Trung tâm giải đáp thắc mắc

Thảo luận trong 'Alliance of Valiant Arms' bắt đầu bởi DVN, 12/10/09.

1. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

ok thx mod. để mình thử xem :D

2. hoazero

hoazero Youtube Master Race

Thanks DVN nhé , cũng vì mình chỉ bị lỗi khi bắn map Scorpion thôi nên ko biết tại sao , cứ load xong hết cái map là bị văng ra .:)

3. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

dien the nhi. download gan` xong cup dien :| vai~ ha` :(( ko co link torrent nhi huhuhu

4. Zezz

Zezz Donkey Kong

Quái.... Từ khi cài lại win đến giờt hì không chơi được AVA nữa >_< đã download lại client cài dặt xong vào RE bấm Start thì nó báo là download Fail iji gì gì đó, thử đi thử lại bao nhiêu lần cũng không được, nó báo là gmae đang update hoặc có game khác đang chạy T_T , để từ sáng đến tối vẫn như thế >_< có ai bị trường hợp này không giúp ta với T_T

5. biladen98

biladen98 Mr & Ms Pac-Man

à cậu làm theo kiểu Kylin đi mất hơi nhiều tiếng :D cậu vô chỗ mấy cái hàng topic áy ctrl+ F roài bấm kYlin thấy cái topic đó tich vô

6. motorway

motorway Donkey Kong

Nạp tiền vào game này ntn DVN nhỉ , mình đang muốn mua ít súng mới và items mới .Nhờ bạn chỉ giúp .Thanks advance !

7. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

Mình dow cái của anh kylin rồi. giải nén rồi, không thấy file ava.reg huhuhu

8. DVN

DVN Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

File reg vẫn trong folder đấy chứ đâu , còn nếu ko thấy thì download lại .
    Giống như đa phần các game khác , AVA hỗ trợ nạp Gcoin qua paypal , Visa hoặc credit card , để xem chi tiết hơn thì login vào trang chủ ijji > click vào ADD G COIN .

9. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

Mình bị y chang bạn này, vậy là sao O.o :L

10. DVN

11. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

có thể cho e cái YH hỏi cho dễ ko. hmm. đã thay Open DNS cũng ko được. google DNS cũng ko được nốt @@

12. Zey

Zey C O N T R A

Chạy game thông qua REACTOR chứ không phải chạy game trực tiếp từ AVA.exe vì nó thông qua phần chứng thực tài khoản của bạn thông qua REACTOR. Lên trang chủ nó down REACTOR về và start game

13. bomtienxu

bomtienxu Mr & Ms Pac-Man

hôm nay mình cài lại vào ổ cài win update xong hết rồi. đang chuẩn bị chạy vào game thì thằng KIS nó báo có TRoịan keylocker thế là tạch luôn. vào Reactor toàn báo game chưa cài đặt. hu hu . cay cú quá ko biết sửa làm sao. ai chỉ cho mình với.

14. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

Mình đã cài game xong. update xong. vào Rec => Start thy` Rec biến mất, game ko vào được, vậy là sao hả mod? :S

---------- Post added at 18:57 ---------- Previous post was at 18:55 ----------

rồi, mình làm rồi, đã update xong nhưng vào Rec đến chữ start rồi click vào thỳ mất Rec, game không vào được. có lúc thì chưa kịp ấn start đã mất :(

15. DVN

Unis Reactor ra rồi cài lại là dc .

Unis Reactor ra rồi cài lại , nếu KIS báo nhầm nó là trojạn thì add nó vào list là xong , bỏ KIS lâu rồi nên cũng ko nhớ rõ lắm , tôi chạy qua nhiều trình security như AVIRA , BIT mà chưa lần nào nó báo Reactor là trojạn cả .

16. taolax

taolax Youtube Master Race

Cho em hỏi là ping các anh bắn thế nào, ko hiểu sau lần bảo trì hôm 15/6 là cứ ping vàng liên tục hoài T T

Em mạng mega easy nha :D

17. Zey

Zey C O N T R A

^ ping vàng thì nên mừng đi =]] không ping đỏ là may rồi đấy
    Data center nó đặt tuốt bên US + khoảng cách địa lý thế kia Line 8Mb còn vàng, còn Mega Easy chỉ có 450Kb/s mà đòi tung tăng ping trắng ? ~.~

18. bomtienxu

bomtienxu Mr & Ms Pac-Man

sau bao nhiêu lần cài đi cài lại cuối cùng em đã vào đc game nhưng vào đc nó toàn báo sai path. e vào foder backup thì thấy file back up chỉ đến 032. em đã dow tất cả các part của bạn topic dưới kia nhưng extr vào rồi mà Rector vẫn phải update từ đầu.h` vào game õ ràng thiếu phiên bản vậy nó vẫn cho vào game ảo quá. làm sao để nó update tiếp bây ạ.

19. Zezz

Zezz Donkey Kong

Đã làm thử nhiều cách vẫn không thể nào vào game được, làm theo cách của Kylin thì trong Re báo là chưa cài đặt game, mặc dù đã regis, regis xong cũng cài lại Re vào vẫn thế , làm theo cách thứ 2, dow client về cài đặt, sau đó chép đè AVA đã update của Kylin lên vào Re thì thấy gaem đã cài đặt > Gamestart thì " [3][AVA]Failed to download version.ini " >_< bó tay luôn, trước kia mỗi lần Ghót lại máy thì chỉ cần setup lai client đợi update xong chiến ngon lành, còn bi giờ thì sinh ra đủ cả bệnh T_T. ai rành kíu bồ tèo với T_T

20. taolax

taolax Youtube Master Race

Hồi đó trắng thiệt mà T T Sau này sau cái đợt Undegoing Maintenace (hình như là bảo trì) em mới vàng T T

Mà line 8Mb của anh là xài thằng nào thế, nếu là FPT thì miễn bàn :D