Tự học chơi AOE RoR (dành cho tất cả mọi người)!!!

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi bkit, 7/3/03.

1. hoangtuluoi308

hoangtuluoi308 T.E.T.Я.I.S

Em cũng biết là cao , thậm chí còn rất cao nữa ý chứ. Nhưng người ta đâu có biết ngồi cao như thế dễ ngã gẫy lộn cổ mà chết bất đắc kì tử lắm cơ !

2. Enchanteur

Enchanteur T.E.T.Я.I.S

Thật sự thì BK đánh đỉnh hay không thì tôi không biết nhưng tôi chỉ biết cao thủ thực sự đều từ lò Bk mà ra cả thôi.Hehe

3. ninjakagebushino

ninjakagebushino Donkey Kong

đính chính lại nhé, chỉ phần lớn thôi, vd nhé: dân chí linh-hải dương , hải phòng , hưng yên... đánh aoe cũng rất hay đâu riêng gì ở BK-hà nội, đấy là nói về các tỉnh và thành phố còn nói riêng trong hà nội thì ở đội cấn, tô hiệu, thụy khuê ... đã từng tồn tại nhiều đội Aoe rất đỉnh, ở đội cấn, tô hiệu, thì tôi ko biết các anh ở đấy còn chơi ko nhưng ở thuỵ khuê thì đã rửa tay gác kiếm rồi

4. Enchanteur

Enchanteur T.E.T.Я.I.S

thực ra mà nói thì rất nhiều cao thủ của cả đé chế lẫn hl của bk hà nội đã rửa tay gág kiếm lâu rồi . nhưng mà vẫn đủ để chiến khi có khách đến nhà . phải không dân bk?

5. langgiangboyz

langgiangboyz Legend of Zelda

mấy ng` ga` tự khen mình tài giỏi, đánh đời 3 ass, phút thứ 20 các ng` đã có thể lên được hơn 100 chưa, cả dân cả quân.
    đừng tự kiêu nữa mà để dân HP cười cho.bực mình!!!!!!!

6. ninjakagebushino

vấn đề là quân nào mơi được chứ, đánh quẳng đá thì thừa sức , còn ngựa C thì vấn đế lớn, thế đồng chí đánh được limit 100 quân (cả phu cả quân) phút 20 ngựa C à????

7. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Dân HD không biết chơi AOE đâu! Cãi nhau làm gì cho mệt ^_^

8. ninjakagebushino

bác ko tin xuống chí linh mà thử tay nghề của mình , đừng để bị cắt tiết nhé

9. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Vậy thì tui tin! Bác biểu tui xuống Chí linh seo không bỉu tui lên trời hay xuống địa ngục gì đó có phải dễ hình dung hơn không ^_^

10. hoangtuluoi308

Có vẻ như các anh em đang uýnh mồm ác quá, giá như có bác mod nào cho một trận đại chiến thì tốt, đỡ phải nói nhiều và anh em hiểu nhau hơn. Chứ cứ với tình trạng chửi nhau tùm lum như thế này. Tui thấy hổng hay lắm ...

11. gamevn.com[aoe]

gamevn.com[aoe] Youtube Master Race

há há, công nhận ở đâu mà chẳng có ng` biết đánh đế chế.
    ng` biết đế chế nhiều như mản ý mà.
    tuy nhiên cũng ko nhiều bằng những con gà đéo biết mình là ai.

12. Xin_chỉ_giáo

Xin_chỉ_giáo *Lười nhất Forum*

Trong này coi mòi đánh nhau ( bằng miệng ) còn ác liệt hơn là đánh trong Game ý nhỉ ? Sao hông có ai đứng ra làm trọng tài ? Khen chê nhau chi cho nhiều, sao hông đăng ký dự thi Game trên toàn quốc ý ? Có thi Game AOE này mà !

13. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Đơn giản vì trên nè không đánh nhau bằng miệng thì chẳng có cách nèo khác cả!

14. hoangtuluoi308

Chẳng qua là không có ai nhiệt tình trong box aoe này tổ chức hội họp với anh em thôi. Chứ như trong box hero bác Sinbat tổ chức được đó chứ, vừa vui lại vừa có nhiều chuyện để nói !

15. gamevn.com[aoe]

gamevn.com[aoe] Youtube Master Race

đăng kí ở đâu và bằng cách nào, bác xin chỉ giáo nói đi......hay chỉ là bốc phét, vì nghe nói trò đế chế lâu quá rồi, ai còn chơi đâu, bây giờ ng` ta thi bằng war 3 thì phải.

16. Diane Kruger

Diane Kruger Youtube Master Race

Tui vẫn không hiểu tại sao phải đặt 2 cái móng BE về hướng 10 giờ, chẳng lẽ đặt móng chỗ khác có ảnh hưởng đến tốc độ phát triển sao?
    Mong bác giải thích nốt dùm, Hay đó chỉ là cách đánh của bác hay làm như vậy?
    Với lại hơn nưa tui thấy 20 nd Shang thì hơi yếu chắc phải xin thêm thì mơi có hy vọng thắng.

17. gàcon.com

gàcon.com Youtube Master Race

em mới học chưa biết các thủ thuật của các món đăng trên .nên em muốn vào nhờ các bác chỉ giúp vài đường cơ bản về kĩ thuật đánh . Rất mong được nộp học phí cho các bác .Rất mong được các bác chỉ bảo thank you

18. hoangtuluoi308

Cậu thích học về phần nào thì bảo mấy bác siêu nhân trong box bảo cho , còn cái gì vụn vặt quá thì để những cao thủ gà như tui biểu cũng được. Bây giờ box aoe lắm nhân tài lắm, cậu vào đúng chỗ rồi đấy !

19. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Do thuận tay thui, tôi nghĩ thế! mới cả mỗi người một kiểu đánh. Có người vào trận là xây liền 2 BE có người chỉ xây 1 thui. Tuỳ bạn cứ thực chiến mừ rút ra kinh nghiệm thui.
    Còn về số dân bao nhiêu thì cái nè bao la lắm không thể nói cứng được. Tuỳ vị trí, tuỳ tài nguyên, tuỳ map...

20. hoangtuluoi308

Còn tuỳ cả mình quân gì nữa chứ bác Lyon. Nếu là Pal mà lại 24 dân thì có mà vỡ nợ mất. Cái cân đối tài nguyên này là khó nhất trong aoe đó! Mình đánh lên tay được nhiều hay không là nhờ vào mấy cái vụ cân đối tài nguyên này, mà công nhận là khó thật, nếu phút 7'15 nháy lên đời thì thường là lên đời xong lại thiếu gỗ mới chán chứ ...