Trung Tâm Triển Lãm Ảnh-Kiêm Khoe Hàng^^

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 3/10/07.

1. phuthuydh

phuthuydh Youtube Master Race

Bạn Dark chế đồ ngon thiệt! :-o Mà có thiệt bạn chế thủ công hok zạ? :-" Nếu đúng là chế bằng thủ công thì phát tài rùi! Mình có nghe 1 bạn MoD ở diễn đàn nào đó (quên mất rùi :D) nói từ phiên bản Tiên lữ tình duyên kia, rằng sẽ có 1 phiên bản nào đó mà đồ chế thủ công lên ngôi, có khi nào là phiên bản này hok ta? Để mai log mấy cái acc cũ đi trồng trọt, đào khoáng chế thử vài cái xem sao :D

2. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

100% là thủ công :D và mỗi món đó bình quân minh chế hỏng gần 30-40 cái ( ra 2 sao, 3 sao cùi) trong tình cảnh hiện tại, vải bong tinh thiết qua dể kiếm và quá rẻ tiền, đi ác tặc ác bá bỏ thêm 40 kim là có 1 miếng vải bông hoặc bí ngân 1, FPT đang giết thẳng tay ngành chế đồ thủ công. vì tính ra 40 kim / mon đồ vẫn rẻ hơn công sức bạn bỏ ra chế đồ... FPT FPT :)):))

3. saranghe_2601

saranghe_2601 Mr & Ms Pac-Man

chém gió ghê vây #20 50 vien 5 10 viên 6 mà nội ngoại như thế thì ngọc 3 thôi :))

---------- Post added at 04:14 ---------- Previous post was at 04:05 ----------

mình nói lun là đồ mình cường hóa còn hơn của bạn ấy nữa cơ hơn nữa minh mặc 1 key TLam con lại đồ chế dòng +máu của minh cũng có nữa theo mình acc bạn ấy là fotoshop thôi #20.Nói chung minh thấy với lượng ngọc và cường hóa nhu vậy chỉ số nội công ngoại công la vô lý lượng máu cũng vậy

---------- Post added at 04:42 ---------- Previous post was at 04:14 ----------

mình nói lun là đồ mình cường hóa còn hơn của bạn ấy nữa cơ hơn nữa minh mặc 1 key TLam con lại đồ chế dòng +máu của minh cũng có nữa theo mình acc bạn ấy là fotoshop thôi #20.Nói chung minh thấy với lượng ngọc và cường hóa nhu vậy chỉ số nội công ngoại công la vô lý lượng máu cũng vậy

4. phuthuydh

phuthuydh Youtube Master Race

Mà chán nhỉ, cái Huyền thế Ma Uyển lại là hàng lai như Hộ kiên, chứ hok phải là thuần nội như Huyền thế Ma Y.:( Cứ tưởng đồ có chữ "Huyền thế" là dành cho phái nội chứ, phái nội mà chế cái uyển 96 6 sao có dòng + ngoại công thì cắn lưỡi :((

5. HiếuBệu

HiếuBệu Mr & Ms Pac-Man

Bạn này đoán đúng cách mặc đồ của tớ rồi :| Nhưng cái vụ CH thì trừ mấy món tớ nói CH 9 ra còn lại CH 4 hết =)) làm gì có cao đâu , vụ máu 144k giờ chuẩn bị thay ám khí là thành 160k rồi :((

---------- Post added at 10:28 ---------- Previous post was at 10:23 ----------

bạn saranghe_2601 xem lại đi :| acc mình pts làm gì , qua sever PHQ pm mình cho coi đồ :| bạn mặc nguyên set Thiếu Lâm nên máu không lên cao được là phải :| bạn phải phối set TLam với set TLong chứ không sao mà kick lên đc dòng ẩn gần 4k máu của mỗi set :| chưa kể áo Thiên Long 90 có 2490 máu hơn áo Thiếu Lâm 90 ko có dòng máu :|

6. saranghe_2601

minh mac co 1 set Tlam kick dong 3k9 mau con lai mac do che het nhung minh thay 25k noi ngoai voi luong ngoc do thi hoi kho tin #74 ban doc nhung vien ngoc ban kha minh xem

