Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Holylight

Holylight Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Hé , cho tui hỏi với , mới tập chơi Fallout2 , hic đến đoạn arroyo brigde rùi , hic , hổng biết đi thế nào nữa , hình như không còn đường đi hay sao ý

2. Johnny

Johnny >> Josh Hartnett

Trời ạ, Aroyo Bridge đó là bắt đầu của trò chơi đó bác à, sao bác nói là ko còn đường đi, cứ qua cầu đi về phía nam khi nào hiện bản đồ ra là đi tiếp nha.
    Chúc may mắn :)

3. Holylight

ùa thì nơi bắt đầu, nhưng mà đi qua cái cầu thì không đi nữa được , đi thẳng lên thì màn hình trắng xoá , rùi nó trở về cái trang menu ở ngoài ( new game load game ... )
    Chán , chẳng hiểu sao nữa

4. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

hehehehe :lol:
    xin chúc mừng bác vì bác đã gặp phải đĩa bị lỗi rồi
    bác thử kiếm dĩa khác về thử xem ,nếu bác ở HCM có thể ra khu Bùi Thị Xuân mua thử

5. Holylight

dia lỗi à , chết thật , tớ ở hà nội co , ở hà nội thì mua ở dâu là chắc nhỉ . Help tớ voi Vì dân game với nhau giúp nhé

6. totti

totti Mr & Ms Pac-Man

Troi a! Chỗ mua đĩa Games ở HN thiếu gì! Cứ bỏ 1 buổi chiều ra là có liền á! Đĩa thì cứ chỗ nào 8.000đ/ đĩa thì mua!

7. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

lúc tui tới Den thi` tui mua được xe rồi( mất 2000) khi đến Gecko thi`tui kím được cái fuel contronler xin hỏi nó còn tác dụng gi` ko vậy.

8. dungbienhoa

dungbienhoa Youtube Master Race

Vậy là you mua nhầm bản lổi giống như tôi rồi, không cần fuel ... cũng mua được xe nhưng khi tui đi tới đảo thì không giết trùm được vậy you đi thử coi. He he :twisted: :twisted:

9. Aphi

Aphi Youtube Master Race

Cho em hoi?
    Khi em chơi FO II Đi một thời gian thì nó tự động bị nổ trắng xoá rùi hiện lên gameover .
    Vậy FO II có quan trọng thời gian à.
    Và có ai có danh sách các nhiem vu của làng Den không ??? ( Toàn bộ đấy nhé ).
    Cái game boy thì láy ở đâu vậy ạ ( gameboy cho nhan vật của mình o trong games FO II đó ) >>>>>
    Cám ơn truớc nhé

10. Johnny

Johnny >> Josh Hartnett

Fuel Cell Controller có vai trò quan trọng chứ ko vô dụng như các bác nghĩ đâu. Khi ko có cái này bác chạy rất mau hết xăng, vì thế nên bưng cái nay về trước khi mua xe.

Thời gian trong FÒ rất quan trọng, ngôi làng Aroyo đang chờ Chosen One từng ngày 1 mà bác cứ la cà thì cả làng bị giết hết. Cần sắp xếp thời gian để thực hiện Nghĩa vụ cao cả.

11. Aphi

Aphi Youtube Master Race

Nhưng nhiệm vụ thực sự của Chossen One là gí vậy ạ ???
    Aphi chỉ biết là đi ra khỏi làng rùi thực hiện nhửng nhiệm vụ ở các làng khác. Còn nhiệm vụ Chossen One thì hic em chẳng biết phải làm cái gì .... Và làm nhiệm vụ đó như thế nào ....

12. Jenkins

Jenkins Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Trời ạ ! Cái này mà không biết thì hơi bị kỳ dzì đây là nhiệm dzụ chình của game mà ! Nhiệm dzụ của Chosen One là phải tìm được G.E.C.K ở Vault 13 để đem dzề cho làng !

13. muitenden

muitenden Donkey Kong

đem về thấy 1 thằng nằm chỏng gọng ! làm sao bi giờ ! lại đến navaro ! giết người ! rồi lại đến san fan để đánh nhau ha ???

14. Lord X

Lord X Youtube Master Race

Jenkins à tui đang ở Hải Phòng mấy hôm nay bận quá bây giờ mới lên được . You cho tui địa chỉ đi tui sẽ gởi tiền cho, giá bao nhiêu? Còn địa chỉ của tui đây : 27 Hoàng Quý quận Lê Chân HP (số cũ là 32/15)

15. Johnny

Johnny >> Josh Hartnett

Khi về nhà thì thằng tù trưởng toi rồi, đến Sanfrancisco trước đi rồi sau đó đến Navarro lấy những thứ cần thiết và quay lại Sanfran để đi tàu bay đến Enclave.

Ở Sanfrancisco có nhiều chuyện vui để làm lắm. Nhiệm vụ chính là có nhiên liệu bay và Narvar part.

Nhiệm vụ chung chung là vậy, mấy bác quan trọng là phải có nhưng thứ cần thiết như Narvar Part, Tank Fob, Geck v.v. thì mới hoàn thành được.

16. Lord X

Lord X Youtube Master Race

Mấy you cho tui hỏi cái đoạn đến Enclave tui giết thằng tổng thống Mĩ rùi lấy được cái thẻ của nó nhưng giờ đi đâu để gặp thằng người máy (đã gặp ông bác sĩ cho thả Virut vào không khí!!!

17. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

Đúng rồi bản của tui là bản 1.00 đi tới enclave thì chẳng thấy thàng trùm đâu cả . Có bác nào bít cách ko chỉ tui với .
    Mà có bác nào biết tìm thằng Lloy ở đâu ko nhỉ ,tim` nó ở cái nhiệm vụ đầu tiên cho thằng trùm Salvarore ở New reno í.

18. Jenkins

Jenkins Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Cái này thì tui nói lâu rồi ! Cứ dzô www.interplay.com rồi kiếm patch , tìm game Fallout 2 rồi download bản sửa chữa xuống là xong , còn Lord X thì tui ở 338/33 Nguyễn Đình Chiểu F.4 Q.3 Tp.HCM còn dzá thì để xem nào , cứ đưa tui 7000 là xong rồi !

19. drizzt

drizzt Mr & Ms Pac-Man

Ở Den còn làm thêm nhiệm vụ nữa là di lockpick cái quán rựa của Becky cho lão kia (quên tên rồi) xem có cái gì ở duới và phá cái lò nấu dó

20. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

bác bị lộn rồi
    đó là nhiệm vụ ở klamat(em quên tên) mà

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.