Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hydrosunfua

hydrosunfua Mr & Ms Pac-Man

có you nào giúp mình tìm ra thành phố aroyo không vậy.
    Mình tìm hoài không gặp?

2. xp_virus

xp_virus

đùa hả ? arroyo mà hổng biết ? muốn câu bài àh ? mà arroyo không phải thành phố mà chỉ là làng thôi ! đó cũng là lúc bắt đầu trò chơi ! đùa kiểu này bị trừ exp đó cha !

3. Censys

Censys Youtube Master Race

Lâu quá không chới Fallout 2 nên quên hết cách lấy Item rồi. Mong các cao thủ chỉ giúp.OK?
    Khi đến New Reno nghe nói sẽ bị thằng đấu sĩ cắn đứt tai. Nhưng đang cần tai nó lại không cắn đứt. Có cách nào có 2 đôi tai mà không cần cái trò boxing không?
    LÀm sao có son of shaman hoặc frankentein. Làm sao có ngón chân cái, bộ não người, con kỳ nhông cắm trên xiên, túi thức ăn cho súc vật đầy.

4. Ashley

Ashley Dragon Quest

2 cái karma củ chuối đấy thì tôi chịu, ngón chân cái thì đi vào cái vùng gì mà đầy Gecko và chất độc màu xanh, nhảy rap ở đó một lúc thì sẽ có ngón chân thứ sáu.:)) Mang đến NCR phẫu thuật
    Bộ não người thì bác đến Sierra Army Depot, lên tầng 4, lấy trong cái máy tính ý, lấy được hay không còn phụ thuộc vào chỉ số Science của bác (Human Brain). Con kỳ nhông cắm trên xiên và túi thức ăn cho súc vật thì tìm một lúc là ra thôi mà, cái này thì tôi không nhớ tên tiếng Anh những dễ tìm lém

5. cecilpaladin

cecilpaladin Legend of Zelda

chà , con kỳ nhông thì tui bít có 1 chộ rất nhiều , đó chính là thằng cha bán quán ở NCR đó , chả đứng kế mấy thằng lính mâc áo xanh , chuyên bán kỳ nhông xiên và trái cây thì phải
    Còn thức an gia súc thì tui chưa nghe bao giờ , nó là gì vậy hả ?

6. Leonheat23

Leonheat23 Mr & Ms Pac-Man

thức ăn cho súc vật là hộp thức ăn mà con monrat ở gecko rất thích ăn còn cái tên là gì thì lâu wá wên mất tiêu rồi

7. hunter2000

hunter2000 Mr & Ms Pac-Man

hi các huynh cho mình hỏi có ai biết cách vượt qua cái tầng mê cung trong vòng cuối không. Lâu roi không choi nên quyên đường hihi
    hi vong cac huynh chi giúp

8. cecilpaladin

tui cá 10 ăn 1 you là dân câu bài phải không ? you không thấy cái walk của box này chình ình ở trên mà còn hỏi à ? down về mà xem đí , rất tuyệt đó , tui xem còn phải mê đó , à , mà phải nhấp chuột phải vào và chọn save as target nhé , chứ down bình thường không xong đâu

9. hunter2000

hừ you cùng là dân câu bài mà dám nói tui tui cung có dow về rồi chứ chỉ tại ở đó nói không rỡ chỉ nói là tìm nguyên lí hoạt động và vô hiệu hoá thôi chứ đâu có chỉ cách mở cửa đau bởi vậy tui đâu có biết

10. Censys

Sao không ai trả lời câu hỏi làm sao có son of shaman hoặc frankentein thế nhỉ! Box này có nhiều Mod lắm mà!
    Còn về bộ não thì đó là cái dành cho Skynet. Tui muốn vừa có não và vừa có Skynet cơ.OK?

