Uni 9

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi mylifeisskidrow, 30/8/05.

1. xedapbabanh

xedapbabanh Mario & Luigi

em muốn bít bác có chơi u9 ko? hehhe, sao lại chỉ xin ảnh anh Park nhảy, anh 3bánh ko xin ah????
    to helepolis: ý kiến có hay, nhưng khó thực hiện!
    hiện giờ chơi nhìu wa, tôi thấy mệt, có lẽ ko chắc là chơi u9, bận. wa!

2. mylifeisskidrow

mylifeisskidrow Mr & Ms Pac-Man

to 2 Khánh : nói trước là tớ không biết nó là đứa nào đâu nhé ...

to Khánh Park : cho đi cho đi , tui quảng cáo cho ... :p . Mà mi biết những gì về ta :| ?

to Thịt Hộp Girl : ai thế ? Ngoài ra ta đây trong sáng không có tai tiếng gì :>

Sorry câu một tý .

My Generation - Limp Bizkit
    Promises - Cranberries
    Noreturn - Absurd

3. heoanot

heoanot Mr & Ms Pac-Man

Nghỉ chơi Ogame đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

4. helepolis

helepolis Youtube Master Race

thằng cha heo ăn ớt này điên thật rồi, chơi đã kém thì im lặng đi cho người ta nhờ, đằng này lại còn to mồm tuyên truyền phản động, chính vì tên heo này mà ở u8 mình và bruce bị ban, hắn ta bị đánh thế là bảo mình và bruce chuyển tiền cho cậu, thế là bị ban cả lũ mới đau, tiếc nhất lúc đấy bruce đang đầu bảng, tên heo ăn ớt chết tiệt

5. heoanot

heoanot Mr & Ms Pac-Man

=>ặc ặc thằng này phét dễ sợ chúng mày có dùng nick chính chuyển tiền cho tao đâu mà kêu tại tao chứ?

6. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

chao` ba` con
    toi la` ga`guay o U8
    toi hien dang xep' thu'7
    toi moi' choi nen hyvong dc moi ng` chi giao'.Toi mong cac' anh em choi ogame truoc' chi bao cho.Toi thay' cac' anh em mien` nam to mom` qua'
    Vi` the' toi man. phep' thay mat dan mien` bac' thach' dau' dan mien` nam o U9.Tai. day 2 ben se~ dua xem ben nao` co' nhieu` ng` trong top 50 hon.
    Nhung tuyet doi' ng` viet ko dc danh' lan~ nhau,moi ng` van~ giup' do~ nhau nhu binh` thuong`.Hy vong. se~ dc. moi. ng` ung ho. Y' kien' nay`

7. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

tui ở miền trung sao giờ??? đứng làm trọng tài vậy ;)) có zì đua trong vòng 2-3 tháng rồi họp lại làm 1 cho nó mạnh :D

8. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

hay day'
    may' ong mien trung lam` trong. tai` cho cuoc. dua di
    :D

9. mylifeisskidrow

Hị vọng là vẫn chung liên mình . Còn chuyện có giúp đỡ nhau thì chắc mấy thằng miền Bắc như tôi đây keo lắm nên xin luôn chân trọng tài .

Ngoài ra cũng rất tin tưởng vào tinh thần đoàn kết của người Việt , chắc có thể giữ được liên minh trong khoảng 2 , 3 tuần trước khi mỗi đứa chạy một nơi .

10. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Trùi ui ông thách đấu kiểu gì bên topic củ ông bắt đầu lên danh sách tàn sát rùi kia kìa ơ đó mà hòa bình, yêu cầu ông lên điều chỉnh ý kiến lại đê... he he kô phải tại tôi sợ đâu mà vì sẽ có cuộc đồ sát đẩm máu khi U9 ra đó, lúc đó thì hòa bình đi tong #>:) #>:) #>:)

11. helepolis

helepolis Youtube Master Race

phải nói anh gà quay rất cùng ý kiến với em, chia làm 2 phe thế nó mới quyết tâm phấn đấu, việt nam cạnh tranh với việt nam mới vui. Nhưng mà nhớ là hai bên không được đánh nhau. Mà mấy bác miền trung thì thích vào nam hay bắc thì tùy, vui là chính mà. Miền bắc toàn ông gà thôi, rất to mồm, chẳng nhẽ các bác miền nam lại sợ à, cứ thồng nhất thế nhé, hai miền thi xem bên nào giỏi hơn.

12. mylifeisskidrow

Hoan hô , chúc miền Bắc thua đau , chúc miền Nam sớm chết .

Tớ không chơi Uni 9 nữa , lại " mải mê " rồi :) . Chúc cả nhà vui ....

Sẽ cố gắng cho Việt Nam có một server riêng .

13. xedapbabanh

xedapbabanh Mario & Luigi

hehee, bố mai lai đùa ah, có bít là rất khó khăn mới có thể lập đc 1 server cho 1 quốc gia ko??? tệ wa!
    còn việc chơi thì cứ chơi, cứ chia 2 miền ra, từ N.A đổ ra là miền Bắc!
    đua top 100 cho thoải mái! top 50 khó lắm, nếu ko phân định thắng thua thì tính top 50 sau!!!

14. heoanot

heoanot Mr & Ms Pac-Man

=>lão béo này ăn nói phản động quá chả chịu ủng hộ anh em gì cả.
    =>cố lên nha,lúc đó anh em chiến nhau không kiêng nể gì nữa kekekekekke

15. Giang Ngố

Giang Ngố Youtube Master Race

Tui bỏ bê Ogame phải được4 tháng rồi. Lúc tôi dứt áo ra đi thì Ogame mới có đến U2 thôi. Nick của tôi lúc đó mới được có 40K điểm dứng thứ 100, bị bọn Cursed soi tơi bời. Vậy mà sau 5 Tháng, tôi được thông báo là nick đó đã được chuyển giao... thế nào đó, đến tay một gamer nước ngoài. Và hiện nay acc đó chính là subzero! Rank 9 và đã được kết nạp vào cursed!!!:o
    Hic đúng là... thế nên U9 mở thì tôi cung sẽ tham gia!

Giải quyết vấn đề giùm bác Hiếu: chẳng hiểu hiphop girl là ai, nhưng xem qua profile thì chỉ biết Sn la 02/04/1990. Hình như là khai man vì có vẻ quan tâm hơi nhiêu đến các anh BK, lại còn biết về hội độc thân & bạn của bác nữa...

16. mylifeisskidrow

Kệ nó , không biết ... Biết được cái gì . Hình như nó tham gia Gamevn từ trước tớ thì phải , vào phần Âm nhạc thấy nó nhiều lắm mà .
    Giang Kid cũng chơi hả , vậy là cả Điện Tử 10 chơi cả hả . Chúc sớm thi lại nhé . Hay là chúng ta chơi chung nhỉ ????