Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

you nào rộng lượng up cái fallout 2 lên http://www.megaupload.com/ đi, 500mb, ko hạn chế người down, trong 1 tháng mà ko ai down thì nó mới xoá, với lại xoá mấy khúc phim cho nhẹ bớt, có ai hảo tâm ko nhi??????????????
    à mà ai có cái link down fallout 1 hoặc tatics thì cho mình xin dzới.
    mà mình nên chơi theo trình tự thế nào nhỉ, 1,2 rùi tatics hả

2. ctbaokhanh

ctbaokhanh Youtube Master Race

mấy đại ca oi
    giúp em
    em cần bản character editor của fallout 2 gấp
    cảm ơn nhìu

3. dragonknight183

dragonknight183 Dragon Quest Lão Làng GVN

Các huynh ở box Fallout 2 ơi;đệ muốn hỏi nếu muốn mua xăng cho xe hơi thì mua ở đâu zậy.Đệ thấy nói là mua ở Klamath mà sao chẳng thấy hình dáng mặt mũi nó ra làm sao cả thì làm sao mà mua.Các huynh giúp đệ với(Nếu được thì post luôn hình của nó lên lun giùm đệ;Hiện tại đệ đang chơi Fallout 2 bảng Full 1.00).Mà đệ nghe nói có File sửa invetori để có những vũ khí đặc biệt thì phải ;Nếu có mấy huynh post luôn cái link của nó hộ đệ lun.Em xin chân thành cảm ơn các huynh ở box Fallout 2 trước .

4. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Xăng nó chính là mấy cục pin, bình năng lượng dùng cho các loại vũ khí năng lượng đó (cả 2 laọi đều dùng được cả). Còn mấy cái file đưa thêm các laọi vũ khí, áo giáp thì cậu cố tìm, ở trong này hình như có 1 , 2 cái gì đó. Nếu thích thì tìm trên mạng , mấy trang nói về các bản patch, hack của FO2, có nhiều laọi thêm lắm, thích loại nào thì download lạoi đó về. CÒn link thì chịu thôi, bây giờ tôi ngại đi tìm mấy bản thay đổi lắm. Hy vọng bạn tự tìm được hoặc có một bạn khác chăm chỉ hơn tôi tìm hộ và up lên đấy .

5. censy

censy Castitatis Lilium

lúc đầu tui cũng không biết cái bình micro funsion cell ấy lại có thể làm xăng cho xe được, cứ tưởng nó chỉ có tác dụng là làm đạn thôi! ^_^! sau này mới biết là chỉ cần giữ nguyên chuột trái ở cái nắp trước xe rồi vào cái ba lô sau đó chỉ vào nó là bơm được vào thôi! Nó có bán khắp nơi chứ không riêng gì Klamath!!!!!

6. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Thật ra mang tiếng là xăng, tớ toàn chạy bộ cho khoẻ. Cái xe thì chỉ mong nó gặp gitch, xe bay mất, thùng hiện khắp nơi cho nó tiện. Kể ra hay lắm, coi như là hòm đồ giống như trong RE

7. chikvn

chikvn Persian Prince

Bác cứ nói thế
    Có cái xe đi cho nó oách
    Tán gái dễ cực
    Lúc ở lv thấp có cái xe phóng đi mua đồ xịn cũng tốt chán:D

8. phuthuyaoden-911

phuthuyaoden-911 Legend of Zelda

Chạy bộ tổ mỏi cẳng lại gặp bọn nhãi nhép thú vị jì! spec encouter thì tuỳ luck thui! khoái nhất ở cái xe cái hòm đồ! chài! đi buôn mà thiếu là khổ ><! ơ mà có xe tán gái dễ hả cái quest đấy làm ở đâu thế em có thấy đi được xe trong city đâu kekeke ^_^!

9. chikvn

chikvn Persian Prince

Thực ra không phải Q tán gái mà là nếu có xe thì mình có thể tuỳ thích với con.... ừm chắc ko nên thô quá. Nó ở The Den trong quán rượu của cái thằng gì mà giao cho mình nhiệm vụ phá lò nấu rượu của Rebecca ý
    Mà đến giờ tui vẫn chưa biết là cái cốp xe chứa được bao nhiêu đồ, có bác nào nói cho em cái ^^

10. phuthuyaoden-911

phuthuyaoden-911 Legend of Zelda

Ừm hình như cái xe ấy chứa unlimit luôn! còn cái "thôi nói ra thô tục" là con nhỏ ở cái quan Bar cạnh tranh gì đó với cái quán rượu của con Rebecca ấy hử! keke! con nào trong Fallout chả giống nhau có 3 loại thui hừ một loại tóc vàng áo vàng một loại tóc đen áo da đen và một loại .....e hèm (nude) ^_^! còn bác nào có phát hiện thêm thì bảo em em xem con bé có... được hông ^^^!

11. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Hình như không phải thùng xe chứa vô hạn đâu. bạn cứ thử đi dọc đường, gạch đá cát sỏi chất đầy vào trong, đạn dược, súng ống, lung tung lên, thế nào nó cũng kẹt cứng lại, không nhét vào được nữa. Không biết mấy bản mới nó có sửa không nhưng bản tôi chơi hồi xưa là có giới hạn.

12. dragonknight183

Các anh ơi làm sao để kiếm bộ da tắc kè lữa zậy.À trong các anh ai có thể hướng dẫn chi tiết cho em cách tạo ra con nhân mã phun ra lữa như trong Hướng dẫn Fallout 2 không.

13. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Cái con mà bạn nói đến là do người ta hack ra, còn không thì làm sao có được. Da tắc kè lửa cũng vậy, do mấy tay chuyên hack game tạo ra, cho thêm vào. Trong phiên bản bình thường thì không có mấy thứ đó

14. nam_boy_1234

nam_boy_1234 Mr & Ms Pac-Man

có đấy
    Nhưng chỉ tôi chung' ta ko may mắn thôi!
    tôi dung` artmoney dể chỉnh luck len 10 !rồi di khắp bản đồ mà chưa bao gio` vào đuợc bãi tắc kè lửa. thế mới đau ko cơ chứ !
    mà tren thực tế chỉ cần luck 5 là vào được rồi! ( điển hình là thăng bạn tôi nè )
    T_T

15. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

chơi cả chục lần rồi có lần nào thấy đâu.Kết luận: ko hề có da tắc kè lửa, nếu hack thì may ra còn có đc T_T

16. dragonknight183

Tìm khẩu Alien Blaster trong Fallout 2 ở đâu zậy mấy huynh.Em xem hướng dẫn nó bão ở Mocdoc mà sao em tìm hổng thấy bọn thương nhân nào bán cái đó hết.À mà em cũng cần bản sữa lỗi cũa Fallout 2 nữa,có ai bít thì post cái link đó lên giùm em với,em thì zip cái đó rồi post lên hộ em luôn.

17. cecilpaladin

cecilpaladin Legend of Zelda

chài, cái này gặp ngẫu nhiên chứ ai đâu bán, theo như tớ nhớ là như vậy, sao ko down cái walk về mà đọc luôn cho rồi

18. Auora

Auora Youtube Master Race

Da tắc kè lửa thì có nhưng đào k ra đâu, xài cái editor hồi đó nhớ có ai up lên đây nè, add vô, chủ yếu cái đó là nguyên liệu để tạo ra con gì gì thôi phải k.
    Thùng xe fallout 2 sẽ đầy nếu chứa nhiều wá, tui k chứa linh tinh, chỉ là đi vòng vòng train lev thôi mà lụm đồ nhét vô còn k đủ chỗ.
    Như từ vault 15 về coai, theo 4 thằng đồng đội mà cả 5 thằng đi 2 - 3 chuyến xong mới dọn hết được đồ ở đó, mà nhét vô thùng xe k đủ mỗi thằng phải ôm một mớ.
    Tui khoái cây m72 gaulrifle mà kiếm k ra, chỉ có mua chỗ bên thành phố kia có 1-2 cây là max có ai bít kím ammor của nó với cây đó ở đâu hông.
    Game Fallout có ai có bản update của thằng US hông, bản update của châu âu bị lỗi hồi đó giờ mà tìm k ra bản của US.
    BTW, need to buy fallout 1-2, thx

19. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

tới Enclave mà kiếm, ở đó mỗi em cầm 1 khẩu Gauss mà :D
    nếu ko thì giết trẻ em nhiều lên rồi để tụi Bounty Hunter nó săn>>nguyên 1 đám 5,6 đửa trong đó có 1 thằng cầm Gauss

20. Auora

Auora Youtube Master Race

Lol, tới enclave là về nước rồi thì kiếm làm gì nữa, đi tới đó thì đầy cả ra, còn cái vụ giết trẻ em rồi thì dân làng nó ùa ra nó đập, mà mình đập lại thì thành ra còn cái thành phố ma, k con ma nào bán đồ XD, mí lại vắng hoe chán ngắt XD

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.