TRUYỆN TRANH FF 8 MADE BY SUZA mời bà con xem thử

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi SUZA, 22/5/06.

1. Vivi_Cornetier

Vivi_Cornetier T.E.T.Я.I.S

Ý anh ấy là có ý kiến đóng góp thoai ! ==> làm hay ko là quyền của tác giả ...và lỗi tranh rời rạc cũng là lỗi của tác giả :D

2. Dương - 44

Dương - 44 Mr & Ms Pac-Man

Tất cả trật tự hết đê , bàn luận mấy cái vụ vớ vẩn này làm gì , nó vẽ cho mà xem là tốt lắm rồi , còn đòi hỏi 3D nữa thì đâm mẹ nó đầu vô cột điện mà 3D nhá

3. Seifer FF Series

Seifer FF Series Youtube Master Race

Thôi ! Dương đại ca , có gì từ từ nói , đừng nóng .

4. quabfe

quabfe Youtube Master Race

ê Dương 44 , sao mà la anh em dữ thế ? muốn 44 => 45 ah` ?
    thì nên đâm vào cột điện đê ! ha ha

5. Seifer FF Series

Bị chửi cho mà xem , đừng có gây sự với ngài đó , lần sau rút kinh nghiệm .

6. quabfe

ủa vậy hả , chài đúng là tai to mẹt lớn , nếu ngài đọc topic nì thì tha cho thèn em ni nghen , vì em Hơi Bị Lối mà ! hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

7. Seifer FF Series

Ngài đó cũng chẳng có uy quyền chi trông ni , chỉ có anh Steiner và anh An_Dragoon là có , nhưng mà gây sự với gã đó thì chuyện cải nhau là không thể tránh khỏi đâu , lúc đó Mod biết được chắc lock nick luôn đấy .

8. cvvhb

cvvhb T.E.T.Я.I.S

trật tự hết đi nào mí đứa mới vào này cãi nhau như trẻ con thế này cốt cũng chỉ để câu bài ko cẩn thận cho lên đài cả lũ bây giờ đây là topic đê suza vít truyện còn thích câu thì có topic để câu ngoài kia rồi thế là quá thoải mái rồi đó
    vậy bạn ko vẽ nữa hả bạn có thể PM trực tiếp cho anh phong bảo ông ấy khóa cái này lại bao giờ vít tip thì bảo ổng mở ra cũng dc :D

9. quabfe

trời ai cũng muốn vào để xem bạn Suza post truyện . sao mà ức chế ko làm nữa hả anh bạn .............................làm cho tụi mình đóng góp chớ !Ok men

10. SUZA

SUZA C O N T R A

ho` ho` , em kô làm truyện này nữa vì em cũng đang làm 1 bộ truyện khác khi nào xong chap 1 em sẽ post lên cho các bác xem, tha hồ mà đóng góp ý kiến ,em cũng đang bí khi vẽ truyện này, nhân vật nam chưa có tên cả nhân vật nữ nữa , các bác có cái tên nào đẹp đẹp cho em xin với ,,, tái bút : các bác ko nên to tiếng với nhau như thế. 3D hay manga ko quan trọng chủ yếu là anh em trong gamevn có đc những phút thư giãn thế là ổn hehe

11. quabfe

okie ! dù sao cũng thank you bạn ................................

12. Seifer FF Series

Bộ chuyện gì thế nhỉ , bạn sáng tác sao .

13. SUZA

SUZA C O N T R A

yeah ,mình đang làm bộ truyện mới hứa hẹn hấp dẫn hơn cả final fanatasy (nổ quá) , bộ truyện của mình tên là COLORVIS khà khà để chiều nay post lên mấy tấm cho các bác xem thử ( chắc khỏi cần lock cái topic này lại đâu)

14. quabfe

hi hì , một món en ngon đây ! cảm ơn hén ( nếu là Best ) còn ko thì bạn sẽ có 10 điểm cố gắng ( nếu là Bad ) he he he

15. SUZA

SUZA C O N T R A

chà bác quabfe hù dọa ghê quá ,, hehe kiểu này phải chuẩn bị cho thật tốt nếu ko hehe chắc lên đài quá...

16. quabfe

hi hì khủng bố tinh thần mà ! hi hi nói vui thôi chớ mình lo sẽn cái máy chém thời trung cổ rồi ! hù chi bạn ............

17. SUZA

SUZA C O N T R A

MÁY CHÉM>>>>>>>>>>>>> help me .......hehe ok bác có chuẩn bị máy chém cũng được nhưng chắc bác ko chém được đâu truyện này em đọc đi đọc lại cũng thấy ok lắm, nội dung na ná như sau 1 sát thủ của tập đoàn suza ( chiếm hơn 50% thị phần thế giơi ) đã được cử đến 1 buổi họp kín do các thành viên bị tập đoàn li khai .. và các thành viên này cầm đầu là vic-ken với công nghệ POP (mượn trong hoàng tử ba tư) đã tạo nên được 1 cỗ máy chiến đấu ko biết mệt mỏi mang tên là colorvis , nhưng thật sự đây ko hoàn toàn là 1 cỗ máy quá khứ của cô ta( tức là cỗ máy này ) chính là 1 trong 6 sát thủ hàng đầu của tập đoàn suza tên trước đây của cô ta chính thức là QUABFE ..rồi mọi chuyện sẽ diẽn ra theo đúng ý của tác giả 1 mối tình đẹp giữa quabfe và gã sát thủ mới của tạp đoàn suza thằng sát thủ này chắc phải đặt tên là leon kenshin quá ( bác kenshin thứ lỗi hén) nội dung ban đầu sẽ là như vậy các bác có muốn bổ sung thêm gì thì cứ việc thoải mái.
    @ bác quabfe vì sợ bác đưa em lên máy chém nên em dành cho bác vai nữ chính trong truyện luôn hehe

18. quabfe

trời ah. ! thế thì phu nhân của tui sẽ nghĩ sao khi tui gởi cái topic nì nhĩ ?? nó bảo là anh bị bống thì chít !
    Dù sao cũng thank you ! đón chào 1 tác phẩm lần đầu tiên được đăng quan lên máy chém !

19. SUZA

SUZA C O N T R A

ủa ủa em cứ tưởng bác là con gái chứ ...????? hehe ko sao bác có cái tên nào hay hơn thì cho em xin để phu nhân của bác khỏi đem máy chém len gamevn để tìm suza

20. All 4 My love

All 4 My love Youtube Master Race

nổ quá, hừm thì ra là nổ ah, post thì post đi lôi thôi mãi