Tướng nào đỉnh nhất trong HeroesIII(SOD)

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi ti_tan_hp, 10/3/07.

1. NokiaN87

NokiaN87 Youtube Master Race

Tất nhiên là thằng nào chẳng có ĐẦU LÂU , nhưng chỉ có 1 số thằng là được hỗ trợ thêm 1 cái ĐẦU LÂU ngay từ đầu, thế thì sẽ được hưởng lượng Xương nhiều hơn khi train

2. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Thành Necropolis có nhiều tướng hay lắm.Đánh mãi chẳng chán \:d/

3. Prince--Jasca

Prince--Jasca Mr & Ms Pac-Man

Bác Titan dám đấu với PJ ko? Chấp Titan chọn tướng ma, PJ random thôi. Hả?

4. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Thôi biến.Ở đây không phải là dám hay không dám.
    Với cái trình của chú có đánh cả đời cũng không vượt qua anh được đâu.
    Nhìn cái bài hướng dẫn 9 thành SOD là quá đủ biết trình rồi \:d/
    Con nít con nôi ở đây bị chém không ai đỡ cho đâu =))

5. Prince--Jasca

Thì cũng cứ đấu xem. Đánh với người trình cao hơn mình càng tốt chớ sao:D
    Mà biết đâu gà đập die pro chứ :06:

6. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Có chuyện đấy loạn à.
    Gà thì cứ lo mà đá rơm đi :-j

7. Prince--Jasca

Thôi được òi bác pro của pro, em là noob của noob, ko chiến nhau được. Thế đã được chưa? Sướng chưa? Chưa sướng thì thôi luôn đấy. Pro gì mà nói chả làm ai phục được.

8. Zhihu

Zhihu Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

pro thật là những người phát triển được các cách đánh mới thực ra ở đây chẳng có ai pro cả chỉ là chơi khá thôi nói chính xác là đã học kĩ mấy bài hd của người # và đem ra xài, việc thắng bại random map trên 90% là phụ thuộc vận may, mấy người nghĩ ra trò thách đố vài trăm đấu vài chục ngàn thì chủ yếu phục vụ những người có thời gian rỗi ko việc gì làm chứ vẫn chưa phải pro bởi thực ra mấy trò này có kinh nghiệm chơi vài tháng là làm đựơc tất
    -----> 1 người thì ko cần vênh váo còn 1 người thì đừng nên khi người quá đáng
    Nói thật PJ nghĩ là trình mình thiên hạ vô đối sao mà có thể chấp 1 random 1 chọn tướng, kể cả thằng biết là chơi hay hơn đối thủ cũng ko dám chấp thế cái trò chấp trong H III chỉ có thể hiện được cái noob của mình thôi
    Xem tình hình là lâu lắm mới quay lại nhưng cái box này ko có gì thay đổi cả chỉ thấy gà thể hiện trình photoshop với xây bài thôi die hết đê nhìn thấy cái WOG là ngứa cả mắt

9. Prince--Jasca

Em có bao giờ nghĩ trình em pro đâu, hic hic, còn chuyện random thì là may mắn lúc nào cũng có. Hơn nữa, có những map, những luật làm giảm đến tối thiểu luck của ván, em chơi rồi thấy cũng hay. Nếu trình ai cũng như ai thì tại sao trong các giải đấu lại có người thắng 99% số trận? Hay những người kia gà sao. Hichic, em với bác Titan có chút trannh cãi, bác này nhảy vào đây làm gì :(

10. Zhihu

Zhihu Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

có người thắng 99% số trận vì nó là pro thực sự chứ loại pro 1 nửa thì 90% thắng bại do luck là đúng rồi còn gì.......kể cả những map giảm thiểu khả năng luck xảy ra nhưng ăn tướng random đểu thì có cho cậu thắng bằng niềm tin à lại cho đối thủ chọn tướng thì chẳng khác nào đưa đầu vào máy chém, cứ thử 1 lần chơi random 1 lần chơi chọn tướng xem trận nào cậu đánh hay hơn, tôi nói vì thấy cậu khoác quá thôi chứ ai muốn xen vào chuyện 2 người cãi nhau.......tôi cũng chỉ nói mấy người ko phải pro thì mới có chuyện 90% là do luck chứ có nói ko có thằng đỉnh thật sự đâu oisioi.........

11. Prince--Jasca

Bác nói ko đúng rồi. Bây giờ người ta tạo được nhiều random map xịn lắm, ko có map đểu đâu. Lên trang toheroes down về, mấy map đó toàn dùng cho đấu các giải thế giới, luck cùng lắm chiếm đến 10%.

