Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

http://forums.gamevn.com/showthread.php?t=113282&highlight=censy
    <---tìm hiểu chủ đề này để biết thêm về vụ NPC=Frank, bậc hậu bối chúng ta hình như chả có ai được như mấy lão hồi trước cả. Cố gắng,khi nào kéo luôn cả đội Enclave Patrol đi theo làm NPC cho nó oách, keke.
    Vụ up lên dùm các bác tui pó tay!.mới về VN các bác ạ. Ra ngoài hàng thì ADSL nhưng mà làm gì có chỗ nào có Fallout đâu. Về nhà thì Dial Up nên...... :D .USB thì vứt toi bên kia rồi.Có cái ổ cứng ngoài mang về thì hỏng bố nó mắt fai format rồi mang đi chữa hix
    Vụ chôm chỉa trong Tactics: ak ak ko hiểu tại chôm nhiều quá hay ko mà reputation của tui là betrayer có bác nào có cách chữa ko nhỉ, :D .Mà bác nào mua được Unique Armor trong FT ko nhỉ,

2. kunio-X

kunio-X Mr & Ms Pac-Man

muốn chôm thì phải nâng cấp kỹ năng cho nó khơ khớ , phải bắn giết nhiều :D
    làm vậy mất công ...hì.không thì cứ làm đi làm lại nhiều lần ..hên xui ....mà skill thấp thì xui gần hết:D

3. diabllo_squall

diabllo_squall Mr & Ms Pac-Man

Bác Incom bác giúp tui cái được ko hay ..... Fallout để bên ây lun rùi :D buồn nhỉ
    Bác có bản patch mà tên Fanch làm NPC của mình ko cho đi :D thx nhiều
    Bác về Viêt Nam rùi muốn mua bảng Fallout trên PS2 ko :D !!!!!!!

4. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Ko giúp được bác đâu nhưng mà tôi nghĩ thế này,bác uninstall lại bản 1.00 (hoặc 01,02 gì đó) rồi chỉnh lại thôi,sau đó update lên bản 1.05

thoai thoai làm gì có PS mà chơi. Ko có bản patch nhưng mà hồi đó có mấy cái mod làm vậy đó nhưng format xong cái mất xừ nó rồi, trong cái link của tôi lão Censy có mấy cái đó. Khiếp đọc mấy cái đó cảm thấy mình kém cỏi quá ::(

5. tocdo089

tocdo089 Mr & Ms Pac-Man

có ai cho tôi hỏi cái nào.Sau khi down được Fallout 1 bằng Torrent thì nó hiện lên File có đuôi .DMG, có ai biết chạy file này bằng cách nào ko

6. rockmoonlight'84

rockmoonlight'84 Donkey Kong

Bác nào biết địa chỉ cửa hàng nào bán Fallout tactics không. Tôi đi hỏi gần hết mấy cửa hàng ở Tô Hiệu, Tây Sơn, Lý Nam Đế mà không có. Tôi ở Hà Nội :)).

7. tocdo089

tocdo089 Mr & Ms Pac-Man

bác ở Hà Nội hả.Bác đến quận Hai Bà Trưng mà mua

8. tocdo089

tocdo089 Mr & Ms Pac-Man

Bác biết chỗ mua Fallout 1 ko chỉ cho tôi

9. chikvn

chikvn Persian Prince

Òi FO1+2 iem đều còn giữ, chỉ mỗi tội là FO2 bị bug 1 cái, nếu ai muốn mượn thì pm :D
    Quên Đống Đa HN YM chikvn@yahoo.com

10. rockmoonlight'84

Tocdo089 nói rõ địa chỉ đi. Hôm nào rảnh tôi qua mua.

11. Zhao.Yun

Zhao.Yun Mr & Ms Pac-Man

:hug: Cho em hỏi cấu hình để chơi trò này

12. nemesisfx15

nemesisfx15 Youtube Master Race

Thế ở hcm có ai có 2 đĩa fallout 1&2 ko ?

13. phuthuyaoden-911

phuthuyaoden-911 Legend of Zelda

Cấu hình yếu thôi:
    233mhz 16mb ram thế là ổn nói chung mấy MMX còn chạy được nữa là!

14. tocdo089

tocdo089 Mr & Ms Pac-Man

Bác đến đường Lê Thanh Nghị mà mua,ko thì đường Bạch Mai cũng bán.

15. tocdo089

tocdo089 Mr & Ms Pac-Man

Thế ko ai giải quyết hộ tôi vấn đề này à :whew: down về mà ko chơi được X(

16. rockmoonlight'84

Hay quá! Mấy hôm nay đều phải đi qua Bạch Mai. Cảm ơn tocdo89.
    Mà hình như mod Fallout có cả Cecilpaladin nữa cơ mà. Lão này đâu rồi nhể. Giờ thấy mỗi bác bim bim Snack.

17. hoangxxx

hoangxxx Youtube Master Race

Your name became widely known with the release of Fallout and to this day many fans believe that you are the only one who can bring us another "true" Fallout game. Now that the Black Isle Studios at Interplay are closed and Van Buren/Fallout 3 was canned in favor of an action-RPG title for the PS2 and XBOX, many Fallout fans fear that there won't be any "true" Fallout games in the future. Would you like to buy the Fallout license from Interplay to do another Fallout?

I would like to buy it, but Interplay is not offering it for sale right now, and I doubt I could afford the license even if they did offer it. As an alternative, I would be up for developing Fallout 3 with Interplay."

THÔNG TIN MỚI NHẤT TỪ TROIKA
    "Although many people probably have heard of you, could you please introduce yourself and tell us something about yourself? For example, what was your first contact with roleplaying games?

I first started playing RPG’s in high school, and I had an unusual first contact with them. I played AD&D with my mother and some people from her office (she worked at the office of the Judge Advocate General, or JAG, for the US Navy, of all places). I was hooked immediately and got all the books, and then I discovered the Ultima series on my Atari 800. I knew then that I wanted to make these games, but I went to college and then graduate school before applying for a job at Interplay in 1992."

18. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Cấu hình hả? Trừ khi máy bác Win 95 "may" ra thì ko chơi được =))
    to tocdo089: Bác down daemon tool về rồi mount disc cái đó. Chi tiết hơn thì khi nào cài vào tui sẽ nói cho. Mà Deamon tool tui nghĩ bác cũng biết thừa rồi, cái nè rất phổ biến mà, Bác lên google search ra 1 đống.

Theo thông tin mà bác hoangxxx nói thì sẽ có một ai đó mua bản quyền của F2 và dedicate his life to develop fallout hả .Cũng hay! :D
    Dạo này vui quá box nhiều người vào hẳn ra >:D<

19. supernoob13

supernoob13 T.E.T.Я.I.S

hà , gầy dựng lại nó vậy :D mà chơi cái này , người mới chơi như em ( lần đầu tiên chơi RPG ) ko kiếm cái walkthrough là khó lòng chơi đc ,, ít nhất cũng phải về nc' 1 lần , rồi mới chuyển qua các cách xử lí khác như evil hay foolish đc.

à mà cho em hỏi luôn , mấy cái thuốc mình dùng có tác dụng phụ gì ko nhỉ , ngoài gây nghiện ?

20. rockmoonlight'84

Nhiều tác dụng chứ. Tìm hướng dẫn về mà tra. Có đủ hết.
    Nếu không tìm bản hướng dẫn trong diễn đàn này. Hình như có nói đến mà.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.