TS admin. Làm ăn kiều gì vậy???

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi DeCaprio, 9/9/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ExpPro456

ExpPro456 Youtube Master Race

Giải quyết như thế nào hả anh Kiên, chẳng lẽ bây giờ rà xem team nào có thời gian đánh rồng trước team GM ah ( chắc phải làm vậy), tốt nhất nên tổ chức lại 1 buổi tuần sau đi thôi:p, hoan nghênh các anh làm event nhưng ko làm thì bị kêu ca, làm ko đến nơi đến chốn cũng bị kêu ca, tội cho các anh quá. Team TS có vài người để lo cho TS thui sao:whew:, vậy có đủ để lên kế hoặch chi tiết, lường trước mọi sự việc ko... Mọi người chỉ than vãn thôi chứ đâu đến nỗi chửi các anh đâu, quá lời rồi nhé:cool:. Thú thực event tổ chức có tồi đến đâu mà sau đó đc nghe các admin như anh Kiên phát biểu ý kiến chứng tỏ các anh có quan tâm đến gamer là thấy vui rồi...như vậy mới có lần sau hoàn hảo chứ im lìm thì....

2. MatBiec_TS_MS

MatBiec_TS_MS Mr & Ms Pac-Man

Có mem của TSTeam tham dự giao lưu với gamer qua GameVN đó cũng thể hiên sự nhiệt tình của họ đối với các Gamer rồi mọi người nên suy nghĩ thoáng ra một chút người hok thể là một cái máy với cả cũng chẳng thể là Tôn Ngộ Không hay Na Tra mà biến ra 3 đầu sáu tay được,thiếu sót là chuyện thường ở Huyện nhà
    Mong mọi người thông cảm giùm họ

3. girl87

girl87 Mr & Ms Pac-Man

hình như bạn nhầm.
    thứ nhất là bạn không lấy ID chủ pt để PM với GM.
    thứ 2 bạn ghi ID ra nhưng không ghi nick name.
    và thứ 3 là bạn nên qua 4rumTS để được giải quyết chứ ở đây không có ai giải quyết giùm bạn mà chỉ thông cảm cho nhau khi bị bức súc quá mà thôi.
    chúc bạn khiếu kiện thành công.:hug:

4. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

:)) dm bực rồi .. ngu thế.. hình này osama chụp nên mày thấy nick của osama PM ... sao mày biết tao ***** PM cho GM... vl con ngu
    ? admin biết event có thiếu xót và biết khắc phục. vậy tại sao sau khi kết thúc event ko nói cho anh em biết là vì Admin ko theo dõi kịp nên các bạn vui lòng chụp hình lại rồi post lên cho admin kiểm tra mà im lặng luôn..Osama thì cẩn thận chụp hình lại chứ tôi chủ pt chẳng hề chụp tấm nào.. nhiều team có chủ pt như tôi thì lấy cái gì làm bằng chứng ??? rồi qua 4rum TS thành cãi chày cãi cối à..
    Cố gắng cho anh em vui là hành động đáng khen nhưng hầu như hôm nay chẳng anh em nào vui mà ấm ức hơn thì phải... :) nếu buồn thay, tiếc thay thì nên bỏ cái chữ ký của anh bên cai 4rum TSVN đi...
    Còn post ở đây có lợi gì à ??
    đây là diễn đàn game.. đây là box TSonline.. post nhứng bài thế này để mọi người hiểu hơn về cách làm việc của các anh.. thế thôi

5. ericmaksai

ericmaksai Mr & Ms Pac-Man

đừng bức xúc con ạ :)), ngũ sớm mai đi học nữa
    @nãy vừa lên tới rồng GM thông báo kết thúc event, nên hok có ý kiến :P,
    công nhận mỗi ser cùng lắm chừng vài team lên rồng trước mà GM làm ăn hok kịp thì pó chiếu

6. Gillian_ly

Gillian_ly Donkey Kong

tụi asisasoft mà chờ mong nó giải quyết thì có mà ăn chuối ! mấy bài post trong forumts khiếu nại đa số đều bị mod nó xóa ! vậy đó vừa làm ăn tắc trách lại trốn tránh trách nhiệm ! tui thiết nghĩ thà ko có event này còn hơn ! bài đặt bày event mà làm kểu này càng bức xúc thêm chứ chả vui máu mẹ gì !

