Tuyển tập những cái tên "Nói KHÔNG với HACK" !!!

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi sagalove, 17/12/10.

1. Portgas.D.дÇє

Portgas.D.дÇє Mr & Ms Pac-Man

Cậu ấy đang tỏ ra nguy hiểm đấy, đừng có động vào ;)).
    Hm, hack game thì game nào chả có, quan trọng là chúng ta, những con người pro phải biết sống chung với lũ :))

2. HunterZjc

HunterZjc Mr & Ms Pac-Man

^ Đúng chấp nhận sống chung với lũ thôi chứ biết làm sao đc.

3. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

bạn này thích "nói tục, chửi thề" kinh =))
    ko có từ "có văn hóa" để dùng hay sao mà phải dùng các từ đó? hay bạn ko biết dùng từ "có văn hóa"? 8-}

nếu game thủ lúc nào cũng nói không với hack thì đâu còn hack =)) hoặc những ng` chơi game mà hack thì ko gọi là game thủ

còn về vụ "nhảm" thì topic này cũng khá nhảm nhưng nếu mọi người tin tưởng nhau đc thì tốt thôi >:D<

Chỉnh sửa cuối: 21/12/10
  4. se7en2008

se7en2008 Youtube Master Race

Topic mang tính hình thức.
    Mục đích chẳng biết để làm gì :D
    Giống như cái phong trào "học tập và làm theo tấm gương đạo đức HCM" -> Tham nhũng vẫn tràn lan đấy thôi =))

5. huytiep206

huytiep206 Mr & Ms Pac-Man

Trả lời như thế là phản quốc đó bạn ạh. Mình thấy topic này chẳng có gì nhảm. Nếu không có topic này thì vấn đề hm những thằng hm sẽ vẫn hoành hành mà mình không thể lường trước được ít ra topic này hạn chế điều đó. Và chúng mình cũng hiễu về tại sao tụi nó hm. Cứ nhìn những cái coment không biết nhục thì mình cũng hiểu đạo đức của tụi nó rồi thế nên mình cũng đã hiểu con người có đạo đức như thế nào mới hm và hm biến nó thành con người như thế nào.

6. se7en2008

Vô duyên tự nhiên như vậy là phản quốc.
    Nếu tôi nói thế là phản quốc thế mấy thằng tham nhũng của đất nước thì tội gì đây.
    Bạn suy nghĩ thật là hài vcl. Chắc còn trẻ nên mới thốt ra cái câu vô cùng thiếu suy nghĩ như vậy =))

7. PhiThienLong

PhiThienLong Youtube Master Race

Tự tin chưa bao giờ hm. Cũng ko phải do mù tin học mà ko biết hm mà do tự tin vào trình của mình :))
    YM: endless_love_dn_26588
    Nick GG: PhiThienLong26

8. bebu9916

bebu9916 Mr & Ms Pac-Man

Mình đúng là gà, toàn bị tụi hack map nó chửi là mù tin học, không theo kịp thời đại :(

9. Un***able

Un***able T.E.T.Я.I.S

Khổ, lắm lúc em cứ nhầm văn nói với văn viết, viết như nói mà nói như viết, không tránh khỏi mang theo vài phần tục tiễu của ngôn ngữ mồm vào bài viết . Nhưng nếu cố nặn ra chữ để mà viết hay trau chuốt kiểu này kiểu nọ thì em bất lực. Dẫu biết các quy định abc của forum và biết bổn phận phải giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt mà sao khó thế ... :((

10. awachitohtvt111

awachitohtvt111 T.E.T.Я.I.S

giống tao thế Minh, Em lúc còn đi học thì học dốt môn văn và yếu môn hóa nên cũng éo có văn hóa =))

bao nhiêu % member trong đây tự tin là mình trong sạch :)) , VN thường có 1 câu ''treo đầu dê bán thịt dog '' =)) , HM hay không vào gương soi là biết
    Tiếng việt nó đa ngôn ngự đa dạng lắm :)) chỉ cần aabbcc 1 tí là.... 30point ra đảo hái dừa =))

11. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Câu này hình như của 1 nhân vật nổi tiếng từ thời xa xưa của GVN thì phải =))

Mình tự tin mình trong sạch :))