11. Chosen

Chosen Youtube Master Race

Hi! Lính mới đây!
    Cái mê cung ở màn cuối thì ko cần chỉ dẫn đâu! Cứ mò một hồi là cũng ra đường à! Hỏi đường mê cung thì .... chuối quá!
    Mọi người biết cách tạo nhân vật 10 hết ko? (Tất nhiên là ko dùng bất cứ phần mềm nào hết mà do tự mình chỉnh thôi!)
    Tui có một cách tạo nhân vật 10 hết nè!
    Đầu tiên vào phần tạo bình thường thôi!
    Tiếp theo tạo nhân vật bất kỳ rồi lưu lại nhân vật đó!
    Sau đó giảm chỉ số xuống hết! Tức là tăng chỉ số dự trữ lên!
    Rồi ấn Alt + Tab, vào thư mục chứa FO2, mở phần mình lưu nhân vật bằng Notepad! Nó sẽ hiện lên kí hiệu tùm lum ko à! Xoá hết! Lưu! Thoát Notepad! Vào lại FO2!
    Load phần nhân vật mình mới sửa! Tất nhiên là lỗi rồi! Nó sẽ hiện lên cho mình nhân vật ban đầu! Nhưng chỉ số dự trữ thì còn y nguyên! Tha hồ mà tăng! Nhưng mà hình như phải Load 2 lần mới được!
    Lúc đó chỉ số của mình là 10 hết! Tha hồ mà làm hết nhiệm vụ!
    Farewell! :x

12. hunter2000

cánh của ông xài lâu quá cách của tui mới gọi là hiệu quả 100% chỉ cần dowload game hack hoặc artmoney là được liền mà lại rất hiệu quả bẻ được cả level và đủ thứ luôn đấy

13. Censys

Có cai biết địa chỉ có traner chỉnh ITem không? sao tui tìm hoài mà không thấy vậy. Tui đang cần thực hiện một số việc rất quan trọng nhưng không ai trả lời dùm câu hỏi nên đành phải chơi cheat thôi.OK?

14. Donaldduck213

Donaldduck213 Legend of Zelda

Àm, bạn hỏi gì vậy nhỉ, nói lại coi, Donald không tìm thấy

Mà hình như không có trainer về item đâu,
    Bạn có thể tìm các trainer khác vậy

15. Leonheat23

Leonheat23 Mr & Ms Pac-Man

Chán wá chơi fallout mà còn chơi cheat nữa thì còn gì là chơi game [-(

16. Censys

Vâng! Đúng như vậy nhưng khi tui hỏi muốn tìm SOn of shaman và lột da tắc kè lửa thì không ai biết trả lời cả. Có ai biết chương trình cheat chỉnh đủ Item thì chỉ giúp tui địa chỉ nhé!OK?

17. Ashley

Ashley Dragon Quest

Hic, Son of Shaman thì có sếp của admin Johnny cũng chịu :))
    Lão Johnny chỉ nói đến 2 cái Karma là Son of Frankenstein và Shaman thôi. 2 cái karma này cũng là chủ đề cho những cuộc tranh cãi nảy lửa cách đây khoảng nửa năm giữa các thành viên Fallout box (lúc đấy tôi là lính mới)
    Còn cái trainer kia thì nói dứt khoát một câu nhé, 98% là không có đâu. Thích chỉnh thì Search GameHack hoặc Art Money về mà xài (GameHack dễ dùng hơn)\

To Chosen: bài viết của bác tuy đúng nhưng đã có người làm còn chi tiết hơn rồi. Không bonus được, sorry nha

18. Chosen

Chosen Youtube Master Race

Hi!
    Lính mới đây!
    (Quê quá, nhưng mà cho hỏi nha, bonus là gì vậy?)
    Tui nghĩ có lẽ ko còn gì mà chúng ta chưa biết quá! Tại vì fallout 2 khoảng 600MB à, cho nên ko có chứa quá nhiều thứ đâu!
    Các bạn thử liệt kê các Karma mà mình có thể đạt được từ đầu đến cuối xem? (cả tốt lẫn xấu!) Tui thì ko nhớ rõ lắm, chắc về phải chơi lại rồi! :-?

19. Ashley

Ashley Dragon Quest

Ặc, bác chơi games mãi rồi mà vẫn chưa biết là gì à? bonus là thưởng đó. Tôi nói thế có nghĩa là bài viết của bác tuy hay nhưng mà không cộng Exp được
    Còn vụ bác bảo là không có quá nhiều thứ thì nhầm to rồi đó. Fallout2 còn vô vàn điều bí mật mà cả những Gamer sành sỏi nhất cũng khó có thể mà biết được

20. cecilpaladin

tuyệt , mã nào xứng đáng lưu vào sử sách đó nha , nhưng nếu xài cheat kiểu này thì lâu quá đó , xài Artmoney thì nhanh hơn hay gamehack cũng tốt nhưng đã là người chơi fall sành điệu thì không bao giờ xài cheat cả bạn à

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.