Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Rất muốn tham gia nhưng đang viết walk cho fallout tactics, ông cứ viết tiếp đi, có gì mọi người góp ý. Với cả tôi không hiểu cần citizenship cho evil ở vault làm gì ?

2. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Để vào được trong Cái nhà khu máy tính cho nó đúng côt truyện thui mà.
    Thế cho nên tui mới nói là nếu bạn ko cần...

Tui định hướng dẫn cho đủ bộ nên thé thui.Vướng mỗi chỗ đó. mãi mói gỡ được :p

3. bearhn

bearhn Mr & Ms Pac-Man

ê cái trò này khó thật đấy mặc du tui đi mấy làng đều được idio nhưng chơi cứ bực cái mình quá àh mà tui chơi bản 1.00 nên lỗi thậm tệ
    càng chơi càng bực mình mà bác viết hướng dẫn thì lai dịch y nguyên bài Walkth bên gamefaqs nên nhiều lúc phải mãi mới qua đề nghị các bác viết lại hướng dẫn dựa trên kinh nghiệm chơi đi thế anh em mới dễ đi

4. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Cái đó thì tuỳ thôi.
    Chêm thêm vô thì cũng có, nhưng chêm vô nhiều quá thì sẽ bị kiu là nhàm chán. >_<

Bác có vấn đề rì thì cứ post lên hỏi là OK tất ấy mà. OK? :))

5. Falluot

Falluot Youtube Master Race

Ai cho mình biêt' cách fá các quét trong FT đc ko vi' du. như ở upprising lam` thế nào để mở đc cánh cửa mà có 2 tên lính măc giáp power amor canh vậy và cái chìa khoá Jet bike key ơ bunker cuôi' cùng dùng để làm jì vậy ??? xin các bạn giúp mình nha !

6. Falluot

Có ai biết chỗ nào bán FO2 bản full ở đâu ko mình chơi toàn bằng bản crack trong 1 đĩa mà có 4 chò chơi lân chán quá ai biết mua bản full ở đâu làm ơn chỉ giúp mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

7. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Bạn ở đâu vậy? Không biết thành phố thì lèm seo mà tìm được? [-(............

8. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

nếu ở tphcm thi ra chỗ tin học Triều Vũ trên đường cmt8(khúc phía trên CLB Lan Anh)
    ráng lên...ka ka

9. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Jet bike key ở bunker epsilon để lái xe của thằng Nuka Cola chỗ Phil The Nuka Cola Guy sau khi hạ hắn.

10. Scopion

Scopion Youtube Master Race

Có bạc nèo biết quả trứng phục sinh để làm jì không ??And quả HolyHand có thể móc được đâu ra ???

11. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

tui hỏi câu này hơi hớn ngẩn như mà tui thật sự ko biết mong mấy you chỉ giùm cho nha. tui xin xảm ơn nhiều
    tui có mua 1 chiếc xe hơi chạy đã được khá là lâu => vì chạy lâu wá cho nên nó hít xăng mà mình ko biết làm cách nào cho để tiếp xăng hít. vậy có ai biết xin chỉ giùm cái nha

12. ly_hai

ly_hai Mr & Ms Pac-Man

bơm xăng hả sao ko nói rõ là trong cái mấy để cho người ta chỉ cho cứ nói chung chung như thế kai thì ai mà biết chứ

13. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

thế àh quên nữa. trong cái bản 2 đó mà chứ bản 1 thì cần xe làm gì chứ hử
    mà sao lại ahy đi theo tui thế pa. kì lại wớ

14. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

Trứng phục sinh ở newreno để đổi lấy Geck tại một special encounter, còn quả HolyHand là cái gì vậy ?
    Thêm xăng cho xe thì giữ chuột chỉ vô xe, chỉ tiếp vô cái túi -inventory-, chỉ tiếp vô đạn cho enery weapon, thế là xong. Nếu ko chỉ vô cái túi mà chỉ vào ống nhòm thì ở bảng text sẽ hiện ra % năng lượng của xe.

15. Falluot

________________________________________________________________Thế cái SE Uprising thì làm sao để mở được cái cửa của nó vậy hả bạn ? tôi tìm mọi cách vẫn ko thể tìm được cách nào mở được cái cửa quái quỷ đấy thế mới ức ! với cả tôi nghe nói là có 1 cái SE có thứ jì đó có thể tăng Str được bạn có biết ko ??? nếu ai biết thì làm ơn chỉ cho mình cách nhé >:)

16. Core-Pipboy

Core-Pipboy Donkey Kong

đấy là 1 thứ đồ chơi mới có dâmge vô cùng kinh khiếp,mấy bản FO biình thường không có Map đấy.Nói chung Item trong FO2 còn nhiều đồ lạ .... chưa từng được thấy.

17. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

To Fallout: tăng ED "một cách khủng khiếp" thì tôi có biết còn tăng ST tôi ko chắc lắm vì còn tuỳ, nghe đâu mua the bullhorn ở alpha bunker rồi để vô một free slot->+4st và hps lên khá khủng -70million-,critical 100%, tuy ko dùng nhưng vẫn bị addicted song ko hạ chỉ số, và có thể "bye" bất kì lúc nào -> save lại liên tục. Về cái cửa thì bác muốn hỏi chính xác cái cửa nào, lâu ko chơi tôi quên gần hết rồi vì FT đi lâu quá, mất thời gian nhiều so với 3 ngày của FO2.
    To Core-Pipboy: cái HolyHand này ở FO 2 bác lấy ở đâu, trong hoàn cảnh nào vậy, tôi chưa thấy ai nói về cái này, bác thử tả qua nó được ko?

18. Falluot

19. fmc

fmc Mr & Ms Pac-Man

hi tui thì chỉ mới có nghe tên này lần đầu đấy do đó có ai có thể chỉ cho toi cách chơi được không và ở đâu vậy.có ai làm ơn giúp giùm vì tui mê mấy trò phiêu lưu lắm và cũng vì tui là lính mới nên có nhiều câu hỏi lắm đấy
    XIN GIÚP GIÙM!CAM ƠN

20. EAGLE-KING

EAGLE-KING Mr & Ms Pac-Man

Hehe
    Cái đó hả,rất good,là 2 câ Minigun và 2000 viên đạn nga khi bắt đầuchứ sao..Mới vô mua 2 khối thuốc nổ là xem như mấ nhiệm vụ đầu xong sớm:lol

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.