Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

-1AP chứ ko phải là bắn chỉ tốn 1AP.
    mà cái fallout1 tui chưa chơi phá đảo lần nào cả, chơi fallout2 xong mới chơi fallout1 thấy nó kì kì sao á ^^

2. censy

censy Castitatis Lilium

^_^! Tui đã tìm ra cách chỉnh all Item rồi! Nếu rảnh rỗi các bạn hãy bớt chút thời gian qua topic " bí mật rùng rợn nhì ..." để lấy Item, Có nhiều Item lắm! Còn súng ống thì tui thích nhất là cái súng của cái bệ súng ở Army Depot, Tui hack và đã lấy được cái súng đó, nó tên là:" weapon auto canon", có 800 viên đạn loại Fjm và hoàn toàn có thể nạp lại được, súng này để cái bệ súng đó bắn thì rất yếu nhưng nếu nó rơi vào tay mình thì thực sự là nó hơn bất kỳ loại quay nòng nào và hơn cả M72 rifle(đây là loại súng mà tui thích nhất^_^)!
    .....
    (xíu nữa thì wên: cái súng đó bắn trung bình kẻ địch mất khoảng 500hp)

3. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

cho mình link down bản fallout 2 full được ko, thanks nhìu
    có link ftp hoặc http thì tốt , đừng cho link torrent vì mình down ngoài tiệm mà tiệm thì có fire wall nên ko down được

4. Love DIL

Love DIL Donkey Kong

Hàng hoá trong Fallout1 ko vô hạn như trong Fallout2 đâu, mình đã mua hết Hub + Run Gunner rồi, giết death claw một loáng là hết... đạn :p Sau này đại phá Brotherhood + Military base lục xác chúng nó có thêm vài nghìn viên thì... phá đảo :p

Đừng mơ đến link http nữa, nếu có thì link cũng ko tồn tại đ.c lâu, file load về có thể bị lỗi, và dĩ nhiên là rất khó kiếm, torrent là cách dễ nhất để lấy game về.

5. censy

censy Castitatis Lilium

Quả thật đĩa Fallout bây giờ không nhiều nhưng nếu chịu khó tìm thì sẽ có thôi! Đáng tiếc là tui không ở Sài Gòn! Nếu không có thể cho bạn cái đĩa của tui rồi!^_^! Ngay cả bản Hack cũng có dung lượng rất lớn! khoảng vài trăm Mb! Thật sự không có một cái Host free nào có thể chịu nổi! nếu bạn có Host xịn thì tui có thể Upload lên cho bạn kèm một số patch để sửa lỗi bản Hack!^_^

6. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

à link patch sữa bản hack cũng được, mình có 1 bản fallout 2 của thúy vy, bản trong đĩa có nhìu game chung như tom raider comandos......ba?n na`y choi lo^~i tu`m lum, sau khi ra kho?i ca'i hang da^`u tien thi` ko co' ca'i ao' na`o cu~ng nhu pipboy gi` do' cu~ng ko co' lun, hic
    bạn có bản patch nào sửa được ko, thanks nhìu nhìu.

7. censy

censy Castitatis Lilium

cái này tui post ở trong phần fallout all pacth rồi!http://seraph.samods.org/downloads.php
    Huynh vào đó tải nó về dùng thử xem có được không! Thực sự cái này tui cũng chưa thử! Xin lỗi nhé! Sau khi tui post bài này xong tui sẽ thử liền! Tui chỉ không chắc chỗ cái áo thôi, còn mấy lỗi chỗ khác thì tui chắc chắn là sửa được! Nếu nó không sửa được cái áo thì tui có thể upload lên cho huynh một cái save ở đoạn đầu(làng Aroyo) để huynh.... có áo mặc! Nói chung cái áo thì không phải lo! Chỉ có một điều không thể khắc phục là mấy đoạn phim...! cái này pó tay! Chỉ có huynh mới khắc phục nổi thôi! Để tui chỉ cách nhé!... Cách khắc phục là đi ... mua đĩa gốc! ^_^

8. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

thui khỏi phim làm chi, chơi được là hên lắm rùi, đang down, để mình thử xem

9. cecilpaladin

cecilpaladin Legend of Zelda

thật sự mấy đoạn phim cũng ko hay ho gì đâu, chỉ có đoạn ấn tượng nhất là đoạn lên tàu đến navaro thôi, còn mấy đoạn nhỏ như thằng cha gì jà khằng nói nói đó cũng ko đẹp lắm, tớ may mắn còn cái đĩa khá ngon, bảng đầu tiên chưa fix lỗi , hình như bên trần quang khải còn bán falll2 chất luơng tạm, ai rảnh wa đó test đi, chỗ bán dĩa gần chỗ dạy vò thiếu lâm #>:)

10. papen

papen Dragon Quest

11. papen

papen Dragon Quest

to Censy: u dùng megaupload đi www.megaupload.com, lưu được tối đa 500mb. Thời gian giữ được file: sau khi ko còn một ai down nữa thì file sẽ tự động del sau 30 ngày. Mà tui nhớ cái Fallout 2 cũng chưa tới 500mb đâu.
    Tiện thể cho tui hỏi sao trong cái fallout 2 thì load và save sao lâu quá vậy? Muốn ngủ luôn đó. Cái này là tại lỗi hay tại máy ???

12. chikvn

chikvn Persian Prince

Cái load và save lâu thì phải chịu thôi
    KO làm gì được đâu
    Chẳng hiểu tại sao
    Cái FO1 save load nhanh vãi thế mà FO 2 thì...

13. the_unknown_89

chạy fallout 2 trên win xp load cũng nhanh lắm mà, hồi trước chơi trên cái máy pentium 2 già cỗi nên lâu thôi, chạy trên máy pentium 4 thì vô tư luôn
    ai ở TPHCM muốn mua đĩa fallout 2 thì ra Trỉều Vũ mà mua, trên đường CMT8 gần CLB Lan Anh

14. papen

papen Dragon Quest

tui mà mua được thì tui đã mua rồi. Tui có ở vn đâu mà mua.

15. the_unknown_89

chịu khó bỏ ít tiền ra mua đĩa zin luôn đi ;))
    nói giỡn thôi chứ u nhờ bạn u ở Vn mua rồi gửi sang cho ko đc àh???

16. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

disk fallout zin rẻ mà, có web bán 3 game fallout 1,2, tatics có 14$

17. papen

papen Dragon Quest

được thì tui đã làm rồi đâu cần nhờ các bác. Mà up lên cũng đâu khó lắm đâu. Bác zip file fallout 2 lại rồi up lên, dùng ADSL 1 tiếng là xong. Lúc up lên các bác chơi Gunbound hay Mu vô tư, ko ảnh hưởng nhiều đến tốc độ đâu. Tui toàn up game bằng cách đó mà. Tại tui ghiền fallout2, muốn chơi lại nên nhờ các bác. Nếu ko up được thì các bác cố kiếm cho tui cái link. Cảm ơn nhiều

18. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

19. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

toàn link torrent, có ai cho tôi 1 cái file save fallout 2 bản 1.3b , save ngay lu'c dau a^'y, sau khi ra kho?i hang di`a la`ng, ba?n tui choi ko co' pipboy???????????

20. papen

papen Dragon Quest

mà cái đó là fallout 3 mà bạn, ai đó giúp mình với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.