Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DarkMage

DarkMage Youtube Master Race

Neu ong choi voi nhan vat nu hay nam thi cung giong nhau thoi,den cho lao hang thit,noi chuyen voi lao va nhan nhiem vu bao ve dan bo,sau khi xong nhiem vu thi vao noi chuyen voi con ong roi ra lam dam cuoi la xong =D>

2. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Lấy vợ hay chồng làm gì, bọn này yếu xìu, mang vác chẳng được là bao, speech thấp bảo đứng lại ko được ,lấy ko đúng giới->đồng tính, chosen one mà đồng tính thì..., tóm lại là ko nên lấy.

3. G.M

G.M Mr & Ms Pac-Man

chè chè,nên lấy,nên lấy đi chứ,lấy xong rùi ko có ích gì thì Kill nó có đc tí EXP,ko bị trừ vào karma thì phải,thử đi,trước khi thử nhớ save lại đó,kẻo hối hận cũng ko kịp thì lại đổ thừa cho tui xúi dại,hehehehehe(!@_@)

4. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Tui đố bác nèo dám đứng giữa Modoc mà kill vợ hoặc chồng của mình đó. có trò vui xem ngay.
    Nếu bác nào mún làm chyuện đó xong rùi ko phải lập gia đình cũng được mà. cứ trong luc nói chuyện thì chối đây đẩy. rùi nói xong phongá thẳng ra ngoài bản đồ mặc kệ lão hàng thít đuổi theo. chỉ có điều là sau đó đừng có dại mà vác mặt vào nhà lão ta nữa.
    Vắt chanh bỏ vỏ bao giờ cũng sướng.:))

5. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Bác "bigbaby272" dã man quá, ngoài đời mà thế thì nguy hiểm! @-)
    Còn muốn làm chuyện đó tới newreno mà làm, Modoc nhà quê bỏ xừ- mấy giờ rồi còn chời trò "bác sĩ"-ko chấp nhận được, chosen one mà lại bắt chước cái thằng chủ quán điên rồ , vô ơn phía trên sao ?

6. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Híc làm gì mà ruẩnhu ghê thế,
    Lúc bác chơi champion thì không nói làm gì nhưng lúc bác chơi Evil thì trẻ không tha già không thương, lúc đó thì nói gì đến nhà quê với thành phố nữaB-)

7. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Đã chơi evil thì cho cả city đi luôn chứ còn chồng con chi nữa, kill, kill and kill. Mà ở Modoc mình chạy qua chạy lại bao nhiêu chỉ được like mới ghét chứ, indolike mới bõ công.

8. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Cái này chắc là do lỗi của các nhà sản xuất thui, có mấy nhiệm vụ làm xong ko được tính.(nhiệm vụ giúp thằng bị nghi ăn cắp đồng hồ đó).
    Giúp nó phí cả công, Bực ghê gớm :mad:

9. Let's go

Let's go T.E.T.Я.I.S

Các bác cho tui hỏi là khi down bản path sửa lỗi trong fallout2 làm thế nào để dùng nó,nếu cần có ccông cụ gì thêm thì nói rõ chỗ download nhé.

10. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Down xong thì giải nén (nếu ông down file nén), rùi chạy file đó->ok. Kích vào chơi bình thường.

11. Let's go

Let's go T.E.T.Я.I.S

Nhưng của tui nó là file patch nên phải có chương trình path hỗ trợ, vậy chương trình đó ở đâu .
    Cái file mà bác bảo chỉ giải nén không là chơi được ngay down ở đâu vậy

12. WhiteSneak

WhiteSneak C O N T R A Lão Làng GVN

Không cần trình hỗ trợ patch ,nó chỉ là 1 file dat,và một file exe thế vào cái cũ.Cứ copy đè lên là xong.Còn down ở đâu hả ????Không nhớ rõ lắm.Vào đây thử xem...
    http://dlh.net/cheats/pc/deutsch/fallout+2/

13. Let's go

Let's go T.E.T.Я.I.S

Tui down khng được ,bác có thể cho tôi một link chính xac hay không. Tui chơi trò này về nước rồi nhưng vì game bị lỗi nên không có pipboy , không nhìn mặt được dệ tử khi nói chuyện. Help!!

14. WhiteSneak

Bản hack hả ????Thế thì có bản patch thì cũng kkhông làm gì được đâu.Bởi vì file patch đó là cho bản full disk chứ không cho bản hack.Kiếm hẳn dĩa mà chơi.Bản hack bị lỗi tùm lum không hà......... >:-D<

15. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Bác chơi bản hack thì không thấy hết được cái hay của FO đâu, thui bác cô kím lấy bản full mà chơi, phim của FO xem khá nét đoá, cái này trong bản hack thì đố kím được.Bác cứ ra hàng hỏi xem họ có FO bản full ko nếu ko thì họ sẽ cho bác bản hack ngay đó. Cái này tui bị 1 lần rùi, lớ ngớ ra hàng hởi có FO ko họ bảo có và bán cho lun 1 đĩa, về nhà kỉm tra thì thấy có 234 Mb thế là chạy vội ra đổi lại đĩa gấp (bản full là 643 Mb cơ)

16. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Ko có pipboy là ông mua đĩa phê rồi, tui cũng bị một lần mua phải cái đĩa đó, tìm đĩa xịn hơn đi. Còn tui bảo lần trước giải nén xong phải chạy file được giải nén rùi chơi bình thường. Có thể down từ đây:
    http://mysearch.myway.com/jsp/GGmain.jsp?searchfor=fallout

17. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

cho hỏi xíu.Mấy cái nguyên liệu để tạo NPC lấy ở đâu zậy?Tui tìm đươc có mấy món hà

18. WhiteSneak

Tạo NPC xịn hả ???Ơ............ đã ai làm được đâu ????Đấy là tin vít vịt thôi ....PHEW !!!

19. phuthuyaoden-911

phuthuyaoden-911 Legend of Zelda

Cho mình hỏi sao mình không cài bomb vào cái gậy ở MB vậy!! để mở cửa đó??

20. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Nhưng tin này chính là từ Amidas .Chả lẽ ổng đi xạo hù con nít tui mình???????????

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.