Trung tâm tư vấn tặng quà cáp !

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi MasterGamer, 8/12/05.

1. petern

petern °˖✧Bmì patê✧˖° Administrator

sí rảnh không ngồi xếp dùm em đi, cầu kỳ quá ko bít xếp

2. kyohiros

kyohiros Youtube Master Race

Chị Daki cho em hỏi chút, cuối tháng 3 này sinh nhật nhỏ bạn, em định mua thú nhồi bông tặng mà kẹt nỗi đến ngày ấy lại có việc ko có ở hcm, nên hỏi chị ko biết có chỗ nào bán mà có dịch vụ gửi tận nhà vào ngày định trước không ạ. ::)

3. Daki

Daki Quy Ẩn

Nghĩ sao nói vậy, bộc bạch và thể hiện sự quý mến mình dành cho chị ấy thì có gì đâu mà khó??? ^^ Đâu cần phải văn giỏi, đâu cần phải dùng những từ bóng bẩy hả em??? ^^

To 3T: Kệ mi chứ!!! b-( b-( b-(

To Kyo: Chị cũng không rõ nữa. ^^ Em có thể tặng trước 1 ngày cũng được mà, đâu có sao!!! :p Tặng buổi tối trước 1 ngày kèm theo tấm thiệp đề ngày SN là ngày hôm sau để người ta không hiểu lầm là em nhớ nhầm ngày. ^^ Nếu người ta hỏi sao tặng trước thì em bảo là em muốn giành tặng trước mọi người, muốn là người đầu tiên tặng quà cho bạn ấy trong dịp SN này!!! :p Vậy đó. :D

4. thaovy_1995

thaovy_1995 Dragon Quest

Cảm ơn chị daki,em đã làm như chị nói rồi,rõ ràng là rất đơn giản.
    Em nhờ thêm một chút,hôm 14-2 nhỏ bạn thân có tặng quà cho em(mặc dù em là con gái,tính cách nó hơi kì lạ)nên em định 14-3 tặng quà cho nó.Theo chị nên tặng nhỏ thứ gì bây giờ?
    P/S:Quên mất,chúc chị 8-3 vui vẻ^^

5. Daki

Daki Quy Ẩn

Chậc, nếu bản thân em đã nói rằng nhỏ tính cách hơi kì lạ mà em cũng lại đi tặng lại vào dịp 14/3 thì hóa ra em cũng kì lạ không kém à??? :p

Cám ơn lời chúc của em và chúc em 8/3 vui vẻ, hạnh phúc!!! ^^

6. thaovy_1995

thaovy_1995 Dragon Quest

Thì đó,em đã kì quặc rồi nhưng nhỏ còn kì quặc hơn.Đối với tụi em thì ngày này dành cho bạn thân của mình,nói chung là hơi giống Tomoyo với Sakura.Hơn nữa nhỏ đã tặng quà em nên em nghĩ cũng nên tặng lại,giúp em đi chị

7. Daki

Daki Quy Ẩn

Quà cho con gái thiếu gì thứ hả em??? :D Xem thử coi bạn thích gì thì mua. Hoặc mua những thứ cần thiết cho bạn mà đôi khi bạn không để ý ấy. ^^ Mình là con gái, mấy chuyện tinh tế này, để ý chút là thấy được mà!!! ^^

8. |Cadilac|

|Cadilac| Guest

Xin hỏi: ở SG, mún mua dây cột tóc, trên đó có miếng kiếng hình vuông hoặc hình tròn thì mua ở đâu? Help me, plzzz

9. Daki

Daki Quy Ẩn

Trời ạ. Không bao giờ đi siêu thị, nhà sách hay chợ hẻ em??? :D Mấy chỗ đó, bán đầy nhóc!!! ^^ Tha hồ mua, tha hồ chọn!!! Đủ loại, đủ mức giá!!! ;))

10. |Cadilac|

|Cadilac| Guest

Em vào tìm rùi, ko có:-s

Cái em định kiếm giống vậy nà, nhưng cái hình tròn thay bằng miếng kiếng tròn hoặc vuông, 1 màu hay nhìu màu cũng dc. Kiếng chứ ko phải meka nha:'>

