Trung tâm tư vấn tặng quà cáp !

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi MasterGamer, 8/12/05.

1. nkduy116

nkduy116 The Warrior of Light

Không xem được, bạn coi lại đường link đi

2. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Mấy anh mấy chị góp ý dùm em cái.Em đang thích 1 bạn học chung trường, em và bạn ấy hiện giờ là bạn bình thường.Sắp tới noel, em ko bít tặng gì, tặng đồ có giá trị wá thì sợ bạn ấy ngại ko nhận.Hôm nay em đi học về chung với bạn ấy, đi ở ngoài xa lộ Hà Nội íh, em thấy bạn ấy hay lấy tay che mặt vì đường ở đó bụi nhiều lắm.Lúc đó em mới nảy ra ý định là tặng bạn ấy một cái khẩu trang :"> .Nhưng em ko bít tặng vậy có kỳ lắm ko?Nếu tặng vậy OK thì lúc tặng em có nên gói lại ko :D .Xin góp ý dùm em, thx!

3. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

Mọi người xin được hỏi. Khi mình muốn tặng quà cho một cô gái để bắt đầu một tình cảm thì nên tặng quà gì ? Phù hợp với giáng sinh chả hạn :).

4. montredd

montredd Donkey Kong

Em có chuyện này mong các anh,chị có thễ cho em lời gợi ý ::)
    Chã là hôm noel năm ngoái em có tặng cho một bạn gái mà em rất thích (Class 7), em nhờ một đứa con gái thân ngồi cạnh em tặng dùm (vì em mắc cỡ quá, vã lại đối diện với bạn ấy em cứ ấp úng làm sao ấy:whew:),nhưng cô bạn đó lại nói với em là bạn ấytừ chối và nói em tặng cho đứa bạn gái tên xxx đi, vì cô ã cũng thích em(hông biết có phãi hông, nhưng em chĩ thích mỗi cô bạn kia thôi:D).
    Sau đó cô ấy tõ thái độ lạnh nhạt với em, làm em rất buồn(đã 1 năm rồi) ,năm nay sắp tới noel rồi, em có nên tặng lại 1 món quà cho bạn ấy và nói hết sự thật không?Mong các anh, chị cố vấn cho em :p:D

5. leonscott

leonscott Mario & Luigi

có chúa mới giúp thằng em được nếu cứ đúng noel mới tặng quà 1 lần . lớp 7 thì bé quá , con gái lớp 7 tồ lắm :devil::devil::devil: nên nghĩ đến có bạn trai thì chắc là sợ :devil::devil::devil:. tặng bất cứ cái gì bình thường thui , và đợi ......

các pác giúp em với , muốn mua 1 quyển sách để tặng bạn gái ( bạn bình thuơng thui nhá ) , nó khoái đọc thể loại chuyện tình cảm , có í nghĩa ( em ghét nhất loại đấy ) . ai gợi í cho 1 cuốn sách hay hay nhé

ai biết chỗ nào bán thú bông hình con GÀ thì chỉ hộ nhé , tớ ở HN , miễn mấy cái phố ở gần hồ gươm nhé , tìm ở đấy rồi ko có

6. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Mới lớp 7 thì cứ bình tĩnh. Nóng nảy thế chú? Theo kinh nghiệm cho thấy, bọn con trai cấp 2 thì vẫn còn 'bé' lắm chú àh, quen với bọn con gái, con gái chỉ xem như là em trai thôi.

Mà đừng có để bụng chuyện này, thường tình thôi. Tự nhiên vốn có đã là vậy.

Ít nhất là cấp 3 hãy tính.

Chuyện quà cáp vào lúc này, cứ xem như là tặng cho 1 người bạn hết sức bình thường mà thôi.
    @leon: chuyện tình cảm có ý nghĩa àh. Loại truyện vẫn hay đăng trên mấy cái tờ báo teen ấy hả. Tìm mấy cuốn "Hạt giống tâm hồn" và "Chicken Soup for the Soul" ấy. ko thì "Trà sữa cho tâm hồn" của báo HHT xuất bản mỗi tháng cũng có mấy truyện loại ấy.

