy bữa nay.
    Chán ghê

6. Gengis

Gengis Mr & Ms Pac-Man

Bí típ rùi , đến đoạn Gia Cát Lượng giao cho tìm 3 cục sắt chế cột thu lôi. Tui mới tìm được có 2 cục à (1 cục của cô gái gần quán trọ, 1 cục của ông mập ) .Tui dã nói chuyện hết với mấy người trong thành dó rùi mà vẫn không co'

7. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

tui nghĩ là viên thứ ba là ở chỗ của ông lảo kế bên quán trọ ờ thành chấn giang. Nhưng chắc ổng có yêu cầu gì đó rồi mới cho mình bác nào rảnh thì gửi hình đoạn nói chuyện với ông lão wa cho xp_virus nhờ ổng dịch ra dùm rồi post lên cho anh em xem với

8. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Mấy bác làm sao chế được cái đan thảo hạc gì đó đó, sao chế được vậy?? Mấy bác có thể up hình lên hướng dẫn được ko??
    Tui thì chả có mà biết nhập đồ ở trên đế uyển.

9. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

Thì bạn phải đi vào trong nhà trọ ở thành Chấn Giang vào cái phòng thứ hai thì sẽ gặp Lưư Bị và nói chuyện với ổng xong. Thì đi xuống dưới nhà nói chuyện với Hồng Dạ và Bạch Huê rồi họ sẽ đi theo bạn. giờ chỉ việc chạy tới cái cây xanh xanh mà ban mún tới

10. Stephanie

Stephanie Mr & Ms Pac-Man

ne, rồi sau khi o rạp nước về đi đâu tìm lưu hiệp vậy các bạn, tui đi mãi mà chẳng thấy thiếu đế của chúng ta đâu hết. chỉ tui chỗ hắn ở nha, tui đến Hứa đô rồi nhưng không gặp ai cả.

11. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

ở rạp nước ông đã đánh Lữ Bố chưa????? vì tui nghĩ lúc ông phá vỡ con đập ở rạp nước tưởng là hết roài nên ra ngoài phải không????

12. nast

nast Mr & Ms Pac-Man

tui gặp lưu bị rùi chạy xuống nói với bạch dạ hồng huệ tụi nó ko đi theo rùi tới cây máu xanh nó cũng ko có mở đường đi ko hỉu sao

13. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

sau khi Sở Ca chiếm hứa đô thì nhóm của bạn sẽ về chấn giang bàn kế sách.nói chuyện xong về nhà của tôn quyền nói với đại kiều. về quán trọ nói chuyện với đỗ an,bạch dạ, hồng huê rồi chạy lên lầu( chạy lại gần lưu bị sẽ tự động nói chuyện"tốt nhất là đứng trước mặt ổng") nói xong xuống dưới lầu nói chuyện lại với bạch dạ và hồng huê và họ sẽ tự theo bạn.nên nhớ là lại gần lưu bị chứ ko được nhấp chuột vào người ổng nha. bạn thu phục con bò chưa???

14. Stephanie

Stephanie Mr & Ms Pac-Man

ủa, Lữ Bố ở đâu vậy ? hình như tui đánh 2 trận rồi đó, tui đã đánh với Cao Thuận, đánh tan bọn vây đập Lưu Bị, nhưng hình như tui không thấy Lữ Bố, ông chỉ tui coi nó ở đâu vậy

15. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

bây giờ bạn quay lại rạp nước.lúc đầu thì mình chỉ đi được đường lở dưới.nhưng lý do bạn đánh Cao Thuận và phá tan đập nước nên lúc này ở trên sẽ có một đường mới.đường ở đây cũng giống như lúc đầu bạn đi vây.qua đó bạn sẽ thấy được Lưu Hiệp. bạn đi tiếp thì gặp một nhánh sông nhỏ.bơi wa đó thì đánh nhau với Mã Siêu để mượn ngựa Xích Thố.Đánh thắng hắn bạn se có ngựa.và bây giờ bạn quay lại nhánh sông lúc nãy vào sát mép bây giờ sẽ xuất hiện một con đường cho bạn đi đó(vì hồi nãy chưa có ngựa nên nó không cho vào)bây giờ chỉ còn việc là vô đập lữ bố mà thôi.CHúc may mắn.

16. nast

nast Mr & Ms Pac-Man

chưa thu fuc con bò mà nói rùi tự động nó nói mà xuống nói với BD HH tụi nó đâu có đẫn mình đi đâu

17. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

bạn thử chạy qua nhà đại kiều và tiễu kiều đi hình như cũng có đoạn đối thoại nữa đó.nói xong thì cứ lám như trên còn không được nữa thì thôi bó tay!!!!có bác nào lấy được viên đá thứ ba để tạo ra cột thu lơi chưa????

18. betheone

betheone Mr & Ms Pac-Man

help tui khúc con bò đi ! sao chế ra 15 cây Đan hạc thảo rồi mà nó ko chịu ăn ko chịu theo mình là sao?? hix! help me plsssssssssssssssssss

19. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

thì ông đã tới lúc nhiệm vụ mua 3 bình rượu ở thành hứa đô chưa mà thu fục con bò ???/ chế ra đan hạc thảo chưa đủ đâu phải cần thêm rượu. Mà chắc gì cái món của ông là đan hạc thảo????có thể post hình ảnh lên cho mọi người cùng xem thử được không???/

20. betheone

betheone Mr & Ms Pac-Man

dạ em mua 3 bình rượu rùi mới lên đế uyển chế ra đan hạc thảo! đang ở cái khúc gì đi vô cái khu rừng gì mà có cái hồ hồi sinh( ko nhớ rõ)