Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [Rest In Peace] Panzerklein

[Rest In Peace] Panzerklein 16 July 2021

1. Mua ở Amazon
    2. Mua ở Thúy Vy Computer nếu ở HCM.

Bản đảm chạy trên XP re re.

2. Marechal

Marechal Youtube Master Race

Mấh bạn ai có bản hướng dẫn đầy đủ fallout 2 ko? Link trên đây die hết rồi >_<

3. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

4. FantomatII

FantomatII Youtube Master Race

Bác nào muốn muợn đĩa em cho mượn nè
    sđt:046622067

5. FantomatII

À wen gọi đến nhớ bảo gặp Huy nhá cứ bảo là việc học hành đừng nói đến điện tử không ba mẹ tôi lại chửi
    Mà các bác ơi cho hỏi sao nhiệm vụ ở modoc ít thế
    Có đứa bảo tôi là ở Den giết cái thằng nào mà là chủ của bang móc tui trẻ em ý là sẽ được tăng sự kính trọng thằng đó ở đâu thế
    mà ở vault 15 nó đòi nối liên lạc hay quân sự gi gì đó ở Ncr làm thế nào vậy
    Mà đia này của tôi không có lỗi nào luôn mà chơi được ở Win Xp

6. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Tăng Karma thật đó , nhưng giết nó xong mấy đứa trẻ con cũng tấn công mình, tấn công tụi nó --> child killer =)) (trong khi tụi nó là móc túi 8-} )
    Modoc là nhiệm vụ dễ nhất đó bác, nó chả liên quan gì đến những thành phố khác cả, làm nhanh gọn nhẹ, ko mất công travel.
    Vault 15 bác đến NCR hỏi thống đốc về Vault 15
    ko có lỗi nào nhưng có thể bản 1.00 , hơn nữa đĩa chép vẫn bị như thường.

7. FantomatII

sao tôi tìm mãi quyển sách ở Den mà không thấy hả, tìm cả hết nghĩa địa rồi.
    Còn ở Mocdoc lấy vợ như thế nào, nhận nhiẹm vụ tìm đứa trẻ lạc nữa.Reeding có nhữn nhiệm vụ gì??? tìm bộ super repair tool kit ở đâu .
    Ai bít mách giùm cái.

8. [Rest In Peace] Panzerklein

Q quyển sách ở Den nó bị lỗi, lúc có lúc không/
    Muốn lấy vợ ở Modoc thì cứ quyến rũ nó, nếu bác khá tiếng Anh.
    Còn lại bác lên www.gamefaqs.com mà tìm vì fallout có rất nhiều điều không phải ai cũng nhở để trả lời. Ya!?

9. FantomatII

Thế còn bộ super repair tool kit cho cái thằng gì ở Gecko đó thì tìm ở đâu???
    Tên con vợ ở Modoc là gì để tui tìm
    Còn nhiệm vụ tìm thằng bé bị lạc ở Ghost farm thì như thế nào???
    Trả lời hộ tui với

10. [Rest In Peace] Panzerklein

Bác có biết lên gamefaqs tìm không dậy. Cái vụ cưới vợ thì khó mà trả lời vì còn tùy thuộc vào nhân vật của mình. tìm hướng dẫn trên gamefaqs đi. Hiện giờ box này ít ai vô lắm.

Thằng bé ở ghost farm thì tới chỗ ghost farm mà tìm, có con đường bí mật dưới thảm trong căn nhà

Super repair tool kit thì đổi cái Chìa vặn ốc với cái Kẹp giấy cho Val (con của Vic ở Vault city).

11. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Từ từ coi, quyển sách nó nhiều nơi lắm, bác ra cái nhà vệ sinh phía sau, xuống phia dưới gần chỗ cái thùng phi, thỉnh thoảng ở phía sau nhà thờ, cuối cùng là nghĩa địa, còn ko có nữa thì đi khắp nơi thôi, vẫn ko thấy thì pó tay :D
    Con vợ là vào cái nhà làm đồ da có 3 người, 2 nam, 1 nữ mà bác làm nhiệm vụ chăn bò ấy, tên thì quên gòi :D
    Mocdoc, lấy vợ phải có Charsima cao 1 tí , mới thuyết phục được, ko thì...cầm súng bắn đó :D
    để xem, để hết đồ ở đầu đó, vì suppose là sau khi hành sự xong...quần áo 1 nơi người 1 nơi--> khó thu nhặt hết.
    Lúc nói chuyện với nó, toàn tiếng Anh,chỉ cặn kẽ thì tui ko nhớ, chỉ nhớ là bác phải tỏ ra mình đàng hoàng chính trực, đừng có thấy lời thoại ngon là nhảy vô luôn--> thua đó :)) #>:) .
    Sau đó đến ông già nó thì thuyết phục 1 lúc bắt đi làm đám cưới.
    Nói chung con vợ này yếu như sên,chả được tích sự gì. Bảo đứng lại 1 chỗ ko thèm đứng. Lấy nó sau này kill nó được cái chức danh mới trong Karma đó hình như là "người mất vợ" thì phải. =))
    Super tool kit, mua đầy ngoài chợ =)) hoặc là bác đến Vault City , xuống khu vực 2 của nó, gặp con thợ sửa đồ, đổi chác 1 lúc với nó nó cho đó, còn đổi gì thì tui quên rồi
    Thằng bé bị lạc..bác nói chuyện 1 lúc với thằng da đen cầm trịch ở Modoc (cách nói chuyện thì tui quên rồi :D ) --> có vị trí làng ma, rồi bác trèo xuống lấy khẩu súng hơi của thằng nhóc, đừng đưa cho bố nó vội, thì nó chưa chết đâu,(sau này giữ lại làm kỉ niệm cũng được ^ ^) đến làng ma, vào cái nhà,đi vòng quanh 1 lúc cho sụp hố, xuống dưới lòng đất thì gặp thằng áo đen cầm trịch ở đó (quên tên luôn ) Nhận đưa thư hòa bình với modoc, rồi đi khảo sát dưới lòng đất 1 lúc thấy đoạn có cái ống cống thoát nước, 1 trong số những đứa trẻ bác sẽ nói chuyện được, đó là đứa trẻ lạc. hứa hẹm lăng nhăng với nó xong,về Modoc, đưa thư, rồi đưa tin trở lại ghost farm ( lưu ý có giới hạn thời gian đó, quá giờ là khỏi làm luôn) Đến đó , làm xong nhiệm vụ bác sẽ được chuyển thẳng trở lại Modoc, nhớ mang cả thằng bé theo. (và nhớ khoắng hết đồ đã nhé :D ) Gặp thằng bố nó, lấy leather armor mk 2 :D