7. keoratnho

keoratnho Mr & Ms Pac-Man

Híc, tại bạn thôi mà, nó bảo dùng ID của chủ pt thông báo với GM. Acc Thanh My của bạn có nói với nó ko?
    Nói chung là GM nó rất chuối.
    Mà sao bạn ko nhìn thấy team của GM à, chụp hình lại.
    Thực ra thì đây đâu đã phải bằng chứng, giờ này là do bạn nói, còn giờ trên Pic là giờ theo máy, có thể chỉnh đc mà.
    Dù sao cũng chia buồn, mong rằng bạn vẫn đc giải nhất.

8. « ZhuLio »

« ZhuLio » Youtube Master Race

Pó tay admin chắc là admin nghe rồi nhưng ko trả lời thôi để còn nhanh chóng dánh rồng đó mà

9. « ZhuLio »

« ZhuLio » Youtube Master Race

Chác tại admin chăm chú leo tháp thui tại vì lậu lám mới zô oánh dc 1 trận mà :D
    MÀ mọi người cụng bít admin AS làm ăn dỡ ẹc mà hjhj

10. TheQuit

TheQuit Youtube Master Race

Team em lên thứ 4 ạ,mà đíu có ai trả lời là sao?Cả sv Chu Triệu đc đúng team HậnThù là đc,chán vãi,hì hục leo như bố đuổi mà cũng chả để làm gì

11. AtlMS

AtlMS Youtube Master Race

hehe Cường hâm ra Hải Phòng mà còn ghiền, hèn chi team Cường lẹ quá, team Atl đuổi hem kịp, đuối đuối ^^. Tưởng hum nay ku Phong, ku Phú pro gúm, thì ra có cao nhân yểm trở =)). Chúc mừng team Cường vô địch server Mã Siêu keke

12. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Bực cái thằng thuầnminh roài nhá, mày la lối gì thế .... bực mày lắm roài. mày giỏi thì đi với tao lên chém cái lũ GM ở AS này .... mấy cái thằng ôn thần họt dzịt lộn đóa mày có ý kiến ý cò nó củng trơ mặt ra thế thoai .... chém cho nó chít mmmm cho roài để sống chật đất ....
    @ Không nói nhiều, phải hành động .... chém chết bớt cái bọn luumanh nghĩ ra toàn trò vớ vẩn ... mà nghỉ ra roài lại không làm được .... ôi cái bọn khốn kiếp. Ứh thèm nói nữa mỏi miệng !!

13. kamahachi

kamahachi Youtube Master Race

hix team mình cũng bị như bạn nói trên kênh GM roài mà chả thằng nào trả lời , định hốt cú chót roài nghỉ ai dè admin như shit , lolzX(

14. 0321865652

0321865652 Youtube Master Race

dit lon me cai bon TS nay cho lam , khong an duoc cua no cai gi dau , bon nay vua ngu vua kiet nhu cho , ko khon nhu VINAGAME

15. ThienLong12

ThienLong12 Youtube Master Race

Server chu du - triệu vân có 2 team lên rồng cùng lúc nhưng chỉ có 1 team được thông báo đánh rồng trước team G M điên vãi , GM ts làm ăn như ***

16. TrieuDuong

TrieuDuong Youtube Master Race

Mình chơi nguyên kái tên lửa dzô phao câu mà vẫn theo hok kiệp mấy pác nì !
    Chúc mừng pác Bin với pé Móm , admin sẽ giải quyết thoai đừng sốt ruột koi chừng đau dạ dày ;;)

17. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

:)) ko thoả đáng thì hành động là chắc chắn rồi .. tao ko phải lọai người chỉ nói mà ko làm

18. lengocky

lengocky T.E.T.Я.I.S

thôi bác Móm với bác BIn bớt nống đi , anh Zhou giải quyết cho các bác roi kìa , Mấy anh con đc anh admin ưu ái chứ bọn dân đen như tụi em thì chỉ bít ngồi khóc..... hay là mình cũng giả bộ giận dữ lên nhỉ có khi admin cũng ưu ái mình chăng ;))

19. kysirongthieng

kysirongthieng T.E.T.Я.I.S

Trời đất ! vậy là gặp rồng thông báo sao :(( , tưởng git nó mới thông báo chứ :-s .... làm hì hục đánh cái đầu rồng , G-M thông báo kết thúc ........ :(( . pó tay ............. ::(

Làm event mà ko tính đến trường hợp này , sơ ý wá........ X(

20. MatBiec_TS_MS

MatBiec_TS_MS Mr & Ms Pac-Man

Bác KySi sơ ý quá hok đọc rõ thông báo trên forumts ah
    hok bit SIÊU_ĐIÊU có team nào được giải hok nhỉ ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.