Trương Phi thoai nhá

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi duong610, 10/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PetitD

PetitD Legend of Zelda

heh heh chu' Ju tội nghiệp, học theo để bị -MP kìa #>:) vốn liếng ko nhiều mà bị trừ như thế thì cẩn thận hết đời đó nhóc . Nhà thì nghèo còn thích xài sang :-"

2. hieuistnett

hieuistnett Youtube Master Race

hix từ lúc chơi trên gamevn đến giờ thấy 1 thằng bên box kia nó đuợc +
    1000 MP vì tội đẹp trai
    1000 MP vì tội giỏi
    1000 EXP vì tội dại gái.
    mấy bác có tin ko em kiếm link cho nè.ở bên box MU ONline ngay cái bài đâu tiên đo.
    tội nghiệp cho bé Ju à nha.cái tội ngu ngốc là nhiều hơn vì để trừ MP pó chim chưa em ^^

cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP cho em xin it MP

3. duong610

duong610 Mr & Ms Pac-Man

topic lại bị tuột xuống tít dưới rồi, lại phai câu môt bài để kéo nó lên.Chả thấy ai post bài nào, chán

4. Allgreen

Allgreen Mr & Ms Pac-Man

Móa ơi tức quá hôm bữa đi chuyển sanh cho 6 thằng...con ThiênSuBaoThu băng phong từ con thứ 1 đến con thứ 6 gần chết luôn; cuối cùng đã băng phong được con rùa (quá pro); mừng quá chụp hình lại pót lên gamevn; móa tự nhiên cúp điện mất tiêu cái file hình luôn làm chỉ post được mấy hàng chữ nhảm nhí tức quá đi nè trời...Hix định chuyển sanh hổng đi băng fong nữa mà đi int; ai ngờ thấy skill băng phách nó đẹp mà nó pro quá ( lv 30 att 0 skill lv 1 đập con TP 100+HP móa ơi)...Quyết định tăng base att đi tháp cho sướng; không màn đến lôi đài nữa và em cũng hổng có agi đâu mấy anh vô lôi đài cóa gặp em cũng đừng băng fong em dùm cái >.< ....

5. AlanHVN

AlanHVN Youtube Master Race

Lại thả cá hả, Tiêu đâu xử lí đi chứ để chỗ nào cũng biến này hồ cá thì thiên hạ đại loạn mất thôi.

6. baochua0_o

baochua0_o Youtube Master Race

choán
    lại chuyển sanh
    người ngừoi chuyển sanh nhà nhà chuyển sanh cả đoàn chuyển sanh
    <---- kinh doanh ngọc dpt va pt là có lợi
    keke
    chúc server mình chuyển sanh nhìu nửa hen

7. Heoconbeou

Heoconbeou Donkey Kong

Nói chung, đây là cái topic để các bạn Trương Phi giao lưu với nhau, nhưng mà thực sự, nó đã trở thành 1 topic nhảm nhí quá. Tôi muốn tôn trọng mọi người, nhưng mọi người lại ko tôn trọng box, nên tôi đành phải close topic lại, ko muốn nó ngày càng trở nên loãng quá sức như vầy.

Nếu muốn giữ lại riêng 1 topic của ser mình, các bạn nên làm thế nào để topic thực sự trở thành nơi để giao lưu kết bạn với nhau, chứ ko phải là chat nhảm với nhau như topic này.

Tui khóa topic kể từ hôm nay, Okie?!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.