7. Daki

Daki Quy Ẩn

Vào đây xem nè. Tha hồ lựa chọn. Giá cả hợp lý nữa!!! ^^

http://www.bipbi.com/

8. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

Chị Daki giúp thằng em khốn khổ này ... T_T. Hiện trạng là em chả biết cô ấy có yêu ai ko nữa, nhưng em thích cô ấy. Mà với thằng như em, thích là đã đủ lý do làm tất cả mọi điều ... Cái em thiếu là kinh nghiệm chị ạh.

9. Pigcon Return!!!

Pigcon Return!!! Mr & Ms Pac-Man

Cho em hỏi ở Hà Nội thì chỗ nào mua khăn quàng cổ đẹp và khăn quàng cổ thì có những loại nào :-?

10. Daki

Daki Quy Ẩn

Hỏi linh tinh gì trong này thế?? :-w Ra ngoài lập topic đi. Sẽ có nhiều người vào chia sẻ ngay!!! :-w

To Pig: Cái này chắc Pé Po rành vì Pé Po dân HN. Còn Sis ở trong này nên thua òi!!! ;))

Cái web này, giới thiệu nhiều shop dành cho teen lắm. ^^ Vô đây tham khảo xem sao:

http://www1.teen.vn/index.php?go=category_34&mode=1

11. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

Bài hòi ở trên nữa :|, khi nào gặp nhau tặng sis lọ Vroto đang dùng, đảm bảo có lợi cho mắt :;) >:)

12. Daki

Daki Quy Ẩn

To Jin: Khỏi. Mắt ta cận sẵn òi!!! :)) Nhỏ cũng rứa à!!! :p

Quà Giáng Sinh thì mọi người cũng đã hỏi và cũng đã bày cho nhau rùi đó. Em xem thử xem cách nào phù hợp với mình. ^^ Quà GS đơn giản, không cầu kỳ, có ý nghĩa là đủ em ạ!!! ^^

Nhóc ở vùng nào nhỉ??? :D Quên òi!!! T___T

13. diablolic

diablolic Donkey Kong

sis Daki xinh đẹp dễ thương ui !!!
    sis có biết chỗ nào ở HCM bán ba cái đồ pha lê như http://www.bipbi.com/ hem :D
    với mấy tượng thủy tinh bé bé nữa
    đang tính mua cho em gái và bạn gái
    thanks nhìu

14. [b]aby

[b]aby C O N T R A

web nào có găng tay = len vậy sisssssssss

15. Daki

Daki Quy Ẩn

Hà hà hà. Trễ mất òi. Giờ ta mới vào trả lời được. :D Nhưng không sao, còn Tết Tây, Tết Ta nữa!!! ;)) Ra nhà sách nào cũng có bán cả!!! ^^ Thiếu gì!!! :p

To baby: Tạm thời Sis chưa tìm được cho em!!! :D

16. diablolic

diablolic Donkey Kong

hok có chỗ nào chuyên trị hả sis ???
    em cũng bận đến hôm nay mới vào coi đc =))

17. Ma Bư Còm

Ma Bư Còm Youtube Master Race

Mod Daki cho em hỏi, sắp tết tây rồi mà em chưa nghĩ ra nên tặng nhỏ cái gì hết á, hai bọn em cũng mới wen nhau à, mà mỗi lần gặp nhau là nhỏ sợ em như sợ cọp í đứng xa cả 3 4 thước lun, bik tặng gì và nói seo cho nhỏ hết vậy đây mod ui ::( con gái khó hỉu wé hix hix

18. Daki

Daki Quy Ẩn

To Dia: Nhà sách là có bán đầy đủ mấy cái đó rồi!!! :))

Tặng con ... cọp nhồi bông!!! ;)) Nằm ôm cọp bông miết sẽ thành quen, hết sợ cọp thật!!! :p

Thui, ta out đây!!!

Năm Mới vui vẻ nhé!!! :x

19. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Đúng là ai nghe lời cái "bà Mod" này thì khổ ;))

20. Ma Bư Còm

Ma Bư Còm Youtube Master Race

hì hì thanks mod Daki lém để em thử cái xem sao #>:), chỉ sợ nằm ôm cọp lâu lại thành cọp cái thì khổ em :'>