Trung tâm giao hữu thành phố Hồ Chí Minh

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi muashi, 12/8/05.

1. muashi

muashi Youtube Master Race

thì biết là máy thì đá rất ngu nhưng em cũng đã đá với nhiều người rồi mấy người đó lâu lâu mới đến đá thì chán chết có khi rủ còn kô chịu đá nữa còn về giải đấ vũ dũng thì wá xa mà em lại kô có điều kiên đi lại nên kô tham gia đươc nếu tham gia đc thì em tham gia lâu rồi

2. amato

amato Mr & Ms Pac-Man

Đúng là đối với WE6 tôi là con gà :;) vì tôi rất ghét chơi nó ,vì nó có nhiều bug siêu lớn ảnh hưởng nghiêm trọng đến kết quả trận đấu.
    Còn WE các bản về sau như WE7i hay WE8i tôi tự hào là mình chưa hề thua kém bất cứ ai mặc dù tôi toàn chọn những đội yếu để đá ,như Spain hay Valencia.
    Mới đá WE9 ,kiểu chuyền bóng của nó hơi giống với WE2002 PS1 và WE7 ,mẹ ơi Real ở bản này mất cân bằng quá ,Woodgate và P.Garcia con gà chính hiệu

3. muashi

bây giờ em hỏi mấy anh nhé mấy anh chơi cái này bao lâu rồi sao mà chảnh thế lỡ chỉ giỏi cái miệng thì ai mà biết đươc vậy thì cho em hỏi nhá ai biết chính xác từ trước đến giờ từ PS1 đến PS2 có bao nhiêu loại đá banh nếu ai biết em kêu làm sư phụ đó

4. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Anh mày đây không biết đá Ps1 thoai!Coi như mày không co duyên được làm đệ tử của anh hehehehehe

5. bibobom

bibobom Guest

mấy người kia thì anh ko bít chứ anh thì mới chơi có 9 năm àh em ơi...( úi cha , hơn nửa số tuổi nó rồi :)...)...còn bao nhiêu loại đá banh thì anh chắc là anh chơi nhiều hơn em đó...chơi từ hồi có Nhật 2 , chỉ toàn CLB nhật , có logo là hình các con thú...

6. shevagol

shevagol Youtube Master Race

thôi mệt wá đi,14t mà chưa cọ xát nhiều thì cũng thế thôi bản ơi.Tôi đây cũng giống như patriot thôi,nói chung thì ban chưa thể nào mà so sánh dược với ai đâu..............
    to patriot:hi vọng bạn và mình sẽ có dịp gặp mặy nhau he!!!!:D:D:D:D:D

7. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Ừ tui cũng hi vọng gặp ông!nhưng mà tui ở Hà Nội đó nha!Mà tui đá WE9 không giỏi lắm đâu!

8. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Tui ở Hà Nội đó!Có muốn đi đá WE9 thì liên lạc nhé!Dạo này dân đá "giao hữu" ít quá nhỉ.Chẳng hiểu trốn đâu hết roài!Còn thằng cu muashi chịu khó ra mấy hàng game đi,ra đó mà chơi sẽ biết mùi "đời" ngay mà,không có mày cứ lên đây đôi co với mấy anh mệt quá.Chúc chú mày ra đó mà lành lặn trở về

9. muashi

trời tưởng vậy là hay àh chưa đá chưa biết được àh nha ai nói tui kô cọ xác mà còn thường xuyên còn về bibobom thì chơi từ banh nhật hai chứ gì còn em chơi từ banh nhât 3 đến giờ

10. muashi

trời ơi em ra đá thường xuyên với nhưng còn wá ít người có máy thèng lớn kia đá em kô quen nên em kô rủ chơi bộ anh tưởng em toàn đá máy kô àh hả em cũng thường xuyên đá lắm chứ bộ còn hôm kia em đá ăn tiền với thằng kia ván đầu em thua em chung rồi nó thua wa thua lai rồi wa ngày mai em đá tiếp em ăn mấy ván đầu thì nó chung con máy ván sau nó thiếu rồi no lặng luôn vì nó lớn hơn em nhiều nên em đòi kô đc

11. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Hic chú mày cũng ghê gớm ah nha!Kinh đây!Nó đá độ bà con ạ.Có ai rảnh ra tiếp nó vài chiêu đi.Mấy cao thủ SG mau mau cử đệ tử ra giết nó đi!

12. bigboss319bdt

bigboss319bdt Youtube Master Race

Sáng nay có 1 cậu bé đến đăng ký thi đấu WE_League Vũ Dũng lấy nick là "mua sắt sỉ" musashi 14 tuổi không biết có anh em gì với muashi không nhỉ!? :-/

13. amato

amato Mr & Ms Pac-Man

Banh Nhật 3 ra đời khi kết thúc Worldcup 98 khoảng nửa tháng.
    Thế hóa ra thằng muashi chơi game đá bóng từ năm 7 tuổi à. Phịa nó vừa thôi. :cool:

Tui chơi Winning Eleven từ thời Super Nintendo ,trò đó giống như Siêu sao 2 nhưng cải tiến kiểu chuyền bóng và thêm nút chọc khe.