12. sagalove

sagalove Youtube Master Race

Mình xin mạn phép rep lại cm của bạn 1 chút.
    Với tư cách là người đã lập ra 2pic cũng như là 1 mem Kiếm Thế
    1/ Mình lập 2pic chủ yếu để tập hợp những ae muốn đánh Kiếm Thế 1 cách thực sự thoải mái trong tin tưởng với nhau. Bạn là người cũ - ok bạn có thể nhẵn mặt những gương mặt trong gamevn còn mình - 1 mem mới thì cũng có cách để có thể giao lưu nhiều hơn. - đây là mục đích cá nhân
    2/ Có thể 1 vài ae cũng là mem mới, mem cũ và có thể cũng đang cần những điều như mình.
    3/ 6 trang ở đây không phải là lôi ra bàn tán rồi ì xèo xẻ mổ vấn đề hack map, cái mục đích chính ở đây đó là profile của cộng đồng Kiếm Thế để có thể giao lưu ok hơn, chứ không phải là mục đích chém gió vớ vỉn, đừng nghĩ là nhảm, bạn không cần nhưng người khác cần.
    Ok man?

13. huytiep206

Xin lỗi ông đi :)). Có ông còn trẻ mới nói như vậy đó đồ con nít. Thử nghĩ đi nói 1 câu như là cái phong trào học tập theo gương HCM(Hồ Chí Minh) chỉ mấy thằng con nít mới gọi vị lãnh tụ giải cứu đất nước khỏi thực dân và giải cứu cái cuộc sống của tụi nó ra khỏi ách đô hộ bằng 1 câu viết tắt. Xin lỗi nhé khi người ta nói về thành phố thì có thể viết tắt nhưng tên Bác thì không chỉ có thằng con nít mới làm vậy. Rồi tiếp theo câu sau nói là vẫn tham nhũng đầy đó thôi. Ai tham nhũng nói ra xem nào có bị bắt không có bị bỏ tù không nói ra vài cái tên tham nhũng đi... Không nói được thì đừng to họng. Nếu có tham nhũng thì mấy người đó không làm theo tấm gương bác việc gì phải nói ra. Hơn nữa trong câu giống 1 đứa con nít viết như của ông thì tôi có thể hiểu theo cách người lớn là ông đang nói học tập theo tấm gương Hồ Chí Minh là tham nhũng vậy không phải là phản quốc àh. Suy nghĩ cũng vẫn chỉ của 1 đứa con nít thôi đợi lớn đã nhé.

14. se7en2008

Câu này là do bạn nói chứ tui ko nói à nhe.
    Trình độ đọc hiểu của bạn có vấn đề nên thôi mình dừng ở đây.

15. huytiep206

Bạn dừng là phải rồi trình độ đọc hiểu của bạn mới là có vấn đề nếu nhìn vào câu của bạn mà không nghĩ phản động thì trình đọc hiểu có vấn đề thật. Lại còn bạn nói chứ không phải tui nói. Vậy bạn ra ủy ban phường nói cái câu của bạn lên xem người ta làm gì bạn nhé rồi hãy về rêu rao.

16. dragonmg

dragonmg Legend of Zelda

Mình suốt ngày bị chửi là hm nhưng điều đó k làm mình tức mà lại mình rất tự hào =))

17. se7en2008

Ý tôi nói là cái phong trào ấy thiếu thực tiễn, mang tính phong trào như cái topic này đấy nên không giúp hạn chế được vấn nạn tham nhũng.
    Đúng là trình đọc hiểu có vấn đề, lại bảo phản động, phản quốc bla bla bla...
    Bạn mà làm công chức chắc dân phải khổ vì cái tính chụp mũ người khác của bạn đấy.

18. awachitohtvt111

awachitohtvt111 T.E.T.Я.I.S

đúng là đúng là =)) cái pic này càn lúc càn nhảm box cũng quá yên ắn :)) mấy u làm sao mà làm ta chơi KSRO nói việt nam = bị tẩy chay thế hả :((

Lúc nào cũng trình với độ :)) trong khi chưa chắc mình hơn người khác và chưa chắc thằng đó nó ngu hơn mình =))

19. mrtu17

mrtu17 Youtube Master Race

Hm thì ghét nhưng đôi khi bị lỗi map thì bọn team kia nó chửi đểu mình nói ra nó cũng chả tin, nói chung do cái trình độ của người nào đến đâu.

20. huytiep206

:)) ý nói vậy mà thực hiện không ra mà còn cãi cố :)). Uh thì cứ cho rằng mình tôi không hiểu vậy thì đó dám ra phường nói mấy câu trong cái coment trước không :))