Trương Phi thoai nhá

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi duong610, 10/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chung0812vn

chung0812vn Donkey Kong

cho mình thắc mắc chút thế lỡ không biết ID thì phải làm sao hả bạn , kiến thức mình có hạn mong bạn đừng chê cuời
    30 con cá mực 40 con cá thu 50 con cá chỉ vàng 60 con cá mập

2. hoangtuluoi308

hoangtuluoi308 T.E.T.Я.I.S

Leng@ bao giờ cũng hiện ID của các Acc đang online nên đơn giản cũng có thể biết được những Acc nào đang online và ID của nó là gì :D .
    Mình viết cscript thì chỉ cần có cái script chủ party set con cần hút làm member là Okies ngay :cool: .

3. hoangtuluoi308

Post vài bức ảnh đấu liên sever lôi đài party để anh em cùng chiêm ngưỡng :D :
    - Ân Phục Reborn nè bà kon :hug:
    - Gặp Sever 14 toàn lv 200, thủy buff có GCL 103 =(( , xxLyLyxx cs TG hỏa 10 ( mơ ước của bé Dương đây :D )
    và được thua liểng xiểng :D - thằng gà bị dis nữa chứ ( vì cái tội noob :p )

4. hoangtuluoi308

Tiếp nè
    - Gặp team khủng sever TT #>:)
    và thảm bại nè
    - Cuối cùng sever ta khoe triệu gọi :D
    Cái ảnh đụng sever Tào Tháo 2 con hỏa cs khác nhau nhưng mình không kịp chụp trận trước nên đành post ảnh trận sau vì 2 trận đều thua cả mừh :D

5. I_will_die

I_will_die Mr & Ms Pac-Man

muốn biết id người khác hả dễ ẹc,có 2 cách,cách 1 là dùng xcab mở danh sách người chơi ra,cách thứ 2 là dùng legna bản cũ mở danh sách người chơi ra.Hi vọng mọi người đừng sử dụng cho mục đích bất chính.Amen.

6. PetitD

PetitD Legend of Zelda

Mã:
    Cú nhất vụ Kim tỏa nó phá giá
    Cứ nghĩ mà xem, bot để có KT dễ lắm hả ? Mạo hiểm này , công viết rip nè, lỡ tù tội thì sao, thế mà bán KT thì giá rẻ , liệu còn ai muốn liều !!! Việc này là từ đâu ra, khi SV mới chỉ có bán trên dưới 3-4 cái KT tào tháo , giá là 12 viên TG hoặc 800k gold, giờ thì có người bán 100k cũng ko thèm mua .. ! Tại vì có những kẻ may mắn có đc KT 1 cách quá dễ dàng nên họ phá giá và cũng chẳng phải vì thiếu tiền, chỉ là muốn oai, ta đây nhiều KT mà thôi ==> giờ KT mất giá vô cùng , trừ KT TV có giá vì ít ai dám bot

Còn đến vụ ngọc TG , chú Ju đúng là hên nhất ! cái hồi chẳng ai biết đến thủy thần lợi hại sao thì anh em đã cố gắng farm cho nó lên 10 , lúc đó 100k có thể mua đc tới 6-7 viên , 5 viên PH có thể đổi 9 viên TT ( PH là thử duy nhất team tui hông xài ) .... thế rồi giờ đây, NQ khan hiếm vì địa agi nhiều ko thể tưởng tượng ( team nào cũng cố kiếm 1 bé , có team 2 ) và TG phong thì mới chỉ có 2 người 10 , cũng có lẽ vì món này tỉ lệ dính ko cao bằng ..... gì chứ riếng tui thì cực lực phản đối vụ lên giá ngọc .... Tuy là giờ tiền ko thiếu nhưng bỏ 1 số tiền lớn để thu về hiệu quả thấp thì cũng xót lắm chứ ....

Còn về vụ mấy con chó thì nhiều rồi viết script để hút vào pt đâu có quá khó, chỉ cần tập xài legna 3 bữa là có thể viết đc gòi có gì đâu , nói chung tự mình nên viết thêm vào script phần chống pt những thằng lung tung khác !

Còn 1 điều nữa muốn nói , tuy cũ nhưng mà vẫn phải nói đó là về việc diaochan mất set tâm +7 cho LV 1 .... Pass chỉ mình team diao biết và ko phải là 111 hay aa gì đó .... ! Ko ai rỗi hơi đi hack pas 1 con LV 1 , nhiều khả năng là trong team lộ pass mà thôi ! THế nhưng điều mình muốn nói là việc mitsu, koizumi và mấy đồng chí khác lên kênh toàn chửi ông ổng ... ừ đc rồi cứ coi như là tức quá đi nhưng chửi mãi ko ai hùa theo cũng ko ai nhận mình lấy ( ngu mà nhận à ) thì họ quay sang bảo là .... ko thằng nào nhận là tao vào cự lộc quậy chết m* các team khủng nhất lên đấy ... thế rồi cái ngôn từ vô văn hóa gì cũng tuôn ra .... cứ như là cái hội du côn ngoài đường thấy đánh nhau là vào cổ vũ với đánh hôi vớ vẩn .... thôi ko nói nữa >.<
    oack, Tao tưởng trước đây mày chỉ có câu bài theo số lượng lớn thôi chứ, không ngờ bây giờ cũng học đòi câu bài +MP hả #>:)