Đến PS1 thì bản đầu tiên chơi là bản 3d của ISS,bản này ai còn nhớ không ? muốn tạt bóng bắt buộc phải ấn R1 + O .Lúc đó có 1 ấn tượng là cầu thủ trông như người gỗ (vì dựng hình ít polygon) trong khi những game ra cùng thời như Soul Edge lại quá hoành tráng

Rồi đến Đá banh Nhật 2, cờ CLB hình con thú như bibibom nói ,
    xong đến bản Winning Eleven Pre Worldcup 98 (bản này gameplay và graphic chang bản Nhật 2), bản này rê bóng như múa ba lê luôn-dẻo khiếp, sút cực nhẹ ,sút ngoài vòng cấm chắc chắn không vào, chuyền xa bằng O tốt như R1 + tam giác của WE8
    Các bản tiếp theo chắc các mem ở đây đã chơi qua hết ,Nhật 3 với những đường chuyền như đan rổ rá của Brazil,cú sút căng như búa bổ và tốc độ như mãnh thú của Amokachi
    Nhật 4, Owen chạy rất nhanh ,khi đá biên tạt vào thì tiền đạo rất thính bóng trong khi hậu vệ rất khù khờ. Về sau còn có card hack speed ,làm game chạy nhanh khiếp đảm

Nhật 2000
    Nhật 2002
    WE6FE trên PS2
    ...

Những bản patch lậu nhiều vô kể không tính đến

14. muashi

tui nói thiệt các bác kô tin thì thôi hồi nhỏ anh họ tui đến thăm và thấy gần nhà có quán điện tử rồi rủ tui chơi lúc đó tui chưa biết chơi rồi ảnh rủ tui chơi đá banh va tui kô biết đá rồi tui thua wá trời và tui tức wá tui cứ thường ngày luyên tập cho đến giờ và anh ấy thì lâu lâu mới đến và kô có đá nữa bởi ảnh bận đi làm

15. muashi

còn về cậu bé lấy nich musashi kô phải là em đâu vì em đâu có điều kiên đi lại đâu mà ra tới đó để đăng kí các anh coi hộ em thằng đó đá cỡ nào

16. muashi

uh cám ơn đã giới thiệu dùm đó ai là cao thủ nhớ gởi đệ đến xử xong đệ rồi đến sư phụ luôn nhà tui ở 56/17 F5 Q8 đường bùi minh trực thành phố hồ chí minh ơ miền nam ở nước việt nam ở đông nam á ở châu á ở trái đất ở vụ trụ thank you vẻy much The Patriot

17. muashi

chứ tui hỏi mấy anh nè nha chủ yếu là thời gian chơi và đá có hay kô chứ kô co phân biệt tuổi tác chứ ở xóm tui có ong kia lớn mới tâp chơi tui rủ ổng đá tui toàn thắng kô từ đó đến giờ tui đá độ ăn nhiều hơn là thua bô mấy ông tưởng lớn là đá hay hả

18. Rivald0

Rivald0 Mr & Ms Pac-Man

Chú em giỏi lắm thấy chú ghi "Muốn Thử Tài Những Ai ở Quận 8" là biết trình độ của chú không thường rồi :D .Anh thì không biết trình độ chú như thế nào nên cũng hông có ý kiến chỉ khuyên chú nên khiêm tốn chút thôi thay vì dùng "Muốn Thử Tài Những Ai ở Quận 8" chú nên dùng " Muốn Thi Đấu Giao Hữu Những Ai ở Quận 8" nghe hơp lý hơn á .Chúc chú em thành công nha :;)

19. bigboss319bdt

bigboss319bdt Youtube Master Race

Tôi nghĩ chú bé này không phải dân vừa đâu :whew: mà cũng chẳng phải 14t.Nghe nói chuyện có vẻ văn vẻ lắm.anh em mình coi chừng bị thuốc thì bỏ bố,đá xong không còn cái quần tà lỏn mặt về ::(
    Nhưng nếu là nhân tài thì hãy chứng tỏ mình :hug:

20. muashi

trời ơi em nói em 14 t thiệt mà năm nay em lên lớp 9 còn về việc chứng tỏ mình thì mấy anh muốn em chứng tỏ thế nào chẳng lẻ từ quận 8 đi xe ôm qua quận phú nhuận để tham gia giải vũ dũng . còn có việc này nửa muốn hỏi mấy anh xem là em nghe nói có giải đấu gì đó chỉ cho chọn đội nhật thôi giải đó tổ chức ở đâu vậy nếu gần em tham gia nếu hết hạn thì thôi