Ước vọng cho FFM 2007

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi aznkoz, 4/5/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

hơ hơ...8-} Cậu tưởng EA nó thèm đếm xỉa đến cái mail của cậu sao..=))

2. kelvin nguyen

kelvin nguyen Youtube Master Race

Em thấy cái gì trong FFM 06 cũng dễ hết, chỉ có cái đào tạo cầu thủ trẻ là phải kiên trì thôi
    Bác nào nói mua dễ, bán khó chứ em thấy 2 cái này cái nào cũng dễ ẹc cả
    mua cầu thủ về thì em ko tốn 1 đồng nhé ( chỉ cần talk player với nó là vài năm sau nó thành tài tự nó wa mình thôi) - em lại thấy cái này là 1 điểm dở
    còn bán cầu thủ thì lại càng sướng, em thích nhất cái này, mỗi mùa em bán cầu thủ lời khoảng 100 tr bảng chứ ko ít, các bác phải để cho cầu thủ ở chế độ "player for sale" và ra 1 mức tiền hợp lý ở transfer demand. Thí dụ có 1 thằng đánh tiếng mua thì nâng giá ít thôi, nhiều thằng mua thì cứ nâng giá cao vào, giống như đấu giá vậy ah.
    Mới chơi CLB của mấy bác wa it cầu thủ giỏi thì mình đi Loan player về, nhiều đội bóng sẵn sàng cho mượn những cầu thủ trụ cột miễn là chúng ta trả 1 cái giá cao cao.
    Bác nào ko rành phần Training với ko có time lo cho Youth Team thì để 2 việc này cho bọn staff nó lo, nhớ chọn 2 staff này phải là già dặn, có nhiều ẽp đó thì chỉ số của cầu thủ sẽ tăng đều đều

Còn mong ước của em cho cái FFM 07 thì là bỏ cái talk player đi (cái này dạng như đi đêm với cầu thủ, ko đúng luật FF)
    các cầu thủ khi dắt bóng đừng có chạy wa hết đường biên luôn, cái này chuối chuối sao đó
    thêm cái nữa là hậu vệ ghi bàn ít quá, có nhiều hậu vệ cả 1 sự nghiệp ko ghi đc bàn nào
    và cũng như các bác em mong cho AI của COM khá hơn lên 1 chút chứ chơi dễ quá cũng thấy buốn
    Em đã chơi đến năm 2028 và đã kiếm cho CLB gần 2 tỉ bảng ^_*

3. aznkoz

aznkoz Mega Man

o_O ... và xin nói luôn là game 2 ngày nữa sẽ có mà đi ước thì hỏi có ... chuối ko ~_~ .

4. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

@kelvin nguyen: Theo kiến thức ít ỏi của tớ thì "Talk to player" chỉ có ở giải Laliga, còn ở những giải khác không hề có chuyện đó...Mà cái giải LaLiga ở FFM06 vốn đã chuối rồi.

5. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

ông DUN nói tầm bậy, do lỗi của game chứ laliga không hề tầm bậy, thức ra nó còn hấp dẫn hơn PM rất nhiều

6. King_Rap

King_Rap Donkey Kong

mà thôi FFM 07 ra rồi ngồi ước làm gì =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.