12. hfmaster

hfmaster Mr & Ms Pac-Man

có ai nói rõ hơn cái vụ này ko ? ai đưa quest và kill ai ?

13. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Chả ai đưa quest cả, cái thằng bán đồ ăn cắp , từ mấy đứa trẻ con, ở cùng nhà với mấy con whores đó (:| , thích thì giết, ko thì thôi nó ko fai là quest đâu.Karma thì tăng kiểu gì chả được mà =)) .

vụ gamefag thì nói chung anh mình biết nhau cả mà :D, thằng nào cũng lười, đến hướng dẫn của các bậc đàn anh đi trước, công phu là thê, tiếng Việt hẳn hoi mà có ai thèm tìm đọc đâu,huống hồ là tiếng Anh cứ vào là hỏi, vào là hỏi =))

14. 123_go

123_go Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi cái mission 3 của fallout tatics nó cái nhiệm vụ eliminate all raiders leader ( ko biết đúng chính tả ko ) làm sao vậy mấy bạn vậy mấy bạn .

15. [Rest In Peace] Panzerklein

Cái nhiệm vụ Eliminate all raider Leaders, là giết 4 tên leader của tụi raider ở Rock fall (không biết đúng không). 4 tên này ăn mặc rất là màu mè nên dễ nhận ra. 2 tên đầu ở gần cánh cổng chính. Đầu tiên xóa sổ mấy tên ở mấy ụ phòng thủ trước cổng rồi diệt tiếp 4 tên cứu viện. Xong chạy vô, vô căn lều bên phải có kệ sách, trường vô thịt nhỏ Daisy, cứu tù binh. Xong qua cái lều đối diện (bên trái cái cổng), thịt tiếp 1 thằng. đi lên phía trên có 2 cái lều, căn bên trái có nhà khoa học bị bắt, giải thoát để hoàn thành sub-quest, căn bên phải có tên leader thứ 3 chọi lựu đạn. 1 trong 3 tên có chìa khóa mở cái cửa phòng công tác cổng bự bên trong dẫn đến nơi ở của tên cuối. Cẩn thận vì gần cái công có khá nhiều mine. Mở cửa xong, đừng hăng hái đi vô liền mà đi lên cầu thang bên hông xóa sổ 3~4 thằng đi tuần, xong cho cả 6 người của người trườn xuống cầu thang (nhớ sneak). Cho thành 3 nhóm bao vây tụi cướp (final leader và 2 tên khác), đương nhiên là vẫn trườn ở sau cái bàn. Sau đó (nhớ chọn chế độ thấy là bắn cho cả 6 người) cho cả nhóm đứng lên cùng lúc, 3 tên raider sẽ không kịp làm gì cả.

16. 123_go

123_go Mr & Ms Pac-Man

cám ơn bạn nha mình qua được vòng đó rùi nhưng mà giờ bí vòng QUINCY . Ko biết tìm thằng cha thị trưởng và cháu gái ổng ở đâu nửa .

17. [Rest In Peace] Panzerklein

Chà, mất cái cuốn hướng dẫn rồi, để mình cài chơi lại, nếu bạn khá tiếng Anh thì lên www.gamefaqs.com tìm hướng dẫn nó tạm đi :D.

18. 123_go

123_go Mr & Ms Pac-Man

ah nhân vật của mình bị radadited với winded thì lấy cái gì chửa vậy

19. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Ko nhớ rõ cái winded thì bị trúng gió thôi, cho 1 doctor bag là hết, còn radiated thì xài rad-away, (trông như cái ván trượt ấy)

20. skynetvn

skynetvn Youtube Master Race

Có pác nào biết link download Fallout free không ah! Có gì các pác ch em xin link down với...Em ghiền wa!!!! Thx

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.