11. Daki

Daki Quy Ẩn

Trời ạ. Kiểu như em nói có nhiều lắm đó. Nếu em có thời gian, nên ghé vào 1 vài nơi để tìm đi. Có thể chỗ này không có/hết hàng nhưng chỗ khác có/còn hàng. ^^ Đảm bảo với em là không hiếm đâu. ^^ Chịu khó đi tìm ở mấy nơi Sis nói là thấy mà!!! ^^

12. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Cho hỏi mua bánh kem nếu khổ lớn thì bao nhiều tiền vậy hình như khoản 100~150 ngàn , 150~300 tùy chổ phải không ? Chị daki có ăn bánh kem bao giờ chưa [​IMG]
    Cái bánh này trong ngon lắm , 30-4 lể nên mua quà tặng cả nhà ấy mà . à quên nửa vào box tâm sự lâu rồi mà không chào hỏi chị daki ^^ !! Chị có thể gúp em được không . em ở TPHCM

13. Daki

Daki Quy Ẩn

Khổ 2.5 thì giá trong khoảng 100 - dưới 200 tùy chỗ. ^^ Giao luôn tận nhà. ^^ Chị nhớ không lầm thì giá bánh ở Phạm Nguyên rẻ hơn ở Kinh Đô đó. Đức Phát giá cũng mềm. ^^ Mấy hiệu bánh này giờ khá phổ biến ở nhiều nơi trong SG mình. ^^ Bánh ở hiệu nào cũng ngon. Mỗi nơi mỗi kiểu, mỗi phong cách, mùi vị khác nhau thui. ^^ Bánh làm bằng kem sữa tươi ăn ngon, ít béo và dễ ăn hơn bánh là bằng bơ phe nhiều lắm. ^^ Cứ mua bánh kem sữa tươi là được!!!

14. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Chà !! nghe chị nói mà thèm =P~ chắc củng phải mua thử xem sao , em chỉ có 200 ngàn thôi /:) . Vậy em mua khổ 2.5 vậy, mua cái lớn mất công hết tiền xài :D

15. Daki

Daki Quy Ẩn

Khổ 2 tấc rưỡi, 4 người nhà ta, đã cắt cho hàng xóm 1 phần roài, mà vẫn ăn è cổ đây nè!!! 8-} Mua cái lớn hơn cho bỏ phí à??? :-w

16. := Đông =:

:= Đông =: Guest

Sinh nhật 8-| ! Tặng gì gì :-? ! Con gái :-? !

Chả lẽ lại là gấu bông =)) ! Có cái gì vừa mới vừa đắt mà lại nhỏ gọn không ! Không chơi trang sức [-x Sến lắm ~

17. Daki

Daki Quy Ẩn

Tự làm đi. Đảm bảo vô giá. Khỏi kì kèo, mắc công!!! :))

Con gái thì thiếu gì quà để tặng chứ??? >:P

18. AngelHell

AngelHell T.E.T.Я.I.S

Sắp tới SN của cô bé nên muốn mua 1 đôi bông tai làm quà SN, kô biết có nên tặng quà là trang sức kô nhỉ?
    Hôm bữa lướt web thấy có 1 số kiểu rất đẹp (kiểu hồ điệp và một số kiểu hình hoa lá nhìn thanh mảnh nhưng đẹp lắm ^^), vào PNJ thì kô có nhiều kiểu lắm, DAKI có thể chỉ giúp ở TPHCM có chỗ nào có nhiều lọai để lựa chọn kô?
    Cám ơn trước nhé ^^

19. HoangTuBiAnGuoc

HoangTuBiAnGuoc Donkey Kong

cho hỏi có ai biết link nào có chứa những lời chúc hay về sinh nhật ko, gần tới sinh nhật của người ta mà tui thì dốt văn quá, ko biết chúc cái gì bây giờ

20. Daki

Daki Quy Ẩn

Cái này thì ... :-? mua bạc hay là pha lê??? :|

To HoangTu: Vào www.anh2.net thử xem sao!!! ^^