---------- Post added at 23:45 ---------- Previous post was at 23:42 ----------

nhầm hjx không phải chế hết mà co 2 món chiến thần nữa

7. HiếuBệu

HiếuBệu Mr & Ms Pac-Man

acc mình mặc set Thiếu Lâm ( nhẫn - mũ - phù - hộ thủ ) + set Thiên Long ( áo - dây chuyền - uyển - giầy ) quạt TK 92 - AK 50 - hộ kiên 98 chế 6 sao ( nội thủ 1002 - né 187 - thể lực 52 - thân pháp 29 - hội thủ 5 - tất cả thuộ tính 10 ) -yêu đái chiến thần TT - nhẫn 95 ( mana 2131 - băng công 16 - hỏa công 16 - huyền công 16 - chính xác 407 - cường lực 39 - thể lực 38 ) - phù 95 chế 5 sao ( hỏa công 16 - ngoại công 719 - nội công 719 - chính xác 400 - thể lực 38 ).
    Ngọc thì mình ép full 8 viên thể lực 5 - 7 viên ngoại công 5 - 8 viên nội công 5 - 7 viên độc công 5 - 1 viên chính xác 5 với 5 viên chính xác 4 - 1 viên kháng huyền 5 - 1 viên kháng băng 5 với 2 viên kháng băng 4 - 3 viên kháng hỏa 4 - 2 viên kháng độc 4 - 4 viên nội thủ 4 - 2 viên né 4 - 2 viên giảm kháng độc 4 .
    Acc mình buf ám khí 10% máu lên được 146k máu :)) Đợi hôm cuối của ngày giảm giá ngọc đập lại cây ám khí 50 CH lên 9 + rút ngọc cây cũ ra ép thêm viên giảm kháng 4 nữa là chỉ số máu acc lên 160k =)) + nội ngoại lúc đó chắc lên 27k mỗi loại :))

---------- Post added at 11:12 ---------- Previous post was at 11:08 ----------

À quên với cả bạn nói acc bạn mặc 2 món Chiến Thần thì cho mình hỏi 2 món chiến thần đó phái gì ? + bạn đọc cho mình chi tiết chỉ số của mấy món chế của bạn được không ? Tò mò acc bạn ép ngọc + đồ như thế nào mà sao nói acc mình pts :|

8. saranghe_2601

8 viên nội công mà lên được 25k6 nội cô ng ak khó tin acc tôi cung 8 nội 8 ngoại nè 27k ngoại 18k nội khôn buf gì.chiên thần yêu đái và hộ uyển.chề điệp luyến 7 sao băng công 31 ngoại công nội công 1417 chính xác 782 cường luc 74 trí lực 73 thân pháp 40 chế hộ kiên 98 7 sao nói như bạn chắc cường hóa+9=1 viên ngọ 6 rồi.đạp 8 viên nội công nhw minh cũng vậy đồ chế cái nào cũng + nội công và ngoại cong (hạng liên 1 nhân 1 hộ phù +2k3 nội công) cũng cường hóa 5+++ bạn khamr 8 viên nội công cường hóa 9 được 3 món ma lên 25k nội công mình cũng phục bạn quá :D (máu bạn buf ám khí len 146k minh ko cãi nũa vì hôm trước bạn dọc chỉ số của bạn bạn kêu là chưa buf :x nê minh thấy bất ngờ với chỉ số máu bjo bạn noi buf am khám 10 nên minh ko cãi nũa nhưng chỉ số nội công của bạn làm mình thấy ko ổn . Đừng chém mình nếu mình gà :(

9. HiếuBệu

HiếuBệu Mr & Ms Pac-Man

Không có gì là chém cả vì gà cả :D Không có ai là perfect hết :)) Topic này lập ra để thảo luận mà , cứ cãi nhau tẹt ga có sao đâu ko xài bad words là được =))
    Mình thấy hình như bạn nhìn nhầm số đồ CH 9 của mình :| mình CH Quạt - Ám khí 30 - 2 nhẫn ( 1 nhẫn Quy Ai + 1 nhẫn 95 chế ) - 1 Phù 95 chế.
    Mình thấy đồ đạc của bạn cũng ngon :| Nhất là cái hạng liên cho Tlong khỏi chê vào đâu được :(( tiếc là cái đó ko có dòng máu or TLực :|
    Còn một điều nữa là khi bạn CH lên 9 vũ khí - ám khí - nhẫn chỉ số nội ngoại sẽ lên khá cao :D
    Riêng quạt mình CH lên 9 đã thêm 2k6 nội ngoại mỗi loại rồi :| chưa kể dòng giám định ra > 20% thì khỏi chê :-ss
    Với đồ đạc như bạn nói + lượng ngọc như thé mình ko hiểu sao bạn lại ko có được chỉ số nội ngoại hơn mình :| À mà acc bạn CH đồ ntn thế , Tlong là phái ăn lời chỉ số từ điểm CH nhiều nhất mà :))

