ulti của con nào hay về sau

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi trumxiwach, 11/6/08.

1. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

chậc chậc thiệt tình anh cũng chả muốn kéo chú mày vào mà anh nói thật sau cái bài post đầu tiên của thằng susport ấy mặt chó chú mày hùa theo nó sau câu nói của nó trong topic. lại nói không phải đi lại nói em oan đi :>

có vẻ đi đâu cũng bị hắt hủi ---> có vẻ cái vụ dấu chấm dấu phẩy mắc địch ấy của mày chưa làm não trâu não heo của mày khá lên được tội nghiệp ghê tất cả topic tao lập anh em đều hưởng ứng post bài cùng chia sẻ rất hay chỉ có thằng ngu lười tìm hiểu như mày với 3 thằng kia chả bao giờ chịu khó xem bài trên forum thì biết giống ôn gì mà nói với tao. ngủ đi con ạ

tốt nhất đừng gân ---> anh chả thèm gân với con chó hùa như chú làm gì có cần không anh cho cục xương ăn lấy hảo 3 con chó như chú xem được lời này chắc cũng hiểu rõ, đàng hoàng thì nói chuyện đàng hoàng ,thích gây sự thì tao cũng chả ngán. mày chả bảo giờ nói được anh với những câu nói đuối lý nhảm nhí đó được gì đâu. dạng chó như mày anh gặp quài chỉ biết ăng ẳng chứ có nói được ai bao giờ đâu .Khổ cho kiếp chó :devil:

2. hakoonamatata

hakoonamatata T.E.T.Я.I.S

Anh em cãi nhau với thàng trumxiwach này làm gì,thàng ngu học í mà.
    Search trong box thấy nhiều bài của anh í cứ gọi là vl lắm

3. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

4 con chưa đủ giờ lại lôi thêm 1 con nữa .Gia đình chó lại đẻ thêm thành viên mới suớng nhé

4. hakoonamatata

Sau một hồi dạo chơi trong box ,minh mới biết đc 1 thông tin là trumxiwach la girl.
    Mới tập chơi thì trật tự điem ạ,kiến thức của emcòn nghèo nàn lắm,chưa đủ để chửi bọn an đâu.
    Với những ngôn từ mà em nói ra thì em nên xem lại mình.Là con người thì đừng nói ra những lời như thế.Cấcnh trong bõ có focus em cũng chỉ là muốn em tiến bộ thôi,ếu em ko chấp nhận thì cũng đừng nên nói như thế,nói thế ko phải kểu của con người đâu.
    PS:đề nghị anh em dưng chuyện cãi nhau ở đây,có lẽ 2pic này nên chuyên thành bàn về ultimate của các hero chứ như ông chủ 2pic để thì nhảm quá:hug:

5. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

Anh hay quá đoán ra em được girl anh có tài nhìn nguời đấy quả thật em rất ghét cái tụi nói chuyện thấy ghét ,phá thối như thế. anh xem các bài đầu mà xem em post để moi người cùng bàn luận thì lại tụi nó gây sự thử nghĩ sao không bực mình. em cũng là người mê war muốn lập topic để bàn luận thì lại gặp cái bọn chó dở hơi này. lúc đầu em nói anh chó cho em xin lỗi nhé cũng vì nóng quá thôi

6. hakoonamatata

anh ko hiểu sao lại có chuyện này,có thể nguyên nhân là đây,giải thích đc ko?:-?

7. _Great_Paladin_

_Great_Paladin_ snake, snake, snaaaake

dis mẹ tụi bây, đây ko phải chỗ cãi lộn. bàn đàng hoàng được thì bàn ko thi` xéo, đừng có thằng này chửi thằng kia ngu.

Mod cảm phiền cho thẻ để mấy anh i' bớt nóng lại

8. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Ignore là xong, mất công cãi nhau. Đánh nhau với thằng dính shit, thắng được nó người mình cũng lên mùi rồi, mất công làm gì.

Ignore list dạo này dài quá :-x

9. _Great_Paladin_

thì thằng shit này nó hung hăng we' ,mà cái kiểu lập hồ câu của nó dễ ghét vãi chưởng

10. [IT]Spacechick

[IT]Spacechick Mario & Luigi

Nếu ignore chú ấy thì sao :-?,ko thấy bài post nữa á :-/

11. huynhtrong

huynhtrong Dragon Quest GameOver

Ignore người nào bằng nick nào thì không đọc được bài người đó viết.
    Biết người đó post bài nhưng bài người đó bị che đi mất, chỉ có cách đăng xuất khỏi GVN mới thấy bài người đó

12. SuSport1986

SuSport1986 Mr & Ms Pac-Man

nghe cái tên topic là thấy bộ công cụ lao động ghẻ này thuộc loại củ bựa,dở hơi,h còn ăng ẳng lên cãi như chó cắn càn thì xách định là *** phải thuộc giống người.Nãy h phí thời gian,thôi em để mặc nó sủa tiếp,ai ức chế nó quá thì rọ mõm nó lại hộ anh em cái .;)

13. _Great_Paladin_

đừng có chửi nữa, mod chém bi giờ ( nếu muốn bị chém thì cứ chửi :D) =, mà trumxiwack là girl hả =))

14. hakoonamatata

@greatpaladin thứ nhất là tôi,ko có ý đinh câu bài,mà đang nói chuyênj với con bé trumxiwach,vì vậy ko biết thì im mồm đi,tôi cũng ko muốn cãi nhau với ông để rồi ại bảo câu bài.
    thứ hai: thằng shit là thằng gì,ăn nói cho cẩn thận

15. MrWonLee

MrWonLee Youtube Master Race

Cãi nhau làm gì :-/
    Tính dắt tay nhau lên bảng phong thần chơi àh :|
    btw : trumxiwach nài,diễn đàn chứ không phải cái chợ để cải nhau nhá.Nhân tiện thì kêu cái team GÀ của mài ra đây :"> war với team tao.
    Dizz 3` hôm bữa hổ báo kéo 3 thằng vào to mồm,chúng anh đánh cho phút thứ 15 quit hết cả team 2 :'>

16. OdinSword

OdinSword Legend of Zelda

cái dizzz c...m... anh em đang bàn về vấn đề gì mà sổi nổi thế ? :D:D:D

17. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Thôi tôi xin can bà con,ai thích thì bàn luận,ko thích thì ignore,vậy thôi,cãi nhau làm gì cho nó mệt :|...
    Gà đi bô hiền quá...

18. milivista

milivista Dragon Quest

cứ cho là dừng đi vậy
    đã ko muốn nói rồi tự nhiên nó lôi mình vào. chẳng nhẽ ko bật lại

end!

19. Kong

Kong Dragon Quest

thì cái 4rum này topic nào cũng cả chục trang ai rỗi hơi mà vào xem mấy trang đầu mày viết cái *** gì ? Thỉnh thoảng thấy 2pic lạ chui vào lại gặp đứa ngu cứ thích chửi đổng cả lên thì ngứa mắt thôi... =))

Anyway, Ignorane :-j

20. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

đề nghị closed lại đi mod ơi. Ko thành cái chợ mất. Thế này mất vui mất thôi.
    Anh em nhau cả, mất hòa khí làm gì