7. truongminh87

truongminh87 Mr & Ms Pac-Man

Mã:
    hix  :whew:  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  :p hix  :whew:                                                                                    Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  hix  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  
    :                                                                                    Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia   :                                                                                    Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  :p hix  :whew:  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia                                                                                   Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  :Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  :                                                                                    Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  :Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia   :                                                                                    Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  hix  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia  hix  Tôn sách mình pro we dủng tuyền đã ghia   
    hix Chú lã dũng tuyền gamevn ghia wa ^^ :cool:

8. duong610

duong610 Mr & Ms Pac-Man

hehe LyLy hay wa
    Trong tù ko rựu cũng ko hoa
    cảnh đẹp đêm nay khó hững hờ
    Ngồi xem lính ngục chơi tá lả
    Nỗi lòng hiu quạnh phượng hoàng ơi

hehe
    làm tý con cóc cho tập thơ nhật ký trong tù

9. sonnekaiser

sonnekaiser Youtube Master Race

ừ tập làm dần đi ra tù anh lại bot tiếp lúc đó có cơ hội làm nữa rồi

10. NhocPooh

NhocPooh ♪ღ♪ 9422932241176 ♪ღ♪ Moderator GameVN Lady

Má ơi ox khìn gùi,có vợ,có 1 con gái xinh như mẹ nó ;;) mà đòi làm sư áh??? :o Quên đi ox ơi,chả cái chùa nào nó thèm chứa ox đâu,chỉ có bx anh là rộng cửa đón chào anh thôi ^^ hehe

Hum bữa lúc quan chiến team anh đánh LDLSV đó,em thấy cái team Lyly,có 2 con rb lv 10x đó,là khủng dã man,TG hỏa 10 đã thiệt,anh ráng farm con PH của anh lên 10 đi là ngon lém áh :>

To Duong : sến we' chời >"< suốt ngày thấy thơ với thẩn,pó hand >"<

11. EmYeu.Dragon

EmYeu.Dragon Mr & Ms Pac-Man

thèng Dương khìn mà lúc nào chẳng thơ với văn
    To Bé Rồng : mix 1 bộ set agi hỏa coi :D cóa tay atk với kick lun nhá :D đạt cọc đấy

12. duong610

duong610 Mr & Ms Pac-Man

Ơ,ku EY ăn 2 sẹo roài kìa, cái tội câu bài cho lắm vào:P.
    Chỉ còn hai ngày nữa thôi, người bạn- người đồng chí- người đồng đôi-kẻ đồng hương-đứa đồng chủng tộc- người bạn quý báu- tấm gương trong sạch - Vị lãnh tụ vĩ đại của chúng ta sẽ rời nhà tù Quảng Châu Trung Của để trở về dẫn dắt đồng bào cả nước tiếp tục cuộc kháng chiến trường kỳ và gian khổ:P

13. Allgreen

Allgreen Mr & Ms Pac-Man

Cú băng phong cuối củng của cuộc đời ThienSuBaoThu...Tạm biệt các bạn mình rút lui khỏi những bon chen của TS vào núi tu luyện đây...Hẹn gặp mặt 2 tháng sau...pi' pi`

14. I_will_die

hổng hiểu mấy pa nì nói chi.
    save mp

15. TraiDN

TraiDN Youtube Master Race

Hix
    Anh Phu' oi em la ThanhVuong ne`
    bi hack acc goai`
    chan' wa' anh oi
    anh co luyen pet thue ko luyen gium em di
    co luyen thi` pm em nha
    >_<

16. truongminh87

truongminh87 Mr & Ms Pac-Man

bị bắt ^^ :'> hổng bít ai biết anh này hông

17. duong610

duong610 Mr & Ms Pac-Man

Ôi tự do đã đến rồi , tôi yêu tự do:D
    Gậm mối căm hờn trong cũi sắt,
    Ta năm dài trông ngày tháng dân qua
    tự do, tôi yêu tự do

18. I_will_die

pa nao` xau' kinh ^__^
    cung hỉ cung hỉ pác Dương ra tù.
    Nhớ dắt mấy thằng lính ngục ra nhậu 1 chầu ko nó hỏi thăm lần nữa giờ. #>:) #>:)

19. gameboy113

gameboy113 Mr & Ms Pac-Man

em ở Sv khác qua nhưng thấy mấy bác nói chuyện vui quá nên vô góp vui thui,đừng chửi nha :p
    cho em xin tí exp đi mấy bác,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,cho xin tí exp đi,

20. xuioilaxui

xuioilaxui Youtube Master Race

Híc tối nay mới đc ra tù hehehe thang cu Dương đc ra trước ta 1 ngày hum nay thằng longheo va Why cũng đc ra rùi chỉ còn mỗi team mình ở lại.Hi vọng là sẽ không đi tù lần thứ 5 bốn lần là chán lém rùi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.