---------- Post added at 08:01 ---------- Previous post was at 07:57 ----------

Tiện thể bạn có thể để lại YH cho mình được không :| Có gì nói chuyện + show ảnh cho tiện mỗi lần muốn post ảnh phải up ảnh mệt lắm :|
    Hoặc bạn add luôn YH mình có gì add cho tiện vì giờ của mình bị kém giờ VN 12h :-ss
    Vip_deptrai_1993@yahoo.com ( nick lập từ hồi cấp 2 =)) cấm ai cười b-( )

10. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

topic triển lãm khoe hàng ko phải topic bàn về thiên long[-( hình như phía dưới có bài về thiên long ấy 2 bé xuống dưới đê[-( làm chìm mất mấy món hàng mình khoe :((:((

11. HiếuBệu

HiếuBệu Mr & Ms Pac-Man

Mấy món hàng bác show cũng được nhưng mà hôm nay vào trang chủ tlbb có 3 cái hộ kiên 9 sao còn kinh dị hơn :)) nhìn chỉ số ngất ngây con đười ươi :(

12. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

người ta dùng vải 4 ơớ dùng trồng trọt so đo sao lại... FPT úp cái vảo bông bi ngân này chả làm tớ ham chút nào, nó làm it nhất có vai chú sống bằng nghế phổ thông bỏ chơi cho rồi... sv tớ 3 hôm nay đã co 2 cái tay 8 sao, mấy cai chân 7 sao ...đồ thi toàn 4 sao 6 sao chán...

13. HiếuBệu

HiếuBệu Mr & Ms Pac-Man

Thì FPT là game hút tiền nhất VN mà =)) Căn bản đại gia ko thích show tiền thôi chứ show là thì mấy bố Kiếm Thế - VLTK chả là cái cục .... gì cả :|
    Một sever đại gia đầu tư 1,2 tỷ cũng có vài bác :| chưa kể những bác full 6 cũng ~ 400 500tr :)) ngọc 5 thì đầy nhóc sever sơ sơ tầm ~ 30 40tr tùy vào độ phá + nghịch KNB của các bác =))

Chỉnh sửa cuối: 1/9/10
  14. dimky_love

dimky_love Mr & Ms Pac-Man

được đấy chứ

15. duchung_145

duchung_145 Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cứ kiếm 1 cái ảnh bình thường rồi dùng paint hay photoshop mà chỉnh cho giống đại gia cũng được đấy
    VD: viên cấp 1 thì viết lại cái chỉ số cho nó thành cấp 7 rồi đem ra show, miễn là đừng có lộ

16. hoadiem

hoadiem Youtube Master Race

cho tôi hỏi ch +7 lên +8 có 1% vậy lên +9 chẳng lẻ là 0% ah hay 0.5% :)):))=))=))

17. hoadiem

cho hỏi câu nữa nhé, ép nt pet nghe nói lên đến giới hạn nào đó nếu thất bại vẫn giữ nguyên nt kô bị xuống 0 phải kô vậy ai biết cho mình biết nt nào là kô bị rớt nt đi
    thanks nhiều

18. Chuột Chũi

Chuột Chũi Mr & Ms Pac-Man

Đó là các mức NT 479.
    Theo mình biết 8 ^ 9 vẫn là 1

19. leanhviet99

leanhviet99 Youtube Master Race

mấy cái này là sao hả các bác ;;)

---------- Post added at 16:36 ---------- Previous post was at 16:26 ----------

---------- Post added at 16:43 ---------- Previous post was at 16:36 ----------

Cho em cái đánh giá ;;)

---------- Post added at 16:44 ---------- Previous post was at 16:43 ----------

http://www.upanh.com/uploaded/
    sao ko up đc ảnh nhỉ , mọi ng vào đây xem hộ cái :((

20. hoadiem

hôm qua tôi mới vào tlbb US server Zion, version của nó hiện giờ là 0.88, mới up lv 11 thôi chưa có vô shop nguyên bảo được , hôm nào vô chơi up 15 luôn rồi vào xem nó bán đồ ra sao, có đồ gì mới mắc hay rẽ ? rồi up lên cho mọi người xem
    tôi thấy có người cưỡi con bạch lạc đà nữa , có chụp được vài tấm hình hôm nào rãnh up lên chơi .