Hichic em chả nói gì khoác cả, chỉ thách đấu chơi bác titan thôi, mà bác này sao hay có kiểu post 1 bài dài rồi xen 1 câu nói đểu vào nhỉ, ko cãi nhau nữa đâu bác đừng có cố post tiếp, hừm.

12. Prince--Jasca

À mà bác này bảo mình phét lác cái gì thê nhỉ nãy giờ còn chưa đọc kỹ, chẳng qua tôi ko thèm cãi nhau vặt với bác thôi nên cũng chưa định cãi gì, nhưng bác đừng có nói chuyện cái kiểu đấy, thời buổi này còn có người nói randommap 90% thằng thua do luck thì...ko còn gì để nói.

13. casanova2007

casanova2007 Youtube Master Race

EXACTLY!!!!!!!! 1 phiếu cho Kyre.đánh khỏe chạy thì chậm thì làm ăn ghì.

14. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Dạo này Box vắng quá thì phải.
    Chắc phải làm cái Vote cho đông khách hơn \:d/

15. NinjaRaider

NinjaRaider Guest

hic các bác pro quá em đọc bài viết của các bác thật khủng khiếp...
    em là gà con chạy lon ton kiếm người đấu chơi ...
    Ai chơi thì pm YM : nguyenmanhtuan_2005
    bác nào chấp em random em vẫn vui vẻ :))

16. xXBrokenDXx

xXBrokenDXx Mr & Ms Pac-Man

Ơ đang bàn về hero nào kute nhất SOD cơ mà, sao lại đi xa tới chuyện thắng bại ở đây...

17. casanova2007

casanova2007 Youtube Master Race

đề nghị các bác đi vào chủ đề chính ko lan man ngoai luồng.đừng có con gà tức nhau tiếng gáy mà cãi nhau ỏm tỏi cả lên.

18. vanlam86

vanlam86 Youtube Master Race

Tôi đồng ý với Zhihu, với tôi, yếu tố may man trong HR vẫn đóng một vai trò quan trọng, bạn làm gì khi random map, hero và nhà ông có quái cấp cao ngăn đường, không chiếm được mỏ gỗ??
    Đừng có nói random map, nhận hero đã chắc. Nếu thực sự là Pro, hãy chứng tỏ bằng kiến thức của ông, các bài bạn post tui chưa thấy có gì là hay cả, chỉ là những gì game đã hướng dẫn, ai không mù Anh văn chắc cũng biết.
    Pro!!!???

19. Prince--Jasca

Hừ, nói như các pác thì chán ốm, công nhận may mắn là 1 phần ko nhỏ tác động đến kết quả nhưng mà thắng thua ko thế quyết định bằng may mắn được (ko phải yếu tố chính). Các bác có thể chơi mấy map random handmaker xem, yếu tố may mắn chiếm rất ít.
    Chuyện tướng thì ban đầu vào ít nhất cũng phải có 5-8 tướng, đâu phải chỉ dựa vào con tướng mới ra. Vả lại topic này nói về tướng nào mạnh nhất cơ mà, ko thấy các bác bàn luận gì nhỉ. Các bác thử cho ý kiến giữa các tướng chuyên logistic với các tướng chuyên Armor, Off xem nào.

20. duyhafpt

duyhafpt Youtube Master Race

bác PJ nói chí phải. Ko áp dụng luật quốc tế thì Tướng chuyên Logistic là vô đối. Tướng trâu mà đi chậm thì mút chỉ mới lên lv và gom đồ = tướng chuyên Log. Còn việc thắng bại liên quan đến luck thì hoàn toán đúng với các bản đồ H3 random map. Em ko chơi Random map lâu rồi mà chuyển qua dùng các bản đồ trên mạng theo luật quốc tế như Jebus Cross. Đánh những bản đó luck giảm tối đa, vấn đề chỉ còn là kĩ năng điều tướng và combat thôi. Bác nào mà bây h vẫn còn chiến 8XM8 hay 4SM0D thì có lẽ khó nói với những người chiến theo luật quốc tế. Thế nên mới có chuyện các bác cãi cọ kèn cựa nhau mà. Ông nói gà bà nói vịt sao mà hiểu đây.Nên thống nhất luật và bản đồ thì cãi nhau mới hiểu.
    Về vụ bỏ phiếu thì em ủng hộ Tiris.(Đánh ko gà ko xương lâu rồi mà).
    To bác PJ : hôm trước bác có đi đám cưới anh 32tst ko thế.